• 2 Lượt chia sẻ
  • 107K Lượt đọc
  • 66 Trả lời

• Trang 4/4

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 3
  • 4
    • 146 Bài viết

• 47 Được cảm ơn

các bạn mua chanh tươi về cắt lát, cho vài hột muối hột vào ngậm. rồi nhai luôn cả vỏ
    mình đã làm vào giảm hẳn
    ngoài ra xúc miêẹg liên bằng nước muối
    uống mật ong chanh đào
    nói chung là mình kết hợp nhiều phương pháp
    • 6 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

mình là đàn ông chưa vợ chưa người yêu nên bảo chữa bênh này ngại quá hjc, may mà mức độ nhẹ nên chịu vậy =.=
    • 1,604 Bài viết

• 1,370 Được cảm ơn

em lần này ho, xong lại có đờm, dai dẳng quá.
    Phải tiếp xúc với k/hang nhiều nên cực kỳ khó chịu. Sáng nay cứ khạc mãi mà nôn ra 1 cục đờm to tướng. hjc. đi làm cứ thỉnh thoảng bị nôn khan - VÌ ĐỜM. Zời ơi, thế mà mấy bả kia "m định bg cưới đây" Khổ ghê ta, như bị ngén đấy, mới 1 tuần thôi mà tức quá.
    e đang ngậm chanh vơi muối đây, rát hết cả khoang miệng. Chả đỡ đc j cả
    • 296 Bài viết

• 64 Được cảm ơn

mình đang có thai cũng bị đờm nhiều, thật khổ sở, mệt mỏi vô cùng, mẹ nào có cách chữa chỉ mình với
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mình bị đờm 2 năm nay rồi, 3 lần bác sĩ cho thuốc mà k ăn thua, long đờm đủ kiểu cũng chả khá lên...Hậu quả của mấy lần viêm họng....Một lần mua sữa chua uống Yakult về cho con nhưng bé ko thèm uống, thế là m uống thử, chả hiểu sao cứ thấy vướng vướng ở họng, rồi 1 cái gì đó đùn lên...HÓA RA LÀ ĐỜM KẾT TỦA...Hình như đờm có phản ứng với chất gì trong sữa...Uống thêm vài ngày cái món này, m rất sung sướng vì họng sạch như bthuong, k vướng víu gì cả...Nhưng rồi đâu lại vào đấy, tuy nhiên bay gio Yakult là thứ ngày nào m cũng dùng, ít ra thì cũng bớt khó chịu...Chắc cái này những ng bị nhẹ thì sẽ khỏi được, mọi ng thử xem....Nhớ là Yakult nhé, vì các loại khác ko được, m thử rồi... Tuy nhiên, tác dụng k mong muốn đó là Yakult kích thích tiêu hóa, làm m béo ú mà lúc nào cũng muốn ăn...hic...
    • 67 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

Vẫn chưa tìm ra cách hay nhỉ. hức hức, đờm cứ nhét đầy trong họng, tanh mà tức
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

cho minh hỏi các bác có sách nào chi cổ có dờm không vay ha dờm mình màu tráng không phải màu xanh ha minh xin các chỉ em voi anh ha
  • Trang 4/4

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 3
  • 4