SỨC KHỎE & ĐỜI SỐNG

Chữa bệnh ung thư hạch bằng Đông y

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 2K Lượt đọc
  • 1 Trả lời

Chia sẻ công thức nấu ăn, mẹo vặt trong nhà, cùng nhiều thông tin thường thức khác, giúp cuộc sống bạn thêm nhẹ nhàng.

• 181 Bài viết

• 48 Được cảm ơn

Cả nhà ơi, em có chuyện này thật sự rất gấp nhờ cả nhà mình ai biết thông tin gì thì giúp đỡ em với. Chị gái của chồng em bị ung thư hạch, đã mổ cách đây hơn nửa năm và đã điều trị hóa chất 6 đợt tại viện K theo hướng dẫn của bác sỹ nhưng ko có kết quả, cái hạch nó ko bay đi mà vẫn sưng. Các bác sỹ lại chỉ định điều trị bằng cách tia xạ, đã được 2 tháng rồi nhưng cũng ko thấy có kết quả. Tình hình bây giờ rất cấp bách mà chị em còn rất trẻ. Chị ấy mới 36 tuổi, còn rất khỏe mạnh, sinh hoạt cũng bình thường. Em nghe nói có nhiều thầy thuốc chữa bệnh ung thư giai đoạn cuối hẳn hoi bằng Đông y vẫn có kết quả khả quan. Ai biết thông tin gì về địa chỉ chữa bệnh này thì giúp em và gia đình em với. Em xin chân thành cảm ơn và hậu tạ!:Crying:
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• Chữa bệnh ung thư bằng nước sắc từ lá đu đủ....?

Lần đầu tiên biết đến điều này, nên e nghĩ nhiều mẹ trên này cũng giống e. Dù cách này chưa được chứng minh, nhg e nghĩ các gđ có người bị bệnh này luôn trong tâm trạng tìm mọi cách để kéo dài sự sống cho người thân. Mà cách này cũng không tốn kém, dễ áp dụng nên tội gì không thử. Nên mẹ nào quan...

• Review các loại dầu tự nhiên để làm đẹp

Hiện nay trên thị trường có khá nhiều các loại dầu từ thiên nhiên để chăm sóc và làm đẹp, để các...

• 6 cách giã rượu bằng thức uống

Thi thoảng ông xã cũng phải tiệc tùng với đối tác, đồng nghiệp nên đôi lúc cũng "quá chén", về nhà...

• Ai đang uống trà sữa trân châu thì dừng lại đi nhé!

Đoạn phóng sự sau sẽ rất là bổ ích cho các mẹ và các bé đấy. Mọi người ai thích uống trà sữa thì...

• Chữa bệnh ung thư bằng thẻ BHYT tại viện K2

Chào các bạn, Mình đang có người thân chữa bệnh ung thư hạch tại bệnh viện K2 dùng BHYT 100%. Bệnh của ng nhà mình ở Gd2 chưa di căn Đang truyền hóa chất đợt 6, nhưng mình đang thắc mắc là mình thấy các đơn thuốc truyền hóa chất của các bệnh nhân khác đắt lắm (có khi gần 20 triệu một 1 lần...

• 184 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Mình thì biết có thuốc làm từ Thảo dược rất tốt cho việc chữa ung thư. Bạn vào thử trang web giaiphapthaoduoc.com có giới thiệu về thuốc chữa ung thư rất hiệu quả. Mình đã mắt thấy, tai nghe về 1 người mình biết, bác sĩ đã trả về nhưng dùng thuốc nên bây giờ vẫn rất khỏe. Bạn thử liên lạc nhé.

Chúc chị bạn tai qua nạn khỏi.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)