SỨC KHỎE & ĐỜI SỐNG

Chỉ giúp mình BS tư vấn về bệnh trượt đốt sống, thắt lưng hóa đốt sống, và viêm khớp cùng chậu.

Đến trả lời mới nhất
  • 1 Lượt chia sẻ
  • 520 Lượt đọc
  • 2 Trả lời

0 Người đang theo dõi

• 56 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Hôm trước, mình đi chụp X- Quang ở Phòng khám Bình Minh, phát hiện ra bị trượt đốt sống độ I, thắt lưng hóa đốt sống S1, và viêm khớp cùng chậu. Hiện tại, mình đang cho con bú (bé trai 14 tháng ) nên chưa muốn cai sữa cho con để đi chữa bệnh. nhưng đọc thông tin trên mạng thấy bệnh của mình khá nghiêm trọng, nên muốn tìm BS nào có thể tư vấn cho mình cách tập thể dục và phương pháp chữa bệnh tạm thời gian đoạn mình đang cho con bú lúc này.
    MOng các mẹ chỉ cho mình BS nào có thể giúp mình lúc này. Cảm ơn cả nhà nhé.
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 5 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Bạn muốn được tư vấn thêm về bệnh trượt đốt sống thì đăng ký tham dự hội thảo
    HẸP ỐNG SỐNG – TRƯỢT ĐỐT SỐNG

NGUYÊN NHÂN & GIẢI PHÁP

Thời gian: 09h00 – 11h00, ngày 26 - 08 - 2012

Địa điểm: PHÒNG KHÁM ĐA KHOA QUỐC TẾ EXSON

722, Sư Vạn Hạnh, P.12, Q.10, TP Hồ Chí Minh

Tư vấn bởi: TS. BS Võ Xuân Sơn

Chuyên gia Phẫu thuật cột sống

Xem thêm chi tiết tại http://exson.com.vn/ht-truot-dot-song-hep-ong-song/
    • 5 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Chào bạn, mình cũng không rành lắm về bệnh mà bạn đang mắc phải. Nhưng hôm rồi biết mẹ chồng mình bị như vậy đó, nên đi tìm hiểu thì thấy Phòng khám Đa khoa Quốc tế EXSON khám và điều trị các bệnh liên quan tới cột sống, cơ xương khớp rất tốt ở TP HCM. Đây là link bài trượt đốt sống, đây là link bài về thoái hóa cột sống.
    Chúc bạn tìm được nơi uy tin để chữa bệnh nhé. Đợi tháng tới mẹ chồng mình vào TP HCM, mình cũng sẽ đưa mẹ tới khám ở đây.
    Chỉnh sửa lần cuối bởi Phuongnt2009; 05/10/2012 vào lúc 03:31 PM.