SỨC KHỎE & ĐỜI SỐNG

Cây thuốc hỗ trợ bệnh gan, kể cả bướu gan thời kỳ cuối

Đến trả lời mới nhất
  • 10.4K Lượt chia sẻ
  • 491K Lượt đọc
  • 502 Trả lời

111 Người đang theo dõi

• 11 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

An Xoa, một cây lạ lẫm, mọi người cứ nói nó thần kỳ, nhưng cho mình hỏi có nghiên cứu khoahọc nào về nó ko? hay chỉ là đồn thỏi. Xưa nay nói về bệnh gan, số một là cây Cà gai leo, được các giáo sư của Viên dược liệu TW nhân định là cây thuốc nam hàng đầu trong điều trị bệnh gan với rất nhiều đề tài nghiên cứu KH.
    • 25 Bài viết

• 12 Được cảm ơn

Mình cũng suy nghĩ giống Bạn . Mong mọi người cẩn thận , đừng vội tin những lời quảng cáo , kẻo tiền mất tật mang . Đã có những bài cảnh báo về cây thuốc này trong thời gian qua .
    Trích dẫn Nguyên văn bởi tomtepvt Xem bài viết
    Mình chưa thấy ít phản hồi của người bệnh dùng cây thuốc, có nhiều bạn tốt bụng giúp người bệnh là chính chứ k nặng vềtèeefn bạc, tuy nhiên cũng thấy nhiều nick mới, vào pr bán thuốc trục lợi ghê quá.
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 5 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi khidotbk Xem bài viết
    Me minh dung rou.co nhung bieu hien ban dau nhu bai bao dua tin.nhung sk me minh van suy kiet.me minh bi ut dai trang di can gan.den luc bung me minh cung ngac.chan phu.ko an uog dc nua.dau don cug cuc.sk suy kiet.di ko vung.ko ngu dc vi dau don.bi dai tieu tien.may ma cach day 7ngay nha minh dua me minh den ba lag ng dtoc.sau 7ngay me minh da an uong bt.dai tien tot.van hoi bi tieu chan hoi phu.bung mem.so ro khoi u gan tach nhau ra.di lai cuoi noi vui ve.nhung nguoi chua qua hoa tri va suy kiet nhu me minh thi tien trien cuc nhanh.ban qtam minh se chi duong cho ban.chi phi ban dau khoang 200k mua hoa qua..de ba cung le to tien.sau do o nha ba chua benh.neu khoi ban tra tien ba con ko thiko tra ba cug ko doi hoi.minh nghi chi 7ngay de ban biet bo ban co hop thuoc ko ban nen thu xem.xloi minh ko dah dc co day
    Thanks bạn nhiều nha, nhưng k biết bạn ở đâu vậy, mình thì ở tây ninh.