• 0 Lượt chia sẻ
  • 1.48K Lượt đọc
  • 1 Trả lời

Theo dõi Webtretho

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành
f | Chia sẻ bài viết
    • 105 Bài viết

• 11 Được cảm ơn

Xin chào mọi người, em thinh thoang hay bi chay mau cam, cu tu nhien chay ra, va sau vai phut thi ngung chay. Hien tuong nay thinh thoang xay ra, nhat la khi em met moi hay cang thang. Vay do la dau hieu cua benh gi, hay do nguyen nhan gi vay? Va co nguy hiem khong? Cach chua tri nhu the nao a? Ai da tung bi nhu em xem chia se va cho em loi khuyen.
    Xin chan thanh cam on.
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 10 cách trị nám hiệu quả tại nhà đơn giản nhất

Nám là nỗi ám ảnh của phụ nữ chúng mình, đặc biệt là phụ nữ ngoài 30. Nếu đã dùng mọi cách vẫn...

• Chữa bệnh không dùng thuốc - 8 động tác đơn giản mỗi sáng - không còn gì đơn...

SỐNG KHỎE MỖI NGÀY VỚI 8 ĐÔNG TÁC ĐƠN GIẢN ! " SỰ VI DIỆU ĐẾN TỪ NHỮNG ĐỘNG TÁC ĐƠN GIẢN NHẤT" ...

• Bé 3 tuổi hay bị chảy máu cam

Các mẹ ơi, giúp mình với, bé nhà minh hơn 3 tuổi rồi nhưng rất hay bị chảy máu cam về mùa hanh khô thì bị nhiều hơn. Hôm nay mình lại nhỡ tay tát nhẹ vào má thế là máu cứ chảy mãi. Chỉ nhẹ nhàng mà cũng đã 2 lần tát như vậy rồi đấy. Mình nghĩ bé nhà mình quá nhạy cảm, hay bị vấn đề gì đấy. Có mẹ...

• Làm gì khi bị chảy máu cam ?

Nếu bị chảy máu cam ở nhà, bạn cần phải thực hiện từng bước như sau: - Hơi nghiêng đầu về phía trước. Bạn cần phải ngồi xuống hoặc ở tư thế nửa đứng nửa ngồi, dùng ngón cái ấn thật chặt hai cánh mũi. Cần phải ngồi khoảng 5 - 10 phút trong tư thế này. Tốt nhất là nên đặt ở gốc mũi một cái gì đó...

• Đẩy con ra khỏi nhà và bắt con "quậy" đi!

Sau một ngày dài ngồi ở trường, bé trở về nhà lại tiếp tục giải trí cùng TV với nhiều các kênh...

• 592 Bài viết

• 235 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi hiepanh Xem bài viết
    Xin chào mọi người, em thinh thoang hay bi chay mau cam, cu tu nhien chay ra, va sau vai phut thi ngung chay. Hien tuong nay thinh thoang xay ra, nhat la khi em met moi hay cang thang. Vay do la dau hieu cua benh gi, hay do nguyen nhan gi vay? Va co nguy hiem khong? Cach chua tri nhu the nao a? Ai da tung bi nhu em xem chia se va cho em loi khuyen.
    Xin chan thanh cam on.
    Cách đơn giản nhất : Đến hiệu thuốc Đông y mua 1 lạng Cỏ rễ tranh (Còn gọi là Bạch mao căn)- Đem về sao vàng, khử thổ. Chia làm 2 lần, hãm nước uống 2 ngày thay nước lọc là khỏi.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)