• 0 Lượt chia sẻ
  • 1.47K Lượt đọc
  • 1 Trả lời

0 Người đang theo dõi

• 109 Bài viết

• 11 Được cảm ơn

Xin chào mọi người, em thinh thoang hay bi chay mau cam, cu tu nhien chay ra, va sau vai phut thi ngung chay. Hien tuong nay thinh thoang xay ra, nhat la khi em met moi hay cang thang. Vay do la dau hieu cua benh gi, hay do nguyen nhan gi vay? Va co nguy hiem khong? Cach chua tri nhu the nao a? Ai da tung bi nhu em xem chia se va cho em loi khuyen.
    Xin chan thanh cam on.
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• Cách trị hôi nách đơn giản hiệu quả từ cà chua

Cà chua ngoài là một thực phẩm bổ dưỡng còn là một cách trị hôi nách đơn giản hiệu quả, thực hiện...

• Vợ mình bị chảy máu cam - help me!!!

Vợ mình mang bầu được gần 6 tháng. Bé trai. 3 tháng đầu cô ấy nghén ghê lắm. Đến nay thì hết nghén và cơ thể bắt đầu bụng to ra. Thi thoảng vẫn buồn nôn nếu đói. Dạo gần đây cô ấy hay bị chảy máu cam. Mũi lúc nào cũng trong tình trạng rất dễ tổn thương: lấy bông tăm để vào mũi ngoáy thì có dính...

• Bé 3 tuổi hay bị chảy máu cam

Các mẹ ơi, giúp mình với, bé nhà minh hơn 3 tuổi rồi nhưng rất hay bị chảy máu cam về mùa hanh khô thì bị nhiều hơn. Hôm nay mình lại nhỡ tay tát nhẹ vào má thế là máu cứ chảy mãi. Chỉ nhẹ nhàng mà cũng đã 2 lần tát như vậy rồi đấy. Mình nghĩ bé nhà mình quá nhạy cảm, hay bị vấn đề gì đấy. Có mẹ...

• Cách trị mất ngủ không cần dùng thuốc

Ngày nay, những người trẻ cũng hay mắc chứng bệnh mất ngủ. Mất ngủ không những làm ảnh hưởng đến...

• Thuốc ho Acemuc có dùng được cho người có thai!

TRong thời kỳ bầu bí mình rất hay bị ho kể cả ho khan và ho có đàm. Mỗi lần như vậy mình chẳng dám...

• 593 Bài viết

• 233 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi hiepanh Xem bài viết
    Xin chào mọi người, em thinh thoang hay bi chay mau cam, cu tu nhien chay ra, va sau vai phut thi ngung chay. Hien tuong nay thinh thoang xay ra, nhat la khi em met moi hay cang thang. Vay do la dau hieu cua benh gi, hay do nguyen nhan gi vay? Va co nguy hiem khong? Cach chua tri nhu the nao a? Ai da tung bi nhu em xem chia se va cho em loi khuyen.
    Xin chan thanh cam on.
    Cách đơn giản nhất : Đến hiệu thuốc Đông y mua 1 lạng Cỏ rễ tranh (Còn gọi là Bạch mao căn)- Đem về sao vàng, khử thổ. Chia làm 2 lần, hãm nước uống 2 ngày thay nước lọc là khỏi.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)