• 0 Lượt chia sẻ
  • 1.48K Lượt đọc
  • 1 Trả lời

• 108 Bài viết

• 11 Được cảm ơn

Xin chào mọi người, em thinh thoang hay bi chay mau cam, cu tu nhien chay ra, va sau vai phut thi ngung chay. Hien tuong nay thinh thoang xay ra, nhat la khi em met moi hay cang thang. Vay do la dau hieu cua benh gi, hay do nguyen nhan gi vay? Va co nguy hiem khong? Cach chua tri nhu the nao a? Ai da tung bi nhu em xem chia se va cho em loi khuyen.
    Xin chan thanh cam on.
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• Những giá trị ẩn sau cách nuôi dạy con của người Nhật

Nuôi dạy con cái là cả một nghệ thuật mà rất nhiều bậc cha mẹ vẫn đang loay hoay tìm cách nuôi con...

• Điều trị mụn hiệu quả từ 5 loại lá cây

Ai trong chúng ta cũng từng ít nhất một lần có mụn trên mặt. Đó có thể là mụn thịt, mụn mủ, mụn đầu...

• 8 thói quen sau bữa tối bạn cần tránh

Có những thói quen thường ngày của bạn ngay sau bữa ăn sẽ ảnh hưởng xấu đến hệ tiêu hóa, bạn có...

• Làm gì khi bị chảy máu cam ?

Nếu bị chảy máu cam ở nhà, bạn cần phải thực hiện từng bước như sau: - Hơi nghiêng đầu về phía trước. Bạn cần phải ngồi xuống hoặc ở tư thế nửa đứng nửa ngồi, dùng ngón cái ấn thật chặt hai cánh mũi. Cần phải ngồi khoảng 5 - 10 phút trong tư thế này. Tốt nhất là nên đặt ở gốc mũi một cái gì đó...

• Be bi chay mau cam!

Tom nha em tu luc 1 tuoi den gio (4 tuoi roi) rat hay bi chay mau cam, tan suat "bat thuong":Sad: . Me nao co con "cung canh ngo" xin cho vai y kien chia se kinh nghiem voi.....

• 593 Bài viết

• 235 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi hiepanh Xem bài viết
    Xin chào mọi người, em thinh thoang hay bi chay mau cam, cu tu nhien chay ra, va sau vai phut thi ngung chay. Hien tuong nay thinh thoang xay ra, nhat la khi em met moi hay cang thang. Vay do la dau hieu cua benh gi, hay do nguyen nhan gi vay? Va co nguy hiem khong? Cach chua tri nhu the nao a? Ai da tung bi nhu em xem chia se va cho em loi khuyen.
    Xin chan thanh cam on.
    Cách đơn giản nhất : Đến hiệu thuốc Đông y mua 1 lạng Cỏ rễ tranh (Còn gọi là Bạch mao căn)- Đem về sao vàng, khử thổ. Chia làm 2 lần, hãm nước uống 2 ngày thay nước lọc là khỏi.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)