SỨC KHỎE & ĐỜI SỐNG

Bệnh Vẩy nến toàn thân (phần 5)

Đến trả lời mới nhất
  • 4 Lượt chia sẻ
  • 249K Lượt đọc
  • 1.5K Trả lời

Chia sẻ công thức nấu ăn, mẹo vặt trong nhà, cùng nhiều thông tin thường thức khác, giúp cuộc sống bạn thêm nhẹ nhàng.

• 348 Bài viết

• 132 Được cảm ơn

Anh MeAti@: Em quyết định k giữ thai rồi ạ, trc khi dùng thuốc này thì em có dùng 2 tuần liều cao thuốc Soriatane, nên k thể sinh dc ạ. Em cám ơn anh đã giúp em thông tin ạ!
    Bệnh anh dùng Humia có hết nhiều k anh?
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• Bài thuốc từ hoa đu đủ đực

Cây đu đủ đực trong dân gian là cây đủ đủ không ra quả. Hoa của cây đủ đủ đực cũng là bài thuốc...

• Có những bệnh sau "chớ dại" ăn bắp cải mà mang họa

Bắp cải là loại rau bổ dưỡng được nhiều người yêu thích. Tuy nhiên, nếu bạn mang những bệnh sau...

• Bệnh Vẩy nến toàn thân - (phần 3)

Em lại tiếp tục là người mở màn cho phần 3 của topic này vậy, Ở phần 2 của topic đang có nhiều hy vọng cho bệnh vẩy nến, tuy là bệnh khó chữa nhưng em vẫn mong mọi người chia sẻ để hy vọng có phương thuốc hoặc phương pháp nào đó hiệu quả nhất cho căn bệnh này. Đây là link phần 2:...

• Đâu rồi Tết thảnh Tết thơi?

Đó có lẽ là câu hỏi chẳng có lời giải - một câu hỏi tu từ mà người phụ nữ nào cũng phải thốt lên...

• Bệnh Vẩy nến toàn thân (phần 4)

Topic cũ đã đủ 1500 bài, Smod2 mở topic mới để các bạn tiếp tục thảo luận. Link topic cũ: http://www.webtretho.com/forum/f113/benh-va-y-nen-toan-than-phan-3-a-488027/ Thân mến, Smod2.

• 481 Bài viết

• 440 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi bongxinhtomdeptrai Xem bài viết
    Anh MeAti@: Em quyết định k giữ thai rồi ạ, trc khi dùng thuốc này thì em có dùng 2 tuần liều cao thuốc Soriatane, nên k thể sinh dc ạ. Em cám ơn anh đã giúp em thông tin ạ!
    Bệnh anh dùng Humia có hết nhiều k anh?
    có nhiều người dùng humira, bị trở lại. Mình dùng nhưng cũng phải kiên cử và xông hơi. Do đó bây giờ hầu như đã hết, nhưng vẫn còn vết nám. Mọi người cũng vậy, tuy dùng thuốc sinh học sạch sẽ thật nhưng cũng phải cảnh giác vì nếu sau này lờn thuốc sẽ khổ lắm đó.
    Sức khõe thì bình thường, không bị đau ốm như người ta thường nói. Mùa đông ở bắc Mỹ này lạnh lắm, nhưng cũng không thấy ốm yếu gì.

Link topic mới: http://www.webtretho.com/forum/f113/...9/index20.html
    Chỉnh sửa lần cuối bởi Smod2; 09/06/2013 vào lúc 11:15 PM.
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)