SỨC KHỎE & ĐỜI SỐNG

Bệnh Vẩy nến toàn thân (phần 4)

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 209K Lượt đọc
  • 1.5K Trả lời

• 716 Bài viết

• 662 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi meo2002 Xem bài viết
    Bác sỹ điều trị gì mà " bí ấn " vậy ???? Thuốc k biết tên , dầu gội , rồi thuốc bôi cũng vậy ... Mình nói k phải bạn bỏ qua chứ mình k tin vào cái ông bác sỹ cho thuốc bệnh nhân mà không kê đơn tên thuôc rõ ràng ....
    Chúc cả nhà ta luôn mỉm cười và hy vọng sẽ có PP chữa VN hiệu quả .
    Cái này em cũng nghĩ bí kíp cúa bs thui, mẹ em đi bs tim cũng cho thuốc không nhãn vậy, nhưng mà bác Hoàng điều trị cho em thì em thấy tình hình giảm bệnh rõ rệch, chị có thể lên google search bs Huynh Huy Hoàng là biết
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Bạn ơi. Trước tiên xin cảm ơn về kinh nghiệm của bạn.
    Bạn cho mình hỏi về danh sách thuốc để chữa bệnh ấy thì phải bao gồm cả 3 loại thuốc trên à. Mình không hiểu loại thuốc số 1 là do bệnh viện ghi trong đơn nếu mình đi khám phải không???
    Mong hồi âm sớm của bạn. Mình đang bị rất nhiều trên đầu.
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• Nơi chữa bệnh vẩy nến toàn thân (Phần 1)

Mình có cậu em bị bệnh vẩy nến toàn thân, đã đi khám ở viện da liễu và bôi thuốc nhưng chỉ đỡ một thời gian ngắn rồi lại bị lại và nặng hơn lần trước. Cậu ý cũng đã uống thuốc đông y một vài ông lang nhưng cũng không thấy đỡ mấy. Có thể là do chưa gặp thầy gặp thuốc. Ai biết bác sĩ hoặc ông Lang...

• [Review] TriLASTIN kem trị rạn da hàng Mỹ

Hôm nay em xin phép cả nhà review sản phẩm đang dùng: Bộ chăm sóc da 3 tuýp “Kem làm giảm các vết...

• Bật mí chế độ ăn giúp bụng thon nhỏ

Mẹ nào muốn eo thon dáng đẹp mà không cần nhịn ăn (giống em :D) thì thử ăn theo các quy tắc sau đây...

• Cách giảm 1 kí mỗi tuần mà không hại sức khỏe

Xem xong bài này tự nhiên em có động lực giảm cân ghê gớm ạ, giảm cân mà không hại sức khỏe thì quá...

• Bệnh Vẩy nến toàn thân - (phần 3)

Em lại tiếp tục là người mở màn cho phần 3 của topic này vậy, Ở phần 2 của topic đang có nhiều hy vọng cho bệnh vẩy nến, tuy là bệnh khó chữa nhưng em vẫn mong mọi người chia sẻ để hy vọng có phương thuốc hoặc phương pháp nào đó hiệu quả nhất cho căn bệnh này. Đây là link phần 2:...

• 6 Bài viết

• 12 Được cảm ơn

Sao không được quan hệ nam , nữ trong thời gian chữa bệnh vậy bạn ?