• 0 Lượt chia sẻ
  • 88.6K Lượt đọc
  • 1.54K Trả lời

9 Người đang theo dõi

• 56 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi ngoisaobien90 Xem bài viết
    Thuốc tăng cường đề kháng của b tên j vậy, mình chấm thuốc uống được thuốc đó k b? Mình chám 2 lần thấy nó giảm 30% thui ak? sờ vãn thấy gờn gợn, nên k dám sờ nữa sợ nhiễm trùng...mai là lần 3, k biet den may lan no het day...
    Thuốc ý tên là Huersicam bạn ạ. Bs cho tớ 60 viên. Mỗi ngày uống 2 viên chia 2 lần
    • 75 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi suachua1991 Xem bài viết
    Thuốc ý tên là Huersicam bạn ạ. Bs cho tớ 60 viên. Mỗi ngày uống 2 viên chia 2 lần
    Bsi ke don xong ra hieu thuoc mua ak b? co dat k b?
    • 75 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

http://duocdainam.com/load.php/view_.../50/huersicam/ co phai thuoc nay k b? cua CTY duoc pham DAI NAM.
    Điều trị hỗ trợ các nhiễm khuẩn hay virus, như viêm gan, các bệnh đường hô hấp.- Điều trị bệnh giảm bạch cầu nguyên phát và thứ phát.- Điều trị dự phòng bệnh giảm bạch cầu do các thuốc độc với tủy xương.- Điều trị triệu chứng suy giảm tạo kháng thể.- Kích thích miễn dịch và điều hòa miễn dịch.
    • 27 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Báo cáo mọi người em đã đi chữa trị về rồi đây.
    5 rưỡi tan làm em phóng ngay đến 174 Láng. Tuy nhiên đến nơi thì chùn bước vì nhìn bên trên chỗ chờ toàn các mẹ. Ngượng quá phóng đi ngay, lang thang chán chê ăn cái bánh giò + bát caramen nâng cao sĩ khí rồi quay lại. Đến nơi làm thủ tục xong được chỉ lên tâng 4 gặp bs yến. Tại đây ngồi chờ bs 1 chút. Phòng có điều hòa mà em cảm thấy nóng nực, ngột ngạt toát hết mồ hôi vì sợ. Vào gặp bs thì thấy bác cũng hiền. Chuẩn luôn là em bị sủi nhưng may cái là bị 1 nốt trên bao quy dầu. Còn lại bị gai thì không ngại vì quá lành. Em quyết định đốt luôn và ngay cho xong. Khâu chuẩn bị như thử thuốc tê, máy móc khoảng 15. Bác sĩ vào còn nhanh hơn, chưa đến 10 phút là xong, xong xuôi thì được chấm thêm tý thuốc mấy cái gai cho tự rụng. Kết thúc là xuống nộp tiền, mua thuốc và đi về. Tổng thời gian em ở phòng khám chắc 45p.
    Tổng chi phí :
    5k sổ khám bệnh
    100k tiền khám
    300k tiền đốt
    142k tiền thuốc ( kháng sinh, thuốc rửa).
    Hiện tại thì hơi nhưng nhức chứ chưa bị đau. Quá trình làm thì có thuốc tê nên không cảm thấy gì ạ, không biết tối thế nào.
    Hạn chế là bsi toàn là nữ, em vào cực kì ngượngÀ
    À, có 1 lời khuyên là anh hay chị nào thấy nốt mà nghi ngờ bị thì đi khám, chứ đừng dùng tay tý toáy nghịch vào để tự kiểm tra. Mấy hôm nay e cứ cạy cạy miết miết tý thì nó thêm 1 nốt bên cạnh
    Chỉnh sửa lần cuối bởi Tuan1802; 08/07/2013 vào lúc 07:46 PM.
    • 56 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

Bsi ke don xong ra hieu thuoc mua ak b? co dat k b?
    Ừ đúng r. Tớ mua luôn trong bệnh viện. Hết 264k tiền thuốc này thì phải. Tớ mua 6 vỉ mà. Vậy cũng k đắt lắm đâu
    • 75 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Tuan1802 Xem bài viết
    Báo cáo mọi người em đã đi chữa trị về rồi đây.
    5 rưỡi tan làm em phóng ngay đến 174 Láng. Tuy nhiên đến nơi thì chùn bước vì nhìn bên trên chỗ chờ toàn các mẹ. Ngượng quá phóng đi ngay, lang thang chán chê ăn cái bánh giò + bát caramen nâng cao sĩ khí rồi quay lại. Đến nơi làm thủ tục xong được chỉ lên tâng 4 gặp bs yến. Tại đây ngồi chờ bs 1 chút. Phòng có điều hòa mà em cảm thấy nóng nực, ngột ngạt toát hết mồ hôi vì sợ. Vào gặp bs thì thấy bác cũng hiền. Chuẩn luôn là em bị sủi nhưng may cái là bị 1 nốt trên bao quy dầu. Còn lại bị gai thì không ngại vì quá lành. Em quyết định đốt luôn và ngay cho xong. Khâu chuẩn bị như thử thuốc tê, máy móc khoảng 15. Bác sĩ vào còn nhanh hơn, chưa đến 10 phút là xong, xong xuôi thì được chấm thêm tý thuốc mấy cái gai cho tự rụng. Kết thúc là xuống nộp tiền, mua thuốc và đi về. Tổng thời gian em ở phòng khám chắc 45p.
    Tổng chi phí :
    5k sổ khám bệnh
    100k tiền khám
    300k tiền đốt
    142k tiền thuốc ( kháng sinh, thuốc rửa).
    Hiện tại thì hơi nhưng nhức chứ chưa bị đau. Quá trình làm thì có thuốc tê nên không cảm thấy gì ạ, không biết tối thế nào.
    Hạn chế là bsi toàn là nữ, em vào cực kì ngượngÀ
    À, có 1 lời khuyên là anh hay chị nào thấy nốt mà nghi ngờ bị thì đi khám, chứ đừng dùng tay tý toáy nghịch vào để tự kiểm tra. Mấy hôm nay e cứ cạy cạy miết miết tý thì nó thêm 1 nốt bên cạnh
    A ơi , e hỏi tí., gai sinh dục của a có phải có các hạt bé li ti màu hơi trắng hồng bằng hạt cát k a, fai soi kỹ lắm mơi thấy đúng k a? E hỏi cho chắc, vì trước ban trai e cũng đi khám bsi cũng bảo gai sinh dục..Nhưng giờ lại thấy nó mọc thếm, nên hôm nào định bảo zai đi khám lại cho chắc.. ,
    • 75 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Ừ đúng r. Tớ mua luôn trong bệnh viện. Hết 264k tiền thuốc này thì phải. Tớ mua 6 vỉ mà. Vậy cũng k đắt lắm đâu
    MẤy hôm sợ bị lên lưỡi, cứ đi đâu cũng bảo ai thè lưỡi cho mình xem =)), buồn cười thế.. cũng giống của mình ..nhưng vẫn k yên tâm,..Hnai lên bsi HOa ktra, KQ chang bi sao, đáy là niêm mạc lưỡi..Giờ thần hồn nát thần tính, cứ nhìn đâu có nốt cũng tưởng SMG..chán...T cũng muốn mua thuốc ý uống nhưng khổ nỡi bao nhiu tiền đổ hết vào chữa bệnh nên giờ chảng có Kte' mà mua nữa...
    • 75 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

CÁc chị nào chấm thuốc co yến oy bảo e với... Hnai e lên chấm lần 3 sao cô bảo k cần đến nữa, trước bồi dưỡng cô ít tiền oy mà làm ăn thế chứ.. mà về e soi kỹ lắm vẫn thấy nó có mây nốt gòn gọn mà..HIc... E thấy bảo cô ý hay bỏ sót lắm..cứ đến chấm tiếp cô ý lại mắng cho có khi lại k khám..làm ntn bi h ..Giúp e mới
    • 27 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

A ơi , e hỏi tí., gai sinh dục của a có phải có các hạt bé li ti màu hơi trắng hồng bằng hạt cát k a, fai soi kỹ lắm mơi thấy đúng k a? E hỏi cho chắc, vì trước ban trai e cũng đi khám bsi cũng bảo gai sinh dục..Nhưng giờ lại thấy nó mọc thếm, nên hôm nào định bảo zai đi khám lại cho chắc.. ,
    Chuẩn rồi đó em. Cái này thì a nhớ bị mấy năm trước rồi. Hình như cũng chả thêm gì, sờ vào hơi nhột nhột tý thôi. Tốt nhất khi e đi khám thì kéo zai nhà e đi. Để đi 1 mình ngại lắm. Như hôm nay a đến mỗi mình là con trai,ngượng cực kì
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 4 loại "thần dược" chữa hiếm muộn từ thiên nhiên

Em nghĩ các cặp vợ chồng đang hiếm muộn sẽ vui khi xem bài viết này. Gọi là "thần dược" nhưng thực...

• Bệnh sùi mào gà

Chào mọi người, em đang rất thất vọng và buồn. Cách đây 1 năm em đi khám phụ khoa, được bác sỹ nói là em bị bệnh mào gà (HPV), nhưng bác sỹ chấn an là em sẽ không bị tái phát lại. Em đã không tin là em bị bệnh này vì qua tìm hiểu thâsy bệnh này lây truyền qua đường tình dục, mà trong khi đó chồng...

• Bệnh sùi mào gà

Em được biết bệnh sùi mào gà rất nguy hiểm và có thể bị tái phát nếu đã bị nhiễm. Bác sĩ cho em hỏi là nếu bị sùi mào gà, đi châm thuốc và bác sĩ cho biết là đã hết nhưng sau đó lại quan hệ ngay sau 2 ngày mà không dùng bao thì có sao không ạ? Và liệu có thể có thai được không? Cảm ơn bác sĩ!

• Các chất như Bifidus BL là gì ah và Có tác dụng gì các mẹ nhỉ?

Tớ được biết hãng Nestle là thương hiệu được độc quyền chất Bifidus BL, tớ đã tìm hiểu và được biết...

• Đu đủ - liều thuốc tự nhiên cho sức khỏe

Có rất nhiều loại trái cây ngon lành và vô cùng có lợi cho sức khỏe. Đu đủ cũng nằm trong số đó...

• 75 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Tuan1802 Xem bài viết
    Chuẩn rồi đó em. Cái này thì a nhớ bị mấy năm trước rồi. Hình như cũng chả thêm gì, sờ vào hơi nhột nhột tý thôi. Tốt nhất khi e đi khám thì kéo zai nhà e đi. Để đi 1 mình ngại lắm. Như hôm nay a đến mỗi mình là con trai,ngượng cực kì
    A có kết quả j chỗ gai sih duc nhớ đăng lên anh nhé, để còn bít cho zai đi chám thuốc cho đỡ mất thẩm mỹ..