Bệnh sùi mào gà (Phần 2)

• 1 Lượt chia sẻ
  • 334K Lượt đọc
  • 1.5K Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên Webtretho
    • 4 năm
    • 15 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Tớ ở Hà Nội nhờ Bác ý gửi được ko nhỉ chắc khó uống vẫn phải cố gắng thôi tớ sợ lắm oy.
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
  1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 14 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Chắc là được đó bạn. Mình chưa đi lấy vì mình chấm thuốc thấy ổn nhưng bác ấy nói uống thuốc này xong khỏi không bị tái phát nữa.
    Bạn gọi điện cho bác ấy coi sao
    01254570802.

Link topic mới: http://www.webtretho.com/forum/f113/...4/index23.html
    Chỉnh sửa lần cuối bởi Smod2; 10/06/2013 vào lúc 01:08 AM. Lý do: Thêm link topic mới
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Kimphuoc456 Khách
    3 năm trước t cũng từng bị sùi mào gà, t đa thử điều trị qua rất nhiều phương pháp khác nhau, rất tốn kém mà vẫn không thể điều trị dứt điểm căn bệnh nay, chỉ sau 1 thời gian ngắn sùi da mọc chở lại. t thấy rất lo lắng, và rồi thật may mắn khi t được biết đến 1 bài thuốc nam gia truyền đặc trị căn bệnh về smg. t đã dùng thử và thật đáng ngạc nhiên la chỉ sau 10 ngay những nốt sùi đó đã rụng sạch và khỏi hẳn. tôi thấy cuộc sống của mình tươi đẹp hơn khi xoá sổ được căn bệnh này ra khỏi cơ thể .
    • Kimphuoc456 Khách
    3 năm trước t cũng từng bị sùi mào gà, t đa thử điều trị qua rất nhiều phương pháp khác nhau, rất tốn kém mà vẫn không thể điều trị dứt điểm căn bệnh nay, chỉ sau 1 thời gian ngắn sùi da mọc chở lại. t thấy rất lo lắng, và rồi thật may mắn khi t được biết đến 1 bài thuốc nam gia truyền đặc trị căn bệnh về smg. t đã dùng thử và thật đáng ngạc nhiên la chỉ sau 10 ngay những nốt sùi đó đã rụng sạch và khỏi hẳn. tôi thấy cuộc sống của mình tươi đẹp hơn khi xoá sổ được căn bệnh này ra khỏi cơ thể .
    • TrangQuynh33 Khách
    Trích dẫn Nguyên văn bởi Kimphuoc456 Xem bài viết
    Cho em hỏi thuốc nam gì vậy