• 1 Lượt chia sẻ
  • 282K Lượt đọc
  • 1.5K Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

• 15 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Tớ ở Hà Nội nhờ Bác ý gửi được ko nhỉ chắc khó uống vẫn phải cố gắng thôi tớ sợ lắm oy.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• Hãy ngừng ăn tiết canh trước khi quá muộn

Ai ăn tiết canh hoặc có người nhà ăn thì nên ngưng ngay đi ạ. Hình như món này chỉ có ở VN mình,...

• “Yêu” sau sinh con đầu lòng, chồng “đói”, vợ le lói

Sau khi sinh con đầu lòng, người phụ nữ gặp phải những thay đổi tâm lí và cả về sinh lí khiến cho...

• Nguy hại "chết người" khi ăn thịt chó

Những ai đã và đang ăn thịt chó cần xem qua bài viết này. Theo công bố mới đây nhất của Liên minh...

• Bệnh sùi mào gà

Chào mọi người, em đang rất thất vọng và buồn. Cách đây 1 năm em đi khám phụ khoa, được bác sỹ nói là em bị bệnh mào gà (HPV), nhưng bác sỹ chấn an là em sẽ không bị tái phát lại. Em đã không tin là em bị bệnh này vì qua tìm hiểu thâsy bệnh này lây truyền qua đường tình dục, mà trong khi đó chồng...

• Bệnh sùi mào gà

Em được biết bệnh sùi mào gà rất nguy hiểm và có thể bị tái phát nếu đã bị nhiễm. Bác sĩ cho em hỏi là nếu bị sùi mào gà, đi châm thuốc và bác sĩ cho biết là đã hết nhưng sau đó lại quan hệ ngay sau 2 ngày mà không dùng bao thì có sao không ạ? Và liệu có thể có thai được không? Cảm ơn bác sĩ!

2. Video có thể bạn quan tâm

• 14 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Chắc là được đó bạn. Mình chưa đi lấy vì mình chấm thuốc thấy ổn nhưng bác ấy nói uống thuốc này xong khỏi không bị tái phát nữa.
    Bạn gọi điện cho bác ấy coi sao
    01254570802.

Link topic mới: http://www.webtretho.com/forum/f113/...4/index23.html
    Chỉnh sửa lần cuối bởi Smod2; 10/06/2013 vào lúc 01:08 AM. Lý do: Thêm link topic mới
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
/* Insert JS to active Chartbeat */ /* End Insert JS to active Chartbeat */