• 1 Lượt chia sẻ
  • 276K Lượt đọc
  • 1.5K Trả lời

Chia sẻ công thức nấu ăn, mẹo vặt trong nhà, cùng nhiều thông tin thường thức khác, giúp cuộc sống bạn thêm nhẹ nhàng.

• 15 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Tớ ở Hà Nội nhờ Bác ý gửi được ko nhỉ chắc khó uống vẫn phải cố gắng thôi tớ sợ lắm oy.
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• Bệnh sùi mào gà

Chào mọi người, em đang rất thất vọng và buồn. Cách đây 1 năm em đi khám phụ khoa, được bác sỹ nói là em bị bệnh mào gà (HPV), nhưng bác sỹ chấn an là em sẽ không bị tái phát lại. Em đã không tin là em bị bệnh này vì qua tìm hiểu thâsy bệnh này lây truyền qua đường tình dục, mà trong khi đó chồng...

• Chú ý! Cập nhật ngay cách xử lý kịp thời vết cắn của kiến ba khoang

Dịch kiến ba khoang đang hoành hành trở lại. Ngoài việc tìm cách diệt trừ bọn kiến một cách an...

• Chữa dứt điểm bệnh đau dạ dày sau 2 tuần

Mình bắt đầu đau dạ dày kể từ sau khi sinh con gái đầu được 6 tháng, nguyên nhân chính là do thức...

• Vì sao nâng mũi S line mà mũi vẫn chưa đẹp?

Thời gian gần đây có rất nhiều bạn đọc gửi thư về chuyên mục làm đẹp hỏi về dịch vụ nâng mũi s line...

• Bệnh sùi mào gà

Người phụ nữ ngồi bật dậy trên bàn khám, không còn vẻ ngần ngại như lúc trước, khi bác sĩ phòng khám chẩn đoán chị bị mắc bệnh sùi mào gà. Giọng chị khản đặc: "Thế nghĩa là sao, thưa bác sĩ?". Nhìn vẻ mặt căng thẳng của bệnh nhân, bác sĩ H. nói một cách thận trọng: "Nghĩa là chị mắc một thứ...

Video có thể bạn quan tâm

• 14 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Chắc là được đó bạn. Mình chưa đi lấy vì mình chấm thuốc thấy ổn nhưng bác ấy nói uống thuốc này xong khỏi không bị tái phát nữa.
    Bạn gọi điện cho bác ấy coi sao
    01254570802.

Link topic mới: http://www.webtretho.com/forum/f113/...4/index23.html
    Chỉnh sửa lần cuối bởi Smod2; 10/06/2013 vào lúc 01:08 AM. Lý do: Thêm link topic mới