• 1 Lượt chia sẻ
  • 264K Lượt đọc
  • 1.5K Trả lời

Theo dõi Webtretho

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành
f | Chia sẻ bài viết
    • 15 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Tớ ở Hà Nội nhờ Bác ý gửi được ko nhỉ chắc khó uống vẫn phải cố gắng thôi tớ sợ lắm oy.
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• Tự chữa bịnh thoái hóa khớp, giản tỉnh mạch chân, gai xương, loãng xương, đau...

Chào các bạn. Ng bị thoái hóa khớp 3 năm trước. Cuộc đời tưởng đã điêu tàn rồi. Nhưng...

• Comfort và những ước thơ thành hiện thật

Là phụ nữ, ai cũng xứng đáng được nâng niu và trân trọng. Trong suốt gần 2 tháng qua, Comfort đã...

• Bệnh sùi mào gà

Em được biết bệnh sùi mào gà rất nguy hiểm và có thể bị tái phát nếu đã bị nhiễm. Bác sĩ cho em hỏi là nếu bị sùi mào gà, đi châm thuốc và bác sĩ cho biết là đã hết nhưng sau đó lại quan hệ ngay sau 2 ngày mà không dùng bao thì có sao không ạ? Và liệu có thể có thai được không? Cảm ơn bác sĩ!

• Mang thai và bệnh sùi mào gà

Chào các bà mẹ, Em vừa tham gia diễn đàn. Đọc 1 số topic nhưng không thấy bài nào liên quan đến việc mang thai và bệnh Sùi mào gà CTC. Em đã bị bệnh sùi mào gà CTC và được đốt lạnh 2 lần. Lần thứ 2 cách đây 6 tháng. Hơn 4 tháng sau khi đốt lạnh lần 2, em đã có em bé. Hiện tại đang được gần 7...

• 4 cách chữa nếp nhăn vùng mắt từ trứng gà

Mỗi người sẽ có bị nhăn da mặt theo 1 cách khác nhau. Có người nhăn ở đuôi mắt, có người nhăn ở...

• 14 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Chắc là được đó bạn. Mình chưa đi lấy vì mình chấm thuốc thấy ổn nhưng bác ấy nói uống thuốc này xong khỏi không bị tái phát nữa.
    Bạn gọi điện cho bác ấy coi sao
    01254570802.

Link topic mới: http://www.webtretho.com/forum/f113/...4/index23.html
    Chỉnh sửa lần cuối bởi Smod2; 10/06/2013 vào lúc 01:08 AM. Lý do: Thêm link topic mới