• 1 Lượt chia sẻ
  • 261K Lượt đọc
  • 1.5K Trả lời

• 15 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Tớ ở Hà Nội nhờ Bác ý gửi được ko nhỉ chắc khó uống vẫn phải cố gắng thôi tớ sợ lắm oy.
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 8 thói quen sau bữa tối bạn cần tránh

Có những thói quen thường ngày của bạn ngay sau bữa ăn sẽ ảnh hưởng xấu đến hệ tiêu hóa, bạn có...

• Âm Thanh Hoàng Gia và những cung đàn hạnh phúc

Thật không có gì hạnh phúc hơn khi người mẹ thấy giấc mơ của con trở thành hiện thực. Chị Võ Ngọc...

• Mang thai và bệnh sùi mào gà

Chào các bà mẹ, Em vừa tham gia diễn đàn. Đọc 1 số topic nhưng không thấy bài nào liên quan đến việc mang thai và bệnh Sùi mào gà CTC. Em đã bị bệnh sùi mào gà CTC và được đốt lạnh 2 lần. Lần thứ 2 cách đây 6 tháng. Hơn 4 tháng sau khi đốt lạnh lần 2, em đã có em bé. Hiện tại đang được gần 7...

• Tự làm muối thuốc thảo dược ủ bụng sau sinh

Kinh nghiệm này bắt nguồn từ Huế. Tại đây, phụ nữ sau khi sinh đẻ, được các bà các Mạ truyền tai...

• Bệnh sùi mào gà (Phần 3)

Các bạn cho mình hỏi nhé đã ai đi khám ở da liễu mà ngươi ta chỉ test thôi không xét nghiệm không? Mình đi khám BS cho test bằng cái gì ấy xót lắm, lấy cái bông rùi cho cái dung dịch gì ấy rùi đắp lên cái mụn ấy nếu trắng là bị. Mình chờ khoảng mấy phút rùi BS lấy bông đó ra nói của em ko bị SMG...

• 14 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Chắc là được đó bạn. Mình chưa đi lấy vì mình chấm thuốc thấy ổn nhưng bác ấy nói uống thuốc này xong khỏi không bị tái phát nữa.
    Bạn gọi điện cho bác ấy coi sao
    01254570802.

Link topic mới: http://www.webtretho.com/forum/f113/...4/index23.html
    Chỉnh sửa lần cuối bởi Smod2; 10/06/2013 vào lúc 01:08 AM. Lý do: Thêm link topic mới