• 1 Lượt chia sẻ
  • 258K Lượt đọc
  • 1.5K Trả lời

18 Người đang theo dõi

• 15 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Tớ ở Hà Nội nhờ Bác ý gửi được ko nhỉ chắc khó uống vẫn phải cố gắng thôi tớ sợ lắm oy.
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• Trường phổ thông liên cấp Vinschool công bố tuyển sinh từ lớp 1 đến lớp 10

Tiếp nối thành công của hệ thống trường mầm non Vinschool, trường Phổ thông liên cấp Vinschool vừa...

• 8 thói quen sau bữa tối bạn cần tránh

Có những thói quen thường ngày của bạn ngay sau bữa ăn sẽ ảnh hưởng xấu đến hệ tiêu hóa, bạn có...

• Bệnh sùi mào gà

Người phụ nữ ngồi bật dậy trên bàn khám, không còn vẻ ngần ngại như lúc trước, khi bác sĩ phòng khám chẩn đoán chị bị mắc bệnh sùi mào gà. Giọng chị khản đặc: "Thế nghĩa là sao, thưa bác sĩ?". Nhìn vẻ mặt căng thẳng của bệnh nhân, bác sĩ H. nói một cách thận trọng: "Nghĩa là chị mắc một thứ...

• Lợi ích từ rau hẹ

Có ai thích ăn hẹ giống em không? Mỗi khi ăn hủ tíu, gỏi cuốn hay món gì có hẹ là em lúc nào cũng...

• Bệnh sùi mào gà

Em được biết bệnh sùi mào gà rất nguy hiểm và có thể bị tái phát nếu đã bị nhiễm. Bác sĩ cho em hỏi là nếu bị sùi mào gà, đi châm thuốc và bác sĩ cho biết là đã hết nhưng sau đó lại quan hệ ngay sau 2 ngày mà không dùng bao thì có sao không ạ? Và liệu có thể có thai được không? Cảm ơn bác sĩ!

• 14 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Chắc là được đó bạn. Mình chưa đi lấy vì mình chấm thuốc thấy ổn nhưng bác ấy nói uống thuốc này xong khỏi không bị tái phát nữa.
    Bạn gọi điện cho bác ấy coi sao
    01254570802.

Link topic mới: http://www.webtretho.com/forum/f113/...4/index23.html
    Chỉnh sửa lần cuối bởi Smod2; 10/06/2013 vào lúc 01:08 AM. Lý do: Thêm link topic mới