• 6 Lượt chia sẻ
  • 607K Lượt đọc
  • 1.55K Trả lời

Chia sẻ công thức nấu ăn, mẹo vặt trong nhà, cùng nhiều thông tin thường thức khác, giúp cuộc sống bạn thêm nhẹ nhàng.

• 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Chào chị, em rất hiểu tâm trạng của chị bây giờ. Mấy tháng trước em cũng bị bệnh này. Em cũng đã đốt laser được 3 lần nhưng không khỏi hẳn, em đốt ở bệnh viện da liễu ý. Em nghĩ bệnh này nếu chưa nặng lắm thì chỉ cần chấm thuốc chứ không nên đốt. Hồi xưa em đi đốt rồi nó sần sùi mà không hết hẳn cả chân. e đi chấm thuốc chỗ cô Yến cho đến bây giờ không thấy mọc lại nữa ( đã được gần 5 tháng rồi ạ). Em nghĩ chị mới bị ít nên đi chấm thuốc chỗ cô Yến, cô ấy nhiệt tình lắm ạ . Em bây giờ nhẵn nhụi lắm cứ như chưa từng bi sao ấy. Hối đó e đi chấm thuốc hết có 100k cô ấy bảo tại em là sinh viên nên thương, em khám ở chỗ đường láng chứ không phải trong bệnh viện hòe nhai( cô yến có làm ngoài ở đấy). Nếu chị đi khám thì nên gọi cô ấy trước. Chị nên đem kết quả khám ở chỗ trước để đỡ mất tiền khám lại hay xét nghiệm lại nhé.
    • 284 Bài viết

• 37 Được cảm ơn

Mình chưa bị bệnh này bao giờ ,nhưng hôm đi khám gặp một bà bị bệnh này thấy bảo nổi nhiều nốt nhỏ quanh âm đạo và ngứa điên lên , mình muốn hỏi chắc phải quan hệ với người bị bệnh này thì mới bị lây thôi đúng k ?
    Tôi nhặt gió trời mời em giữ lấy để mắt em cười tựa lá bay ...
    • 47 Bài viết

• 11 Được cảm ơn

Bạn ruoicon ơi mình ở Đà Nẵng nên mới đi khám BS da liễu thôi, có ai ở Đà Nẵng chữa hết rồi chỉ cho mình với, đang buồn vì dính bệnh này đây mọi người ơi, ngứa điên lên được.
    • 15 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Mọi người ơi, mình muốn hỏi thăm 1 em gái trong Đà Nẵng , đã từng hỏi mình chữa trị bs Hùng, mình có gửi tin nhắn cho em ý, nhưng hộp thư em y đầy quá nên ko gửi đc nữa, ko biết cách nào nt cho em ý, account của em là bebuon0410, nếu em có đọc đc tn này thì báo chị biết tình hình với nhé, ai biết tag hộ e với ah, e cảm ơn trc
    • 15 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Lâu rùi ko lượn qua topic, thấy hình như mọi ng đã quên hẳn phương pháp tiêm của bs Hùng hay sao ý, mà chuyển sang dùng thuốc Nam rồi. Mình có 1 thắc mắc ntn : năm trc minh đọc trên diễn đàn, có 1 anh giới thiệu mọi người là nhờ 1 chị bên Hoàng Quốc Việt mua hộ lọ thuốc của Thái, công nhận nếu ai bị bên ngoài thì bôi rất hiệu quả, bạn trai mình bôi 1,2 lần là hết, nhưng có thể bị tái phát vết khác, nhưng năm trc chị ấy lấy hộ mình đã là 600k, bội ko hề đau xot hay biểu hiện ji cả, đến h lọ thuốc gần như còn nguyên luôn. Nhưng sao thấy anh Mr Jin giới thiệu có 300k, tại sao loại này sẵn thế cơ á? Liệu có phải thuốc đó loại fake ko? Chả lẽ chị ấy mua hộ mình lại lấy đắt những 1 nửa? Mọi ng nên cẩn thận nhé, và mình cũng muốn nói với mọi ng là thuốc đó bôi vào hết ngay, nhưng mà vẫn tái phát, và ai bị bên ngoài thì bôi đc, chứ bên trong thì ko thể.
    Vấn đề thứ 2, là mình thấy khá nhiều ng nói anh Mr Jin là ng thế này thế nọ. Mình cũng ko rõ lắm, nhưng tháy nhiều bạn vào khen anh ấy thái quá, chả biết thật ko hay lại chiêu trò 1 ng nhiều nick kẻ tung ng hứng??? Sorry anh Jin nhé, nhưng đây chỉ là thắc mắc của mình. Và nếu m ko nhầm thì có lẽ account Mr Jin và Ms Huệ ji đó đã từng ng hỏi ke trả lời ở 1 topic bệnh khác
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 39 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

chị thaoruby ơi. em đây. em đã xóa hết hộp tin rồi mà vẫn không nhận được tin nhắn của chị. hic. em đã lặn lội ra hà nội để tiêm. tiêm liên tiếp 10 mũi đau muốn khóc luôn. về 2 cánh tay sưng lên mà vẫn không khỏi chị ạ! giờ thấy mọc thêm hơn nữa nè. bác hùng nói khoảng 3 tuần là lặn hết vậy mà chẳng thấy dấu hiệu gì cả. tiêm thuốc này có người khỏi người không chị ạ. chị may mắn thật đấy. giờ em nản quá.hic
    • 61 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi thaoruby Xem bài viết
    Lâu rùi ko lượn qua topic, thấy hình như mọi ng đã quên hẳn phương pháp tiêm của bs Hùng hay sao ý, mà chuyển sang dùng thuốc Nam rồi. Mình có 1 thắc mắc ntn : năm trc minh đọc trên diễn đàn, có 1 anh giới thiệu mọi người là nhờ 1 chị bên Hoàng Quốc Việt mua hộ lọ thuốc của Thái, công nhận nếu ai bị bên ngoài thì bôi rất hiệu quả, bạn trai mình bôi 1,2 lần là hết, nhưng có thể bị tái phát vết khác, nhưng năm trc chị ấy lấy hộ mình đã là 600k, bội ko hề đau xot hay biểu hiện ji cả, đến h lọ thuốc gần như còn nguyên luôn. Nhưng sao thấy anh Mr Jin giới thiệu có 300k, tại sao loại này sẵn thế cơ á? Liệu có phải thuốc đó loại fake ko? Chả lẽ chị ấy mua hộ mình lại lấy đắt những 1 nửa? Mọi ng nên cẩn thận nhé, và mình cũng muốn nói với mọi ng là thuốc đó bôi vào hết ngay, nhưng mà vẫn tái phát, và ai bị bên ngoài thì bôi đc, chứ bên trong thì ko thể.
    Vấn đề thứ 2, là mình thấy khá nhiều ng nói anh Mr Jin là ng thế này thế nọ. Mình cũng ko rõ lắm, nhưng tháy nhiều bạn vào khen anh ấy thái quá, chả biết thật ko hay lại chiêu trò 1 ng nhiều nick kẻ tung ng hứng??? Sorry anh Jin nhé, nhưng đây chỉ là thắc mắc của mình. Và nếu m ko nhầm thì có lẽ account Mr Jin và Ms Huệ ji đó đã từng ng hỏi ke trả lời ở 1 topic bệnh khác
    e cũng đang có thắc mắc về thuốc của thái như chị. E đang có nhu cầu mua. 600k thì đắt quá mà cũng có anh nói thì chỉ có 180k. K hiểu là thuốc đắt rẻ hay rởm nữa. K biết nên mua tnao
    • 60 Bài viết

• 64 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi thaoruby Xem bài viết
    Có thể bạn nhầm mình với ai đó, mình chỉ tham gia thảo luận ở topic này chứ chưa từng tham gia thảo luận ở topic bệnh nào khác nữa cả, cái lọ thuốc Thái mà mình bảo với các bạn có giá 300k, không khác gì lọ mà bạn mua 600K, cái này là do bsy o bệnh viện da liễu TW kê đơn và chỉ chỗ cho đi mua chứ không phải là mày mò tìm ra chỗ bán nên không sợ fake phiếc gì cả, còn bạn kia mua hộ với giá 600k có thể là bạn ấy tính thêm cả tiền công đi mua, hoặc là bạn ấy cũng lấy lại qua người kc, người ấy báo giá thế nào thì bạn ấy lấy hộ với giá ấy. Còn về vấn đề của mình thì mình không bình luận gì về các lời khen hay chê của mọi người về mình, mình coi những lời khen ấy là nguồn động viên để mình giúp đỡ đc thêm nhiều người nữa, nếu bạn đã từng bị bệnh thì chắc hẳn bạn hiểu cái cảm giác khỏi được bệnh nó thoải mái ra sao chứ ? chính vì thế mà mọi người cảm ơn mình cũng không có gì là ngạc nhiên cả, đúng không nào ? bạn hỏi " liệu có phải chiêu trò kẻ tung ng hứng " ? vậy mình hỏi lại bạn mình chơi trò ấy ở đây để làm gì và đạt được mục đích gì ? bạn nghĩ sao ? mình có cần điều gì đâu ? động lưc để mình chơi trò này để làm gì ? vậy là bạn đã có câu trả lời rồi nhé. Thêm 1 lần nữa, nhắc lại với bạn, mình chưa từng tham gia thảo luận về căn bệnh nào khác trừ bệnh SMG này ra, và tên mình chỉ có ở topic bệnh SMG mà thôi. ngoài ra không ở đâu có nữa.
    • 819 Bài viết

• 2,309 Được cảm ơn

Mọi người và anh Jin cho em hỏi là cái SMG nó phát triển có nhanh không ạ, ý em là nếu từ một mụn nhỏ như đầu tăm lên thành một mụn lớn gấp đoi hay ba đầu tăm đó mất khoảng bao lâu ạ. Sao em cứ thấy có mấy cái mụn mà mãi nó không to lên sao ý ạ hay nó có to nhưng to tí xíu trong khoảng thời gian tầm 2-3 tháng rồi cơ em đang lo qua không biết có pải bị SMG không ạ. EM đi khám rồi bs bảo không phải nhưg có khi nào bs không nhìn thấy không nhỉ, em muốn đi xét nghiệm mà chỗ em không có các anh chị ạ hic hic. Em lo lắm. Mọi người cho em biết thời gian phát triển của SMG có nhanh không nhé . EM cảm on nhiều

:Rose::Rose::Rose::Rose::Rose::Rose:Con yêu ơi mau về với bố mẹ con nhé !!! :Rose::Rose::Rose::Rose::Rose::Rose::Rose:
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Chào mọi người.! Mong mọi người giúp mình với. Trước đây khoảng 2 tháng mình bị SMG và đã đốt điện,bôi mỡ. Nhưng bây giò lại tái phát lại. Mong mọi người chỉ giúp mình phương pháp điều trị dứt điểm với. Chứ cứ bị đi bị lại thế này mình chết mất. Chồng mình k bị sao cả, đi khám k có vấn đề .
    • 60 Bài viết

• 64 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Cat_Cat14 Xem bài viết
    Mọi người và anh Jin cho em hỏi là cái SMG nó phát triển có nhanh không ạ, ý em là nếu từ một mụn nhỏ như đầu tăm lên thành một mụn lớn gấp đoi hay ba đầu tăm đó mất khoảng bao lâu ạ. Sao em cứ thấy có mấy cái mụn mà mãi nó không to lên sao ý ạ hay nó có to nhưng to tí xíu trong khoảng thời gian tầm 2-3 tháng rồi cơ em đang lo qua không biết có pải bị SMG không ạ. EM đi khám rồi bs bảo không phải nhưg có khi nào bs không nhìn thấy không nhỉ, em muốn đi xét nghiệm mà chỗ em không có các anh chị ạ hic hic. Em lo lắm. Mọi người cho em biết thời gian phát triển của SMG có nhanh không nhé . EM cảm on nhiều
    Chào bạn, vẫn như mình hay thường nói là do mỗi người có 1 cơ thể khác nhau nên biểu hiện của mỗi người cũng khác nhau, có người thì smg nó phát triển rất chậm, và cũng có người nó lên rất nhanh, và nhiều, thành từng đám, cho nên chỉ có thể nói với bạn cái thời gian ủ bệnh là bao lâu mà thôi, chứ cái thời gian phát triển của smg thì mình chịu. mà cái thời gian ủ bệnh còn được xác định với thời gian từ 2 tháng đến 9 tháng lận, nên cũng chả biết đâu mà lần cả. tuy nhiên để yên tâm hơn nữa thì bạn đi khám thêm 1 vài cơ sở nữa xem, có chung 1 kết luận thì bạn không phải lo nghĩ gì cả, bởi vì nó không phải smg mà là 1 vài cái mun sinh dục bình thường thôi, nó sẽ tự mất đi thôi mà. Chúc bạn may mắn

Trích dẫn Nguyên văn bởi meyeucon081188 Xem bài viết
    Chào mọi người.! Mong mọi người giúp mình với. Trước đây khoảng 2 tháng mình bị SMG và đã đốt điện,bôi mỡ. Nhưng bây giò lại tái phát lại. Mong mọi người chỉ giúp mình phương pháp điều trị dứt điểm với. Chứ cứ bị đi bị lại thế này mình chết mất. Chồng mình k bị sao cả, đi khám k có vấn đề .
    Cách điều trị trên này mọi người đề cập đến rất nhiều mà bạn, bạn có thể bỏ chút thời gian, ngồi đọc lại và tim hiểu thêm, chúc bạn tìm được phương pháp phù hợp với mình
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 6 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Em chào cả nhà.
    Em cũng bị SMG 2 tháng nay rồi. Chán nản lắm cả nhà ạ. Em đã đi đốt điện 4 lần nhưng nó vẫn tái phát. E định đi khám lại ở Hà Nội để điều trị tốt hơn. Nhưng cũng không biết chỗ nào tốt. Mong mọi người chỉ giúp em với. Em còn sợ mình bị cả ở dưới lưỡi nữa, do e đã từng có oral sex với chồng 1 lần. Vậy nếu bị ở dưới lưỡi thì cách điều trị như thế nào ạ. Có anh chị nào đã từng bị ở lưỡi không ạ, xin chỉ giúp em với. Em không có ai khác ngoài anh ấy mà chồng e chắc chắn cũng vậy, hơn nữa anh y lai không bị làm sao. Em thấy thắc mắc không hiểu sao mình lại bị thế nữa. Mong cả nhà tư vấn giúp em ạ.
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi hanmit Xem bài viết
    Em chào cả nhà.
    Em cũng bị SMG 2 tháng nay rồi. Chán nản lắm cả nhà ạ. Em đã đi đốt điện 4 lần nhưng nó vẫn tái phát. E định đi khám lại ở Hà Nội để điều trị tốt hơn. Nhưng cũng không biết chỗ nào tốt. Mong mọi người chỉ giúp em với. Em còn sợ mình bị cả ở dưới lưỡi nữa, do e đã từng có oral sex với chồng 1 lần. Vậy nếu bị ở dưới lưỡi thì cách điều trị như thế nào ạ. Có anh chị nào đã từng bị ở lưỡi không ạ, xin chỉ giúp em với. Em không có ai khác ngoài anh ấy mà chồng e chắc chắn cũng vậy, hơn nữa anh y lai không bị làm sao. Em thấy thắc mắc không hiểu sao mình lại bị thế nữa. Mong cả nhà tư vấn giúp em ạ.
    Bạn cũng giống mình. Đa số phụnuwax chúng mình bị bệnh này k hẳn do qhe bừa bãi hay do lây õ, vì õ mình có bị gì đâu, đúng k? hjc. Do vệ sinh cá nhân của mình chưa thật sự đúng cách và cơ thể của mình có sức đề kháng kém. Hjc. Hôm qua mình đi khám lại thì mình k bị SMG. Rất may mắn :P. Nhưng dù sao vẫn luôn cảnh giác vì bệnh này trong vòng 2 năm trước khi nó tự đào thải ra khỏi cơ thể thì nguy cơ tái khá cao nếu như vệ sinh k đúng cách đó bạn. Ăn nhiều rau cũng rất tốt nhé!
    • 6 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi meyeucon081188 Xem bài viết
    Bạn cũng giống mình. Đa số phụnuwax chúng mình bị bệnh này k hẳn do qhe bừa bãi hay do lây õ, vì õ mình có bị gì đâu, đúng k? hjc. Do vệ sinh cá nhân của mình chưa thật sự đúng cách và cơ thể của mình có sức đề kháng kém. Hjc. Hôm qua mình đi khám lại thì mình k bị SMG. Rất may mắn :P. Nhưng dù sao vẫn luôn cảnh giác vì bệnh này trong vòng 2 năm trước khi nó tự đào thải ra khỏi cơ thể thì nguy cơ tái khá cao nếu như vệ sinh k đúng cách đó bạn. Ăn nhiều rau cũng rất tốt nhé!
    Khổ lắm bạn ạ. Tự nhiên lại bị như thế chứ. Mình đang định đi khám o cho cô Yến như mọi người trong diễn đàn nói nhưng phải cuối tháng mới đi được vì mình vừa đi đốt về. Mong là sẽ khỏi nhanh.
    • 47 Bài viết

• 11 Được cảm ơn

bạn bebuon0401 ơi bạn ở Đà Nẵng hả, mà bạn phải ra HNchwua hay sao. Bạn có chữa ở ĐN chưa vâỵ. Chỉ cho mình với, đang lo quá bạn ơi. Sắp hết kỳ kinh rồi, mình định tới BV da liễu đốt điện đây. Thấy mọi người bảo chấm thuốc triệt để hơn nhưng ko biết BS nào ở ĐN chấm thuốc hết. Giúp với mọi người ơi
    • 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Các chị ơi giúp em với em bị SMG cách đây hơn 1 năm đã đốt điện .bh em phát hiện thấy nó bị lại mà lại bị sâu trong ctc . em ở HN nhưng bh em hoang mang lắm ko biết đến bác sĩ nào chữa tốt , vì đến bv các bs khám rất qua loa mà nhìn mình với con mắt thiếu thiện cảm. mà em có làm gì đâu ạ .em cũng ko hiểu tại sao em lại bị cái bệnh quái ác náy trong khi em chưa có gia đình lại còn quá trẻ em yêu ny em dc 4 năm rồi em rất tin tg ny em . em thấy các chị bảo là đến nhà bs Thanh với cả bs Loan thế bs tốt hơn ạ. cho em xin địa chỉ với có được ko ạ ? giúp em với em buồn quá đi mất
    • 6 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Seoullduyen Xem bài viết
    Cứ đến hòe nhai ý.khám cô yến hay cô loan đều đươc.k kì thị gì đâu.ngược lại rất nhẹ nhàng,tâm lí.nên đến tầm đầu giờ chiều khoảng 1 h-1h30 ý.khám lúc đó vắng mà được tư vấn kĩ vì lúc đó chưa có nhìu người đi khám lắm.hoặc gọi trực tiếp cho 1 trong 2 cô ấy rùi hẹn đến tầm trưa hoặc lúc nào đó vắng vắng mà khám.nếu đến mà đông wa nhảy quá phòng da liêu cô hoa.cô khám đốt laze cũng ok lắm.tớ cũng gian nan vất vả lắm.khám cô yến,chấm thuốc cô yến rồi đi tiêm kết hợp ở chỗ bác sĩ hùng.rồi tái khám lại cô yến...mấy tuần sau khám lại cô loan.ok rồi giờ gần 2 tháng rồi chữa thấy tái lại.tớ phát hiện ra.chữa đúng 1 tuần thi hết.k tái đi tái lại gì cả.đã thế bị ở lưỡi k chấm thuốc đươc như ở âm đạo lsij phải đến cô hoa khám.đốt laze 2 lần mới hết.giờ thì lưỡi đẹp rùi k bị lởm chởm như trước nưa.ngon lành cành đào rùi hi hi.chúc ba j may mắn
    p/s.:Tớ khỏi xong giờ là 2 tháng mà đang vừa dính bầu rùi.hix.happy wa.
    Chi oi chi cho e hoi doi o duoi luoi co dau khong ha chi.Người ta có tiêm thuốc hay không ạ.chi di dot nhu the co an uống đươc bình thường không a. e nghe cac chi trên diễn đàn nói khám ở Hòe Nhai tốt e cũng định cuối tháng này đi khám vì e đa đốt 4 lần rồi nhưng nó vẫn mọc lại. Chi cho e hoi thêm ở dưới lưỡi có biểu hiện như thế nào hả chị. e cung giống như chị "giadoi8668". Chán nản kinh khủng. Chúc mừng chị khỏi bệnh lại vừa có tin vui nhá.:d
    Chỉnh sửa lần cuối bởi hanmit; 16/12/2011 vào lúc 04:54 PM.
    • 42 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Thực sự tôi cũng chưa có nhiều kiến thức về bệnh này, lót dép ngồi học tập thôi.
    • 61 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

haizzz bệnh tật chán quá, tình hình là càng ngày nó càng lên nh, em chán chả đi hòe nhai chấm thuốc nữa nên mua podophillin về chấm, hi vọng nó k lan vào âm đạo vì bđầu thấy biểu hiện rồi. Chắc fai tính xoay xở đi tiêm theo như chị seoulduyen thôi. hơn 1 tháng r mà chỉ thấy nặng hơn
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 10 cách trị nám hiệu quả tại nhà đơn giản nhất

Nám là nỗi ám ảnh của phụ nữ chúng mình, đặc biệt là phụ nữ ngoài 30. Nếu đã dùng mọi cách vẫn...

• Riêu cá Garden – địa chỉ họp mặt lý tưởng sau những giờ làm việc bận rộn

Tự hào là “người anh em” với nhà hàng Riêu Cá 3A (182 Nguyễn Văn Thủ, quận 1) với kinh nghiệm hoạt...

• Bệnh sùi mào gà

Người phụ nữ ngồi bật dậy trên bàn khám, không còn vẻ ngần ngại như lúc trước, khi bác sĩ phòng khám chẩn đoán chị bị mắc bệnh sùi mào gà. Giọng chị khản đặc: "Thế nghĩa là sao, thưa bác sĩ?". Nhìn vẻ mặt căng thẳng của bệnh nhân, bác sĩ H. nói một cách thận trọng: "Nghĩa là chị mắc một thứ...

• Những thói quen uống nước có hại cho sức khỏe

Nhiều người thường nghĩ rằng uống nước càng nhiều càng tốt, nhưng sự thật không phải vậy. Việc cung...

• Mang thai và bệnh sùi mào gà

Chào các bà mẹ, Em vừa tham gia diễn đàn. Đọc 1 số topic nhưng không thấy bài nào liên quan đến việc mang thai và bệnh Sùi mào gà CTC. Em đã bị bệnh sùi mào gà CTC và được đốt lạnh 2 lần. Lần thứ 2 cách đây 6 tháng. Hơn 4 tháng sau khi đốt lạnh lần 2, em đã có em bé. Hiện tại đang được gần 7...

• 39 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi bebo.dng Xem bài viết
    bạn bebuon0401 ơi bạn ở Đà Nẵng hả, mà bạn phải ra HNchwua hay sao. Bạn có chữa ở ĐN chưa vâỵ. Chỉ cho mình với, đang lo quá bạn ơi. Sắp hết kỳ kinh rồi, mình định tới BV da liễu đốt điện đây. Thấy mọi người bảo chấm thuốc triệt để hơn nhưng ko biết BS nào ở ĐN chấm thuốc hết. Giúp với mọi người ơi
    ở bệnh viện da liễu đà nẵng chán lắm bạn a. họ cứ nạt nộ, hét toáng lên. mình đến đó khám 5 lần. họ cứ hẹn hoài. nói la không phải sùi mào gà. nếu là sùi mào gà thì có để mấy tháng cũng vậy. chán lắm. giờ bạn muốn chấm thuốc bạn xuống phòng khám bác sỹ thư. ở đường cao thắng. gần bệnh viện đa khoa hải châu. mình không nhớ rõ số nhà. nhưng xuống đó bạn hỏi là biết ngay thôi. bác sỹ thư tốt tính lắm. nếu bạn đã quan hệ rồi thì bác ấy sẽ kiểm tra kỹ hơn. mình thì cô ấy chỉ khám ngoài thôi. nên một số nốt cô ấy không nhìn thấy được. xuống khám mà cô ấy nói hết rồi nên mình cũng nản. hi.