• 1 Lượt chia sẻ
  • 10.1K Lượt đọc
  • 2 Trả lời

0 Người đang theo dõi

• 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Chào mọi người.
    1 tuần nay tự nhiên ba em bị ngứa lòng bàn tay (cả 2 bàn tay) nhưng lại k nổi mẩn đỏ hay bất cứ cái gì.Chỉ là ngứa khan vậy thôi.Chủ yếu là ngứa ở những phần thịt như phần thịt phía dưới ngón tay cái hoặc phần thịt gần cổ tay.làm cách nào cũng k hết ngứa.vậy là ba em bị gì vậy.Mọi người có thể tư vấn trả lời giúp em được k.
    Em xin chân thành cám ơn.Chúc mọi người vui vẻ:Smiling:
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• Đừng nên bỏ qua 'thần dược' măng cụt

Trái măng cụt thơm ngon cũng còn cống hiến nhiều môn thuốc. Từ lâu, ở Á châu, bên Ấn Độ, hệ thống...

• Vào ngày "đèn đỏ", không nên làm 10 điều sau

Trong thời kỳ đèn đỏ bạn thường xuyên cảm thấy mệt mỏi khó chịu. Để đảm bảo sức khỏe tốt trong...

• Lòng bàn tay và chân bé vàng

Con nhà mình không hiểu sao một tuần gần đây lòng bàn tay và lòng bàn chân trông nó cứ vàng, có mẹ nào biết tại sao không? mình bận quá nên chưa đưa con đi khám được.

• Cơ hội để con tỏa sáng và vui chơi thoả thích trong mùa hè này

Mùa hè nào ba mẹ cũng có rất nhiều kế hoạch xoay quanh việc học của bé như học thêm, học bơi, học...

• Lòng bàn tay bé bị vàng?

Nhờ các mẹ có nhiều kinh nghiệm tư vấn giúp em với, lòng bà tay be Bim nhà e hơi vàng, không hồng như các bé khác, cả bàn chân cũng hơi vàng nhưng k vàng bằng tay, như thế là sao nhỉ, da mặt và da trên người thì bình thường, bé ăn uống, đi lại chơi binh thường, e k thấy có dấu hiệu gì bất ổn, nhưng...

• 465 Bài viết

• 568 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi tram02mt Xem bài viết
    Chào mọi người.
    1 tuần nay tự nhiên ba em bị ngứa lòng bàn tay (cả 2 bàn tay) nhưng lại k nổi mẩn đỏ hay bất cứ cái gì.Chỉ là ngứa khan vậy thôi.Chủ yếu là ngứa ở những phần thịt như phần thịt phía dưới ngón tay cái hoặc phần thịt gần cổ tay.làm cách nào cũng k hết ngứa.vậy là ba em bị gì vậy.Mọi người có thể tư vấn trả lời giúp em được k.
    Em xin chân thành cám ơn.Chúc mọi người vui vẻ:Smiling:
    Em nên đi làm xét nghiệm xem có ấu trùng sán chó và 6 loại giun khác thử đi nhé

Loại trừ các yếu tố trên... thì khả năng bị phong (đông y) lúc đó đi da liễu điều trị nhé
    • 2 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

mình cũng bị như thế không biêt tại sao
    có khi phải đi khám da liễu thôi