• 0 Lượt chia sẻ
  • 4.34K Lượt đọc
  • 3 Trả lời

0 Người đang theo dõi

• 2 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

mới đầu em xin chào mấy mẹ trong diển đàn WTT này nhé
    em bị bệnh này cũng đc nữa nằm rồi , từ cái ngày đi bệnh viện da liểu ở trần hưng đạo về khi lên mạng đọc và có người wen làm y họ bảo bệnh mản tính thì dường như em điềng người vì thật sự bệnh ko có thuốc chữa chỉ có thể giảm nhẻ và tái phát thôi , biết đc rằng rất buồn và cảm thấy tuyệt vọng nhưng lao vao trên những wed em cũng tìm đc những người đồng cảnh ngộ , em rất mún mọi người ai bị như em có thể chia sẻ cho em bít đc bệnh này nó có lây lan ko giả dụ như mình bị ở tay nhưng có điều trị bôi thuốc thì nó có lan xuống chân hoặc thân thể ko và em có đi hõi bác sỉ nhưng họ bảo là tùy vào thể trạng mỗi người nhưng trong sách Y thì họ viết rằng bệnh này ko lan rộng nó chĩ lan nhưng khu vực xung wanh đó thôi như ngón tay và bàn tay chứ ko lan sâu vào , em rất nghi vần về những vần đề đó , đã khám thuốc tây , nam nhưng vần ko hết em cũng wuyết định sẽ sống chung với nó và hiện h thì e đang sữ dụng thuốc tây để giảm bớt căn bệnh có điều là nếu em xài thuốc tây thì nó bớt nhưng khi dừng 1 thời jan nó sẻ tái lại tiếp nay em lập 2 pic này chủ yếu nhửng anh chi nào cùng cảnh ngộ vào chia sẻ nếu có bài thuốc hoặc chỗ khám tốt chắc ăn thì hãy pót cho mọi người cùng xem nhé và em cũng nói thẳng là : nếu các anh chị có lòng khi giới thiệu thì pót thằng bài thuốc bằng hình ảnh nhé , chứ đừng đặt vần đề rồi gọi điện liên lạc , em thấy thật sự điều ấy rất mong lung thà nói vậy sẽ có người cảm tháy em chảnh em này nọ nhưng thà mất long trước mà đc lòng sao , người bị bệnh này đã rất khổ mà con bị những vần đề khác thì chắc đau lòng lằm phài ko mầy anh mầy chị
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 54 Bài viết

• 10 Được cảm ơn

hi
    á sừng da đầu, mình cũng bị trên đầu, đã từng khám bác sỉ trên đường Phạm Phú Thứ nhưng chỉ tạm bớt thôi, mình cũng buồn lắm, bác sỉ bảo không được dùng dầu gội đầu nữa mà chỉ dùng toàn bồ kết để gội đầu, nhưng mình chỉ được thời gian đầu, gội đầu bằng bồ kết cũng chỉ được mượt tóc thôi chứ không cải thiện được tình trạng ngứa, gầu và vây á sừng. Mình chịu hết nổi, lâu lâu một tuần phải gội bằng dầu gội để tẩy sạch, bây giờ mình dùng luôn dầu gội và không đi khám nữa, gội mổi ngày và dùng đầu nón tay để mát xa cho máu lưu thông là chính chứ không phải là móng tay, bây giờ tạm ổn, dầu gội mình dùng là dầu gội dành cho nam X-men hay Ramus gì đó, có đều phải gội mỗi ngày đó và cứ cho là cảm giác bình thường đi, đừng nghĩ ngợ là mình bị á sừng, tạo ý nghĩ thỏa mái và ăn uống hợp lý thêm vô nha bạn.
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

[QUOTE=topnine;17831044]hi
    Xin chào bạn. Mình thấy bạn bị á sừng da đầu khiến cho bạn không thoải mái và mất tự tin Mình có một phương thuốc gia truyền của ông ngoại mình truyền cho. Đảm bảo chữa dứt điểm bệnh á sừng. Nếu bạn có mong muốn chữa khỏi bệnh cho mình thì liên lạc với mình.
    Qua email mrkent007@gmail.com
    Qua Đt 0987812904
    • 121 Bài viết

• 35 Được cảm ơn

tôi có nhắn tin riêng cho bạn chủ thớt, bạn đọc nhé,
    • có tình thì phải thủy chung