SỨC KHỎE & ĐỜI SỐNG

Bài thuốc chữa bệnh thận cực hay

Đến trả lời mới nhất
  • 3 Lượt chia sẻ
  • 17.4K Lượt đọc
  • 6 Trả lời

Theo dõi Webtretho

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành
f | Chia sẻ bài viết
    • 4 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Bài thuốc này do bà Thiên Hương Bán trái cây chợ chí hòa mặt tiền Tô Hiến Thành phổ biến ,trị các loại bệnh thận cực hay đặc biệt thận ứ nước và sạn thận

Câu chuyện từ bài thuốc : Con gái bà Thiên Hương có thai được 6 tháng thì bụng đau dữ dội .Vào bệnh viện xét nghiệm thì bác sĩ cho biết cô đang bị bệnh ứ nước và cho hay nếu đau kéo dài sẽ nguy hiểm cho mẹ và em bé buộc phải bỏ con mà cứu mẹ .Như tiếng sét bênh tai hai mẹ con chuyển qua các bệnh viện khác cũng có câu trả lời như vậy .Bà mẹ nhớ đến bài thuốc từ trái thơm nhưng trời tối nên bà mẹ phải gọi cửa mua cho được 3 trái thơm gọt sơ vỏ và phải còn nguyên mắt , xẻ ra làm 4 rồi nấu 1 ấm nước đầy bắt con gái phải uống liên tục ,lúc đầu tiểu ra nước đục sau trong dần rồi bớt đau . 3 ngày sau tái khám bác sĩ bảo không có dấu hiệu bệnh thận nữa cho thấy bài thuốc này quá hay .

Hãy lưu truyền bài thuốc này cho mọi người biết để không có sự cố đáng tiếc nào xảy ra
    3 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 604 Bài viết

• 1,026 Được cảm ơn

Mình cũng nghe bày lấy trái thơm về cắt 1 miếng cỡ 1/4 trái , đục lỗ ở giữa, bỏ phèn chua vào, sau đó nướng lên. đến khi cháy đen vỏ và trái thơm mềm ra thì cắt bỏ vỏ, vắt lấy nước uống giúp chữa bệnh sỏi thận cực tốt.
    Mình đã làm rồi, và hôm nay đi siêu âm còn có 1 sỏi nhỏ 6mm bên thận trái thôi. Dù trc đó cả 2 thân phải trái đều có sỏi, thận trái có 2 sỏi lớn đến 9mm

• 307 Bài viết

• 165 Được cảm ơn

em đánh dấu khi nào ai cần thì giúp người ta
    Hạnh phúc vì có nhau
    • 4 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Cách của bạn blue angle cũng vắt nước uống nhưng phức tạp ,dù sao nấu nước uống vẫn ngon và bổ hơn là nướng cháy đen :Laughing:
    • 26 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

theo nam hải thân y tuệ tĩnh thì thận là chủ cốt
    dùng bài Lục vị là okie rồi
    • 4,893 Bài viết

• 2,689 Được cảm ơn

bài lục vị là bài gì vậy bạn

MÌnh cũng bị sỏi thận; lâu rồi ko đi khám cũng lo lo sợ to lên.

Mình thấy nói trái thơm (ở miền Bắc gọi quả dứa) rất tốt. Anh lái xe chỗ mình mách cách đơn giản là trái dứa bình thường vắt lấy nước uống hàng ngày, anh rể anh ấy bị sỏi thận cũng khá to thế mà uống sau một mùa dứa đi siêu âm hết sỏi, trước mình làm bữa đực bữa cái mùa dứa này sẽ làm đều đặn xem sao, mua dứa về cho vào máy ép lấy nước uống nhỉ
    Thời gian bay vèo như một cái chớp mắt, mở mắt ra đã thấy hết ngày rồi
    • 26 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi cún hay cười Xem bài viết
    bài lục vị là bài gì vậy bạn

MÌnh cũng bị sỏi thận; lâu rồi ko đi khám cũng lo lo sợ to lên.

Mình thấy nói trái thơm (ở miền Bắc gọi quả dứa) rất tốt. Anh lái xe chỗ mình mách cách đơn giản là trái dứa bình thường vắt lấy nước uống hàng ngày, anh rể anh ấy bị sỏi thận cũng khá to thế mà uống sau một mùa dứa đi siêu âm hết sỏi, trước mình làm bữa đực bữa cái mùa dứa này sẽ làm đều đặn xem sao, mua dứa về cho vào máy ép lấy nước uống nhỉ
    nếu dùng trái thơm thì bạn phải nướng lên rồi vắt lấy nước uống nhưng có vẻ hiệu quả ko cao
    nhiêu người cung làm đo
    nhưng đều bó tay
    bài lục vị kia thì lại tùy thuộc vào từng trạng thái của thận
    sỏi thận thì ko ăn thua
    sỏi thận có cách khác bạn ahf