SỨC KHỎE & ĐỜI SỐNG

Ai biết thuốc Kia Tu Tan của Thái bán ở đâu giúp dùm em

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 1.72K Lượt đọc
  • 3 Trả lời

Chia sẻ công thức nấu ăn, mẹo vặt trong nhà, cùng nhiều thông tin thường thức khác, giúp cuộc sống bạn thêm nhẹ nhàng.

• 47 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Em bị bệnh dị ứng từ nhỏ, nhà em cũng có rất nhiều người bị dị ứng, nhưng mỗi người mỗi kiểurất là khó chịu, không biết có cách gì trị khỏi bệnh này không, mẹ em đã đi tham khảo với nhiều bác sĩ nhưng uống thuốc cũng chỉ được mấy bữa rồi cũng trở lại như cũ nên thôi.

Mấy hôm nay mặt em nổi mụn nước li ti tùm lum, sưng to lên. Haizz, lại dị ứng rồi, phải nghỉ làm, đi mấy BV rồi mà ko hết. huhu

Hôm trước qua web trẻ thơ thấy thuốc này,

Giải độc gan (Kia Tu Tan)
    Thành phần: Nọc độc hổ mang chúa và các loại rắn độc phối hợp với thảo dược Thái bào chế.
    Công dụng: Thanh nhiệt, hạ hỏa, thanh máu giải độc, tăng cường sức đề kháng. Trị các chứng hôi miệng, lở miệng, mụn trứng cá, táo bón, trĩ, viêm da cấp tính, mãn tính và các chứng viêm nhiễm: hôi chân, thối móng, dị ứng da đạt hiệu quả cao.
    Cách dùng:
    Giải độc: mỗi tháng uống liên tục 3 ngày: sáng 1 viên, tối 1 viên.
    Đặc trị: Bệnh trĩ: trĩ nội, trĩ ngoại uống iên tục 25 ngày, ngày 2 lần, lần 2 viên, sau bữa ăn sáng - tối. Trĩ nội đặt thuốc ngày 2 lần, trĩ ngoại pha giấm bôi ngày 2 lần.
    Ngoài da: Pha giấm, nước ấm ngâm hoặc thoa.

Nhưng hình như thuốc này chỉ bán ở Thai thôi.
    Hôm nay em up topic này lên hi vọng ai đang giữ thuốc này thì chia lại cho em 1 ít với.

Cảm ơn các mẹ rất nhiều.

Nhựt - 0908303829 - em ở Sg ạ.
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 47 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Có ai giúp em với
    • 47 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

AI giúp em với
    • 1 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

chuc em may man. xem PDF url. hope you the best. see PDF url. address located at bottom of page.

http://massmirror.com/3fe767149b31c8...9d97b2ac0.html
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)