Bất động sản - Nhà đất

Bàn bạc về vay tín chấp ở ngân hàng

Đến trả lời mới nhất
  • 1 Lượt chia sẻ
  • 105K Lượt đọc
  • 820 Trả lời

63 Người đang theo dõi

• 587 Bài viết

• 66 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Mẹ_Bi Xem bài viết
    Cảm ơn các mẹ đã trả lời
    @Jerry'sMum: Vay tiêu dùng ở ACB thời hạn vay lớn nhất là bao lâu hả mẹ?
    24 tháng bạn ạ
    Không ai yêu Mẹ bằng Con, không ai yêu Con bằng Mẹ!!!

• 37 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Chị Jerry'sMum ơi, chị cho em số điện thoại liên lạc với người làm tín dụng cho chị với! Em cần quá mà không biết hỏi ai

• 4 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Tui muốn vay tiền thì đến ngân hàng nào đẻ vay lãi suất re mà thủ tục nhanh chóng vậy, ai có kinh nghiệm đi vay rùi thì giúp tui nhé. Tui muốn vay để sửa nhà vad đẻ mở cửa hàng kinh doanh nữa
    Cam ơn diễn đàn cảm ơn mọi người :Talktothe

• 690 Bài viết

• 208 Được cảm ơn

Em đang cần vay tín chấp ngân hàng rất gấp. Anh chị nào biết trả lời giúp em với.
    Số là em đang cần vay gấp một số tiền của ngân hàng để mua đất nhưng chưa biết vay thế nào và vay ngân hàng nào. Tình hình hiện tại của em là thế này: không có thế chấp, lương tầm 9tr/tháng trả qua vietcombank. Miếng đất em định mua là đất vườn chắc mua xong vài tháng họ mới làm sổ đỏ cho mình.
    Các anh chị cho em hỏi với những điều kiện như thế em có thể vay được tối đa bao nhiêu tiền và nên vay ở ngân hàng nào, lãi suất bao nhiêu? Các thủ tục nên làm những gì?

Em viết hơi dài dòng nhưng đang cần rất gấp nên mong các anh chị trả lời giúp em với.
    Em xin chân thành cảm ơn

• 152 Bài viết

• 16 Được cảm ơn

Có bác nào làm trong nghành ngân hàng ví dụ như: Seabank.v.v....
    Em thấy có dịch vụ cho vay cá nhân xây, sửa nhà, tiêu dùng..
    Em đang có nhu cầu vay tiền để xây nhà, Các bác tư vấn giúp em với
    Cảm ơn các bác nhiều...

• 370 Bài viết

• 44 Được cảm ơn

Cho mình ké với, mình cũng đang có nhu cầu vay khoảng 200triệu để sửa nhà và tiêu dùng, có ai làm ngân hàng ở SG có thể cho vay thì giúp mình với. Mình cảm ơn.

• 87 Bài viết

• 34 Được cảm ơn

Mình có thể giúp bạn vay được từ 7-10 lần mức lương ở một vài ngân hàng, bạn cho mình biết số tiền bạn cần vay là bao nhiêu và pm ĐT liên lạc để tiện trao đổi nhé

• 12 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

hi hi chào bác! Bác đến BIDV Hà Thành em sẽ giúp bác. BIDV lãi suất ưu đãi nhất, nếu vay xây sửa nhà, mua nhà mới thì lãi suất chỉ có 10,5% là kịch còn ở các ngân hàng khác họ áp dụng lãi suất cho vay tiêu dùng khoảng 14 - 15 %. thủ tục cũng ssown giản thôi chỉ cần có thu nhập ổn định lấy giấy xác nhận của cơ quan hoạc sao kê bảng lương, có tài sản đảm bảo ok là đc

• 4 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

cho em cái địa chỉ và số điện thoại đc k? em muốn trao đổi trực tiếp với bác đc k ah? cảm ơn bác!

• 12 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

cứ đến 81 Trần Hưng Đạo hoặc điện thoại 0988.922.433