Nhạc - Phim

Thực tập sinh Grey trên vtc10 (O2TV)

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 2.11K Lượt đọc
  • 5 Trả lời

0 Người đang theo dõi

• 428 Bài viết

• 502 Được cảm ơn

Tối hôm qua mình xem 1 tập phim này trên O2TV, hay quá. Không khí phim này gần giống với phim "những bà nội trợ kiểu Mỹ", kể cả câu kết ở mỗi tập phim. Mình search trên mạng thấy phim này cũng nổi tiếng lắm và đã chiếu trên HTV7 rồi. Có mẹ nào đã xem phim này chưa. Lịch chiếu phim này thế nào? Hien trên kênh này là đoạn nào, phần mấy vậy?
    Chỉnh sửa lần cuối bởi hoihoi; 11/01/2009 vào lúc 02:29 PM.

• 10,062 Bài viết

• 3,243 Được cảm ơn

lạ nhỉ

• 428 Bài viết

• 502 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi kimtyconyeu Xem bài viết
    lạ nhỉ
    Lạ gì cơ mẹ nó:Thinking:.

• 717 Bài viết

• 145 Được cảm ơn

Ha ha , mình đang định post bài về phim này , m nhớ VTV đã từng phát phim này rồi n hồi đó k quan tâm lắm, may mà hôm nọ bắt đầu chiếu thì đúng lúc mở O2 . Mình mê phim này luôn và canh giờ xem suốt .
    Mẹ nó có thể xem vào 9h sáng , 2h15 chiều hàng ngày , còn vào t3, 5 ,7 có thêm lúc 10h tối nữa . Buổi sáng là các tập chiếu lại . Hi hi hôm nọ nhà mất điẹn mà m cứ đứng ngồi k yên .
    Mẹ nó có xem thì m cùng trao đổi nhé !

• 428 Bài viết

• 502 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Mẹ Liên Xem bài viết
    Ha ha , mình đang định post bài về phim này , m nhớ VTV đã từng phát phim này rồi n hồi đó k quan tâm lắm, may mà hôm nọ bắt đầu chiếu thì đúng lúc mở O2 . Mình mê phim này luôn và canh giờ xem suốt .
    Mẹ nó có thể xem vào 9h sáng , 2h15 chiều hàng ngày , còn vào t3, 5 ,7 có thêm lúc 10h tối nữa . Buổi sáng là các tập chiếu lại . Hi hi hôm nọ nhà mất điẹn mà m cứ đứng ngồi k yên .
    Mẹ nó có xem thì m cùng trao đổi nhé !
    Cảm ơn mẹ nó nhé. Không biết kênh này chiếu đến tập bao nhiêu rồi nhỉ

• 717 Bài viết

• 145 Được cảm ơn

Mẹ nó ơi , k thấy ghi tập khi chiếu phim nhưng theo mình cũng khoảng tập 10 gì đó nhưng họ hay chiếu lại lắm , mình phát hiện ra chỉ có buổi 10h tối là chiếu mới thôi , may quá k bị bỏ lỡ những tập đã mất , hi hi !