Trở về giao diện cũ
/
Đánh giá & báo lỗi giao diện mới
Nhạc - Phim

Sự quyến rũ của người vợ

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 173K Lượt đọc
  • 1.51K Trả lời

27 Người đang theo dõi

• 1,045 Bài viết

• 603 Được cảm ơn

Thích vào đọc và xem cm các mẹ nhưng mờ khổ quá cứ tránh tránh những cm àm nói trước tình tiết phim mà kg tránh đc e là e chỉ thích chờ xem bản đẹp trên vtv3 cho hay nên kg muốn biết trước sợ mất hay :"> nhưng kg vào hóng thì lại kg chịu đc
    Sống trong đời sống cần có một tấm lòng.....

• 9,406 Bài viết

• 17,281 Được cảm ơn

Cái cô Ê ri đáng ghét ý ăn mặc đẹp nhất phim ý nhờ
    Con thích bố mẹ cứ vui như thế này!

http://www.youtube.com/watch?v=ZZ1ijNTYfOA

• 3,775 Bài viết

• 11,396 Được cảm ơn

Ngoài những câu lãng mạn mà chị Mitapham trích dẫn lại quá hay, hôm qua em bất ngờ nhất là hành động cúi xuống hôn nước mắt UC của anh KU và tỏ tình. Ôi tim em như ngừng đập 1s, hí hí, lãng mạn quá .
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

• 3,775 Bài viết

• 11,396 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi nụ cười bé thơ Xem bài viết
    Nhìn cái mặt là em đã tức nổ đom đóm mắt rồi neê chả bao giờ chú ý đc cô í ăn mặc thế nào :">

• 671 Bài viết

• 278 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi vo_chong_vui Xem bài viết
    Ngoài những câu lãng mạn mà chị Mitapham trích dẫn lại quá hay, hôm qua em bất ngờ nhất là hành động cúi xuống hôn nước mắt UC của anh KU và tỏ tình. Ôi tim em như ngừng đập 1s, hí hí, lãng mạn quá .
    Hi hi may mà mẹ nó ngừng tim 1s, nếu kg thì.........hà ha.............
    Em thích đoạn cô HN trốn trong xe anh trai bảo "Em kg lăng nhăng như KB", hồn nhiên như người.........ha ha
    Núi cứ đứng yên đến hiền hòa làm cho mây ngập ngừng không muốn rời xa.....

• 256 Bài viết

• 44 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi single121 Xem bài viết
    Thích vào đọc và xem cm các mẹ nhưng mờ khổ quá cứ tránh tránh những cm àm nói trước tình tiết phim mà kg tránh đc e là e chỉ thích chờ xem bản đẹp trên vtv3 cho hay nên kg muốn biết trước sợ mất hay :"> nhưng kg vào hóng thì lại kg chịu đc
    mọi người đã rút kinh nghiệm sau khi cãi nhau về vấn đề này. Những ngừoi đã xem trước cũng không bám sát từng tập film để cùng bàn luận. Cứ tư từ xem là tốt nhất.

:LoveStruc::LoveStruc:

• 452 Bài viết

• 1,161 Được cảm ơn

Tập thứ tư 04.05.2011 có nhiều đoạn khiến em rơi lệ quá hiz thật cảm phục bác đạo diễn, bác biên kịch và toàn thể các diễn viên .
    _ “ Lạnh lùng vừa phải, tình cảm vừa phải nhưng luôn quyến rũ, tỏa sáng “ , như em đã nói, Bin luôn có những câu thoại khiến em suy nghĩ. Hình như lời nói và suy nghĩ của Bin , theo một cách nào đó, cũng là của đa số đàn ông. Hình ảnh một người phụ nữ lạnh lùng – cá tính như cách SH thể hiện rất có sức hút với giới mày râu. Không nên quá lạnh lùng, cũng không nên quá tình cảm. Thêm một bài học “ tâm lí đàn ông “ đây hô hô hô
    _ Cuộc chiến đầy cam go của hai vợ chồng Ngão – Bin đến hồi gay cấn :cool::Silly:. Tại anh tại ả, tại cả đôi đường :Sick::Thinking:. “ Anh như vậy mà cũng làm bố Ní Nố được à :Clown:“ rồi lại đá đểu “ Mơ ước của anh là mỗi năm thay đổi bạn gái một lần à ? , rồi hờn ghen rồi tức tối rồi hăm dọa. Cuối cùng, Ní Nố trở thành nguyên nhân để đôi bên làm lành khi Bin buông ra câu hỏi – tựa như cú đánh thép quyết định, đánh trúng điểm yếu đối phương :Smug:– “ nếu cô mún Ní Nố bất hạnh thì hãy làm theo ý cô đi ! “. Tiếp theo lại là hòa, lại là những lời tâm tình của người vợ : “ Để có được anh, em đã phải hi sinh rất nhiều “ . Cái giá phải trả sẽ là rất đắt, hạnh phúc không bao giờ đồng nghĩa với sự tranh giành, thủ đoạn. Trong giây phút ấy, em chợt thấy Cá Ngão thật đáng thương hại, bi kịch và túng quẫn trong chính tình yêu của mình.
    _ Có lẽ cảm động nhất chính là khi UC tình cờ nghe được giọng hát của ba mình trên radio. Sâu thẳm trong lòng người cha vẫn luôn mong con gái mình được bình yên, được hạnh phúc – dù sự thật phũ phàng gần như đã ngăn cách tất cả. “ Đây là bài hát mà con gái tôi rất thích … Vì nó quá tốt nên Thượng Đế đã sớm gọi nó lên Thiên đường …Ở đó nhất định con phải hạnh phúc đó, bố mẹ và anh con rất yêu con. “ Bài hát là cả trời thương yêu mà người cha muốn gửi gắm. Nỗi xúc động nghẹn ngào khiến lòng ông nặng trĩu, không thể biểu diễn tốt như mong đợi. Còn gì trên đời cao quý hơn tấm lòng của Người làm cha làm mẹ ?
    _ Tình yêu đã tìm đến với Kon U – Ưng Chê sau bao thương đau, nước mắt. Số phận đã cho họ gặp được nhau, đến bên nhau – dẫu có muộn màng. Sẽ chờ sẽ đợi, và sẽ yêu như thể tình yêu vốn dĩ là như thế.
    Dù đến rồi đi , Tôi cũng xin tạ ơn Người – tạ ơn Đời
    … tạ ơn Ai đã đưa Em về chốn này …
    … Tôi xây mãi cuộc vui ...

10 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

• 1,115 Bài viết

• 1,709 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi nụ cười bé thơ Xem bài viết
    Con cá ngão có mấy cái quần xuông mặc chưn dài miên man, dưng đó là nhìn ở dưới chân thui.
    Còn cái mặt thì muốn ói,

• 3,529 Bài viết

• 4,183 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Bống Cheerio Xem bài viết
    Con cá ngão có mấy cái quần xuông mặc chưn dài miên man, dưng đó là nhìn ở dưới chân thui.
    Còn cái mặt thì muốn ói,

Sao mụ giống tôi thế!!! Xem online rồi, nhưng xem lại ở TV vẫn thấy thích, vì đài nhà mình lồng tiếng còn thấy dễ chịu, câu tình cảm ra câu tình cảm!!!
    Mà chồng tôi cũng giống tôi mới chết bà ạ!!! Cũng xem online cùng vợ rồi nhưng vẫn cứ xem trên VTV3, đoạn nào hay hay còn a lo về trêu vợ chứ!!!
    Hết muốn ký roài............

• 20 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

Thích cô HN quá cơ
    Suốt ngày chơi trốn tìm, lúc thì trong tủ quần áo, lúc thì dưới gầm bàn, lúc thì chui trong xe, hài không đỡ nổi