Nhạc - Phim

Số phận bị đánh cắp (SCTV17_16h45_05/02/2012)

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 43.4K Lượt đọc
  • 35 Trả lời

1 Người đang theo dõi

• Trang 1/4

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 4
    • 53 Bài viết

• 12 Được cảm ơn

Phim truyện HQ : Số phận bị đánh cắp

Phim phát sóng trên kênh SCTV17 vào lúc 16h45, bắt đầu từ ngày 05/02/2012

Nội dung:

Với diện mạo xinh đẹp, lộng lẫy, Jang Hwa thu hút được nhiều tình cảm và sự chú ý của mọi người. Cô có một cuộc hôn nhân lý tưởng và tận hưởng một cuộc sống xa hoa. Điều duy nhất Jang Hwa quan tâm là bản thân mình, ngay cả khi đã kết hôn cô vẫn không thay đổi cách nghĩ này.

Hong Ryeon, một bà mẹ độc thân luôn thiếu thốn, ấp ủ mơ ước về một gia đình hạnh phúc nhưng mong ước đơn sơ này lại không dễ với cô chút nào. Tuy vậy, Hong Ryeon là một người nghị lực, luôn lạc quan và tận hưởng cuộc sống.

Hai người phụ nữ có hoàn cảnh và tính cách trái ngược này chạm trán nhau khi Hong Ryeon cưu mang người mẹ chồng mà Jang Hwa đã bỏ rơi.

Diễn viên:

Yoon Hae Young as Hong Ryeon
    Kim Se Ah as Jang Hwa
    Jang Hyun Sung as Kang Tae Yoon
    ---

Mình đang theo dõi thấy hấp dẫn quá nên rất sốt ruột muốn biết nội dung tiếp theo. Có mẹ nào đã từng xem phim này chưa kể cho mình nghe với. Thanks.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

• 52 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mình cũng hồi hộp nè.....

• 29 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Phim này dài lắm c ơi, e cũng đang cố tìm bản eng sub xem trước luôn cũng đc, lịch chiếu đến tận tháng 3 cũng chưa bít có hết ko? may là ngày nào cũng có đấy

• 213 Bài viết

• 185 Được cảm ơn

Mình cũng đang xem. Để coi chiều nay anh chồng có khôi phục lại được dữ liệu của camera không?

Hi vọng phim hết trước khi mình đi làm trở lại.

Đang nghỉ thai sản mà.

• 53 Bài viết

• 12 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Bambino_tho Xem bài viết
    Phim này dài lắm c ơi, e cũng đang cố tìm bản eng sub xem trước luôn cũng đc, lịch chiếu đến tận tháng 3 cũng chưa bít có hết ko? may là ngày nào cũng có đấy
    Tên tiếng Anh của phim là gì e có biết ko?

• 5,008 Bài viết

• 2,398 Được cảm ơn

• 355 Bài viết

• 137 Được cảm ơn

Hihi.. mình cũng đang thai sản, chiều nào cũng canh xem phim này í. Hôm nay xem xong tức quá ! Cái cô nàng Janghwa chơi chiêu uống thuốc tự tử để có cớ quay về nhà. Lại còn xuất hiện trong lễ khai trương chi nhánh mới nữa. Làm mình tức quá ! Tức quá ! Hình như tập sau còn về đuổi cả Hong Ryeon đi nữa.

• 270 Bài viết

• 437 Được cảm ơn

Mình cũng đang xem phim này, nhưng có vẻ phim này còn dài và phải tức tối nhiều.nhưng sao mình search tên tiếng Việt của phim này theo tựa của Sctv17 thì ko ra nhỉ?

• 4 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi gaubien123 Xem bài viết
    Mình cũng đang xem phim này, nhưng có vẻ phim này còn dài và phải tức tối nhiều.nhưng sao mình search tên tiếng Việt của phim này theo tựa của Sctv17 thì ko ra nhỉ?
    em cũng đang coi phim này nhưng xem chừng nó dài ra phết (150 ep @.@) bản Eng có tên là :"Love And Obsession "
    Link: http://www.mysoju.com/korean-drama/love-and-obsession/
    http://www.dramafans.org/drama/love_and_obsession

tập hnay là 37-38 thì ứng với bản eng sub là hết ep6 8 part1, thế để các chị tiện theo dõi, hình như Jang Hwa kiến cho Hong Ryeon bị cái cái gã đang tìm Hong Ryeon đánh, pải nhập viên, e xem mãi mới dò đc đến đúng tập hôm nay chiếu T.T bật lung mà với pải nhiều cảnh ức chế lắm lắm >.<

• 5 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Đúng là ngày càng hấp dẫn, muốn mua DVD hay tìm trên mạng xem mãi mà ko ra, giờ ko ngờ ở nhà mình cũng đang bình luận nên mình biết, nhưng xem bản eng sub bị giật quá ah...hicccccc. Coi phim mà tức lộn ruột, ko biết người phụ nữ xấu xa Jang Hwa sẽ có kết cục thế nào đây.Tập hôm nay cũng hấp dẫn hơn vì sự phẫn nộ trong Hong Ryeon đã nổi dậy ! Ngày càng hấp dẫn đây nhưng dài quá cả nhà ơi, ước gì có DVD....

• Trang 1/4

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 4