Nhạc - Phim

Phim "Yêu không hối tiếc" chiếu trên kênh Hà Nội 2

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 71.8K Lượt đọc
  • 95 Trả lời

2 Người đang theo dõi

• 2,644 Bài viết

• 943 Được cảm ơn

Các mẹ ơi, tớ đang theo dõi phim Yêu không hối tiếc chiếu trên truyền hình Hà Tây (Hà Nội 2) hay quá, nhưng chỉ chiếu vào thứ 2,3,4 thôi, các mẹ có biết đĩa phim này bán ở đâu không, mua về xem chứ chờ đài phát lâu quá
    Cảm ơn các mẹ

• 2,049 Bài viết

• 1,078 Được cảm ơn

em có xem phim này. Tình tiết hơi dài. Nhưng xem nhiều lúc tức lắm. Chồng em bảo giá tivi chỉ có 50 khìn thì phải đập mấy cái rồi. Nói chung là phim hay.

• 2,644 Bài viết

• 943 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi hoamoclan99vn Xem bài viết
    em có xem phim này. Tình tiết hơi dài. Nhưng xem nhiều lúc tức lắm. Chồng em bảo giá tivi chỉ có 50 khìn thì phải đập mấy cái rồi. Nói chung là phim hay.
    Tập hôm qua gay cấn nhỉ, con dâu gì mà ghê thế, dám vu oan cho bố chồng cưỡng bức mình, không biết nó có bị quả báo không, khổ thân bố chồng và hai anh con trai nhà đó

• 2,644 Bài viết

• 943 Được cảm ơn

không ai xem à

• 1,631 Bài viết

• 998 Được cảm ơn

Phim này của nước nào vậy bạn, có phải phim HK có Châu Hải My và Lê Minh không?

• 374 Bài viết

• 18 Được cảm ơn

Hix, film này nội dung như thế nào vậy các Mẹ :Sad:

• 33 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Mình xem phim này rồi. Nội dung rất dài dòng và xem rất là tức nhưng cuối cùng thì kết thúc có hậu

• 326 Bài viết

• 11 Được cảm ơn

Chiếu lúc mấy giờ để tối nay tớ về xem mai buôn với các mẹ :Laughing:

• 9 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Bạn nói đã xem phim này rồi là xem ở đâu vậy? Chỉ cho mình với và phim này có bao nhiêu tập vậy.

• 9 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Bạn nói đã xem phim này rồi là xem ở đâu vậy? Chỉ cho mình với và phim này có bao nhiêu tập vậy.