Nhạc - Phim

Phim Tất cả các dòng sông đều chảy

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 4.23K Lượt đọc
  • 3 Trả lời

0 Người đang theo dõi

• 259 Bài viết

• 15 Được cảm ơn

Tình hình là mình yêu phim này từ bé, bây giờ rất muốn xem phim này lại. Mình đã tìm thử nhưng chỉ tìm được những ấn bản bị cắt rất nhiều, phim gốc khỏang 400phút,còn những ấn bản DVD này bị cắt hơn 100 phút, nên mình chưa ưng ý.

Bác nào có full version hay biết web nào có bán full version phim này thì giúp mình với.
    À tên phim tiếng ANh là All the rivers run

Cảm ơn các bác trước.

• 428 Bài viết

• 18 Được cảm ơn

Mẹ Nga nói cái phim này khoảng 400p???? Bố cháu Đu đủ cũng order bộ này từ TQ đợt này nhưng thấy trong Credit note của bố cháu ghi gồm 6 DVD mỗi cái >100 p vậy thì phải là 600 p chứ nhỉ hì hì, hay ông ấy ăn gian. lúc nào về mẹ Nga thấy thiếu đoạn nào tui sẽ bắt lão ấy cắt ra upload nhé.............có mẹ nào thích share vụ này ko hỉ....

• 1,008 Bài viết

• 69 Được cảm ơn

Úi, sao bố mẹ bé đu đủ nhiều film hay quá vậy, cho mình ké film này nữa nhé. Share dùm mình, mình nhờ người quen download.
    Thanks
    Pooh & Dumbo

• 259 Bài viết

• 15 Được cảm ơn

Mình cũng không rõ là phim dài thực sự là bao nhiêu nữa, mình chỉ mới đọc review của những người mua rồi thôi à. Thấy họ chê phim bị cắt nhiều quá. Thật ra mình chỉ thích phim này phần đầu thôi, phần sau Philadelphia quen người khác mình không thích nữa. Mẹ bé đu đủ tốt bụng :1: xem qua rồi load cho mình xin phần đầu nhé, mẹ nó có phim Tiếng Tơ đồng chưa? (The sound of music), nếu chưa và thích thì mình sẽ học cách load.