Nhạc - Phim

Phim HQ "khi nhưng bà nội trợ hành động"

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 117K Lượt đọc
  • 496 Trả lời

10 Người đang theo dõi

• 1,816 Bài viết

• 1,043 Được cảm ơn

Sao mà tớ thích xem film này thế ko biết, 2 vợ chồng tớ xem cười đau cả bụng.
    Công nhận ông bố chồng của chị bán cá đóng đạt thật đấy, tớ thích từ hồi ông ý đóng vai hạ sĩ Na trong 4 nàng công chúa nổi tiếng cơ, À ha....
    Bố Mẹ yêu em Bống nhất trên đời

• 1,235 Bài viết

• 327 Được cảm ơn

nhà em mất cáp, trưa ko đc xem, đợi đến tối mà bây giờ em vẫn ngồi đây, huuuuuuuuu
    Ai biết link phim này ko? huuuuuuuuuuuuuuuuuuu

Hãy là đời xanh như lời ước hẹn
    Hãy là tình ngọt như đóa môi hôn

• 550 Bài viết

• 581 Được cảm ơn

Ơ, tập hôm qua bùn cười nhể? Lúc bà bán cá với ông ngã từ tầng 5 đi kiện ngoại tình ấy. há há.....chia nhau từng đồng tiền taxi nữa chứ..chết cười:Laughing:. Xuống xe bà bán cá còn làm cho ông ấy một cú đập cửa sắp gãy chân.

Mụ dì ghẻ cũng đểu, cứ đứng đấy nói lung tung...ngon ngọt chửi rủa con chồng...nó chả điên, hất cho chậu muối, mụ ấy chạy nhanh chứ ko....dính cả chậu....:Laughing:.

• 1,709 Bài viết

• 930 Được cảm ơn

Xem mà mắc cười cặp ông cha ruột của chị bán cá. Đúng là 1 cặp. Ông đó thì bay bướm, ham thích khiêu vũ, thích nhỏ nhẹ chiều chuộng gặp bà nhỏ thì cứ như con nít. Nhìn cảnh bà ngây thơ, ăn uống như con nít mà chướng mắt lại thấy mắc cười. Thật khác xa với bà vợ lớn. Mình thấy đó cũng là 1 bài học đấy các mẹ. Kg có ông chồng nào mà kg thích vợ đẹp, ngọt ngào và dịu dàng, nhất là những ông đởm dáng như ông chồng trong phim. Bà vợ lớn tuy bị chồng bỏ nhưng với tính cách của bà ấy thì khó lắm, bà hung dữ quá, cứ la chồng oai oái, lại kg chưng diện nữa. Hừ...sao các bà vợ trong phim cứ xấu và chênh lệch trong mắt chồng thế kg biết.

• 923 Bài viết

• 184 Được cảm ơn

up cho một bộ phim hay

:Rose:Tình yêu đầu trôi xa dư âm để lại
    Và nếu thuộc về nhau em sẽ trở lại
    Và anh được thấy hoa rơi như cơn mưa
    Tươi thắm những con đường
    :Rose:

• 2,160 Bài viết

• 880 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi mebepooh Xem bài viết
    Xem mà mắc cười cặp ông cha ruột của chị bán cá. Đúng là 1 cặp. Ông đó thì bay bướm, ham thích khiêu vũ, thích nhỏ nhẹ chiều chuộng gặp bà nhỏ thì cứ như con nít. Nhìn cảnh bà ngây thơ, ăn uống như con nít mà chướng mắt lại thấy mắc cười. Thật khác xa với bà vợ lớn. Mình thấy đó cũng là 1 bài học đấy các mẹ. Kg có ông chồng nào mà kg thích vợ đẹp, ngọt ngào và dịu dàng, nhất là những ông đởm dáng như ông chồng trong phim. Bà vợ lớn tuy bị chồng bỏ nhưng với tính cách của bà ấy thì khó lắm, bà hung dữ quá, cứ la chồng oai oái, lại kg chưng diện nữa. Hừ...sao các bà vợ trong phim cứ xấu và chênh lệch trong mắt chồng thế kg biết.
    Xem hơn chục tập đầu thì thấy tức mấy gã chồng hư đốn nhưng giờ ngắm lại thì quả thật mấy bà vợ cũng lôi thôi, xấu xí quá nên chông mới có cơ hội để chán chứ.

Có khi nào trên đường đời tấp nập, ta vô tình dẫm phải bịch kim cương...

• 1,235 Bài viết

• 327 Được cảm ơn

hom qua em ko được xem, ko ai tóm tắt lại cho em với, hômnay vẫn chưa có cáp, gọi đt mà bọn ấy ko đứa nào nghe
    Chỉnh sửa lần cuối bởi dobby2468; 13/04/2010 vào lúc 11:46 AM.

Hãy là đời xanh như lời ước hẹn
    Hãy là tình ngọt như đóa môi hôn

• 20,413 Bài viết

• 665 Được cảm ơn

Hnay nhà mình cúp điện chẳng xem được tập trưa nay!

• 5,539 Bài viết

• 5,375 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi MeBeambeam Xem bài viết
    Xem hơn chục tập đầu thì thấy tức mấy gã chồng hư đốn nhưng giờ ngắm lại thì quả thật mấy bà vợ cũng lôi thôi, xấu xí quá nên chông mới có cơ hội để chán chứ.
    Đúng thế thật.
    Các bà vợ cứ nghĩ là mình chăm lo cho chồng con chu đáo là đủ rồi. Nhưng các ông chồng đi ra ngoài xã hội gặp toàn các em xinh tươi, biết chăm chút cho ngoại hình, về nhà thấy bà vợ xuề xòa nên nảy sinh chuyện đi ngoại tình.

• 98 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi MeBeambeam Xem bài viết
    Cám ơn mẹ chichiconuong nhiều, xem thấy đã quá, Hwa shin thì sung sướng và xinh đẹp lên nhiều còn cô bán cá hình như vẫn khổ, lại yêu chồng của cô đã ngoại tình với chồng mình.
    Sao mình không xem được cái nào ngaòi những cảnh Hwa shin va anh giam doc nhi? Chỉ mình với.
    Me Be Ty
    Khanh Vy sinh ngay 10.10.2007