Nhạc - Phim

Phim " Em là định mệnh của đời anh"

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 48.4K Lượt đọc
  • 32 Trả lời

1 Người đang theo dõi

• Trang 1/4

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 4
    • 103 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

NGHE NÓI PHIM NÀY RẤT HAY:Thinking:, ĐÃ AI COI CHƯA VẬY? NHÀ MÌNH KO BẮT ĐƯỢC KÊNH VTC1:Crying:, MẸ NÀO BIẾT LINK XEM PHIM NÀY CHỈ MÌNH VỚI, THANKS.

• 500 Bài viết

• 49 Được cảm ơn

Nghe giới thiệu là phim hot nhất xứ Hàn, có lượng người xem đông nhất tại Hàn Quốc và Nhật Bản năm 2008. Mình xem được 4 tập rồi, thấy cũng hay thật đấy. Nhưng nghe nói có đến gần 180 tập luôn không biết có theo dõi được hết không, lỡ mê rồi mà không xem được bữa nào là tức lắm. Phim chiếu mỗi tối 2 tập nhưng VTC1 không chèn quảng cáo nhiều như VTV nên xem sướng lắm, từ 8h mà đến khoảng 9h15 là hết phim rồi.
    Bạn muốn xem online thì vào google search “Em là định mệnh đời anh” sẽ có nhiều link xem trực tuyến lắm, bạn mở link nào thấy xem nhanh hơn thì chọn.

1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

• 133 Bài viết

• 88 Được cảm ơn

Èo, mình bị tâm lý đám đông, thấy quảng cáo là phim này chiếm tỷ suất khán giả rất lớn nên cũng lao đầu vào xem. Vị chi là bây giờ mỗi tối dành ra cỡ 3 tiếng: từ 8h trở đi là dán mắt vào ti vi để xem "Em là định mệnh của đời anh" và "Uyển tâm". Quả thật là vừa xem vừa yên tâm vì phim đã được thẩm định là hay rồi.
    Mình mới xem được hai tập EL... hôm 15/7, hôm qua đi sinh nhật nên lỡ mất hai tập 3,4. Mình thường xem online trên clip.vn nhưng vào trang này thì mới chỉ thấy trailer thôi, mẹ nào thông thái chỉ cho mình link để xem được luôn hai tập 3-4 với. Cái trò đang thích mà bị lỡ một vài tập là khó chịu lắm. Tks mọi người nhiều.

• 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

ờ phim hay đó chớ nhưng lí do mình thjx coi phim đó là vì chị yoonah cơ. Chớ trược giờ dù phim có hay mình cũng ít coi lắm nhưng công nhận nó hay thiệt đó

• one
    • 9 năm
    • 310 Bài viết

• 111 Được cảm ơn

Em mới xem được 2 tập, quyết định ban đầu là sẽ theo dõi thường xuyên nhưng không liên tục. Phim có vẻ hấp dẫn và diễn viên cũng bắt mắt, nhưng em còn phải đi chơi.
    Phải lấy người như anh và đồng bọn
    http://tranthutrang.net

• 544 Bài viết

• 119 Được cảm ơn

Phim này em xem trên kênh KBS truyền hình cáp rồi. Phim dài lắm nên em cũng không xem hết các tập, nhưng có xem tập cuối. Tên tiếng Hàn của phim là "너는 내운명". Các mẹ vào search trên google xem có link nào xem ko nhé (trên KBS họ dịch ra tiếng Anh đấy)
    meNghé: 0913 02 58 03, nick yahoo: hao_hao05

• 133 Bài viết

• 88 Được cảm ơn

Phim hay thế mà tình hình ế ẩm quá nhỉ. Hôm qua mình xem hai tập 11-12 mà nhiều chi tiết cười rinh rích, ví dụ như khi anh chàng Kang Hô Sê bị mất giầy phải đi đôi sục màu tím ấy. Phim hay lắm các mẹ ơi, các mẹ xem rồi vào buôn cho rôm rả đi.

• 1,493 Bài viết

• 240 Được cảm ơn

Phim này xem cũng hay nhưng hơi dài dòng.

• 133 Bài viết

• 88 Được cảm ơn

Đây là link xem phim online, có phụ đề tiếng Anh: http://www.mysoju.com/you-are-my-destiny/
    Phim chiếu trên VTC1 vào 20h từ thứ 2-5, chiếu lại vào 13h ngày hôm sau.
    Mình mê phim đến mức ko thể đợi được VTC1 mà toàn xem online, mỗi tội hơi lâu vì hay bị dừng hình và phải chăm chú đọc eng.sub nhưng được cái là luyện tiếng Anh luôn.
    Chao ôi, trót biết và trót thích phim này rồi, ko làm sao dứt ra được.
    Chỉnh sửa lần cuối bởi yeuemti; 28/07/2009 vào lúc 10:57 AM.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

• 454 Bài viết

• 34 Được cảm ơn

Các chị ơi, vtc1 chiếu đến tập bao nhiêu rồi ạ? Em xem online đến tập đang chiếu thôi :Silly:

• Trang 1/4

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 4