Trở về giao diện cũ
/
Đánh giá & báo lỗi giao diện mới
Nhạc - Phim

Nhà ngoại cảm PHan Thị Bích Hằng kể chuyện có sợ ko ?

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 122K Lượt đọc
  • 105 Trả lời

10 Người đang theo dõi

• 365 Bài viết

• 74 Được cảm ơn

Đên qua vc mình vừa nằm xem đĩa 17-18 của bà PTBH kể về dòng họ và c/s ng` âm , các thai nhi ...... mà sợ quá . Kể hay thật . Sáng nay trên đường đi làm cứ có ai đi gần là mình giật cả mình.:Crying: Chiều nay phải mua thêm vài tập cũ nữa.
    Chỉnh sửa lần cuối bởi Mod_TG1; 22/05/2009 vào lúc 11:02 AM.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

• 1,346 Bài viết

• 38 Được cảm ơn

Sợ thì không sợ nhưng cũng biết thêm được nhiều thông tin bổ ích ví như về ngày giỗ, cách cúng lễ tổ tiên...
    Bạn thử tìm xem có thêm đĩa nào nữa không nhé, mình thấy đây là Vol.17, 18 rồi chứng tỏ đã có cả 1 sêri rồi đấy nhỉ?
    Phàm những việc lớn trong thiên hạ cứ về nhà hỏi vợ. Vợ bảo sao cứ làm ngược lại, ắt là thành công. :Battin ey: :rolleyes:

[COLOR="darkred"]Nếu không thành công lại đem về hỏi vợ. Làm y như vợ bảo chắc chắn sẽ thành công :Laughing::cool:ol:
    [/COLOR]

• 2,833 Bài viết

• 922 Được cảm ơn

Bạn chắc ở Hà Nội k biết miền Nam mua ở đâu nhỉ?

• 1,094 Bài viết

• 465 Được cảm ơn

mua ở hàng rong đầy mà chị, 5000/đĩa, mặc cả 4000 có khi cũng có, chắc ở đâu cũng vậy, nhà bố mẹ em ở Phú Thọ mà còn có nữa là SG

• 2,833 Bài viết

• 922 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi ngoíaobac Xem bài viết
    mua ở hàng rong đầy mà chị, 5000/đĩa, mặc cả 4000 có khi cũng có, chắc ở đâu cũng vậy, nhà bố mẹ em ở Phú Thọ mà còn có nữa là SG
    Cảm ơn bạn nhé, mình sẽ tìm mua!

• 287 Bài viết

• 349 Được cảm ơn

Nghe nói sau vụ cho phép phát hành seri đĩa này, khả năng ngoại cảm của PTBH bị mất linh rồi:Thinking:

• 394 Bài viết

• 268 Được cảm ơn

Nhờ có cái này mà mẹ chồng e ( vô sư, vô sách ngày tết cũng chẳng cúng bái j, hương lạnh khói tàn mấy ngày tết, e hỏi thì mẹ e bảo là mình là nữ k phải con trưởng nên k phải thờ cúng ai cả làm e suýt ngất vì ngạc nhiên ). Thế mà năm nay sau 6 năm ăn tết ở nhà chồng e thấy mẹ e khói hương cũng bái đầy đủ về sau e biết là do nghe đĩa cảu bà PTBH. E cũng phải mua về nghe mới đc
    Chuột con khó bảo.

• 730 Bài viết

• 46 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Me Piggy2007 Xem bài viết
    Nghe nói sau vụ cho phép phát hành seri đĩa này, khả năng ngoại cảm của PTBH bị mất linh rồi:Thinking:
    Bị mất khả năng ko phải là do phát hành đĩa đâu chị ạ, mà là vì nguyên nhân khác.

• 284 Bài viết

• 10 Được cảm ơn

hix là do nguyên nhân nào hả chị? thế cô ây ko tim dc mo liet si nua ah? nha co ay o cung huyen voi nha em day, hihi

• 1,479 Bài viết

• 388 Được cảm ơn

mình cũng quan tâm,ko bit các mẹ kể wa cho e đc ko