Nhạc - Phim

Chàng rể họ Lê - VTC9

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 26.7K Lượt đọc
  • 158 Trả lời

2 Người đang theo dõi

• 1,011 Bài viết

• 538 Được cảm ơn

Chào các mẹ,
    Mình mở đề tài này để các mẹ có chung sở thích xem "Chàng rể họ Lê" chiếu trên VTC9, 20h hàng ngày vào buôn chuyện nhé, :Smiling:.
    Nhờ anh Google thì mình biết film này có 35 tập. Mình cũng không để ý là đã xem được mấy tập rồi, có lẽ không quá 10 tập. Cá nhân mình thấy fiml này rất sát với đời thường và thư giãn. Dạo này nhà mình chỉ thích xem phim hài. Lương thưởng ít nên phải kiếm thêm thuốc bổ cho khoẻ người, :Laughing:.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

• 3,846 Bài viết

• 1,836 Được cảm ơn

Hihii,hai vc em hôm nào cũng rình để xem.Chồng e cứ thích hát theo "Bố mẹ vợ là nhất ở trên đời,anh chị vợ là con của ông giời.Tôi chỉ là vật trang trí mà thôi............".Mới hết tập 9 hay 10 thôi,hiii 35 tập thoải mái thư giãn.ăn cơm no xong coi phim cười ko phải tâp thể dục nữa :Laughing::Laughing::Laughing:

:LoveStruc: Blog của Bi&Bống :LoveStruc:
    " Con dù lớn vẫn là con của mẹ
    Đi suốt cuộc đời lòng mẹ vẫn theo con"

• 1,493 Bài viết

• 240 Được cảm ơn

Tập hôm qua là tập 10 rồi, công nhận là xem thư giãn thật :Applause:.

• 1,011 Bài viết

• 538 Được cảm ơn

Tập hôm qua chết cười với vc Đáng-Thuỵ. Chồng thì tơ tưởng em Giáng Hương, vợ thì rất sáng tạo trong việc giấu tiền- nhét tiền vào chai, :Laughing:. Xã mình bảo, tí phải ra xem mấy cái chai nhà mình có gì không, :cool:.
    Nhà này trái ngược với nhà Thảo-Thuỳ nhỉ. Mr Thảo thì đúng là mẫu đàn ông mà chị em nên tránh xa, đo lọ nước mắm, đếm củ dưa hành, . Cứ nhìn thấy mr ấy lăm lăm sổ bút tính tiền chợ, tính giấy vs là mình đã bò ra cười, :Clown:.

• 1,011 Bài viết

• 538 Được cảm ơn

Lại còn chuyện mr Thảo nuôi dưỡng tài năng của con trai cưng nữa chứ. Khổ thân vợ, ngày chỉ được xem tv 2h, ngủ phải năm nghiêng trái, đi chợ không quá 50.000.

• 1,930 Bài viết

• 315 Được cảm ơn

Cho tớ xí một chân buôn trong này với nhé, tớ thích xem phim này lắm, 35 tập cơ à tha hồ mà xem hehe.

• 713 Bài viết

• 2,078 Được cảm ơn

À, cô đóng vai cô em út (mình ko nhớ tên) có phải là Lã Thu Huyền ko cả nhà nhỉ? Mình ko thích cô này hồi thi cái gì Phụ nữ VN TK21, nhưng đóng phim thấy cũgn tự nhiên phết, giọng cũng được. Nếu đúng là phim này thu tiếng đồng bộ thì quá ổn.

• 1,011 Bài viết

• 538 Được cảm ơn

Đúng là Lã Thanh Huyền. Mình không thích cô này nhưng đóng vai này cũng đạt. Nhìn người đã thấy điệu rồi, cơ mà chưa bằng Giáng Hương, :Battin ey:. Mỗi lần em GH nói mình thấy mệt tai, mỏi mắt vì nàng úôn éo khiếp quá.
    Chỉnh sửa lần cuối bởi namlinhchi; 14/01/2009 vào lúc 02:57 PM.

• 609 Bài viết

• 834 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi namlinhchi Xem bài viết
    Tập hôm qua chết cười với vc Đáng-Thuỵ. Chồng thì tơ tưởng em Giáng Hương, vợ thì rất sáng tạo trong việc giấu tiền- nhét tiền vào chai, :Laughing:. Xã mình bảo, tí phải ra xem mấy cái chai nhà mình có gì không, :cool:.
    Nhà này trái ngược với nhà Thảo-Thuỳ nhỉ. Mr Thảo thì đúng là mẫu đàn ông mà chị em nên tránh xa, đo lọ nước mắm, đếm củ dưa hành, . Cứ nhìn thấy mr ấy lăm lăm sổ bút tính tiền chợ, tính giấy vs là mình đã bò ra cười, :Clown:.
    Ờ ờ, hôm qua tớ xem đến đoạn mợ ấy cất tiền vào chai, cứ thấy lo lo. Toàn tiền 500k nhé. Thế mà lão chồng muốn kiếm tí tiền mua kem cho con, tiện thể bán hết cả đống chai cho đồng nát nhể? Cứ lo lo, sót sót thay. Hic.
    :Rose: Ví dù gặp bước gian nan
    Có yêu thương sẽ thấy gần đích xa

• 703 Bài viết

• 548 Được cảm ơn

lãng mạn nhất là nhà Bình- Thủy. Có 1 ông chồng lý tưởng thật, ở cơ quan bao cô theo, già có trẻ có mà lúc nào cũng chỉ nhớ đến vợ.
    Lâu lắm rồi Việt Nam mới có bộ phim hay thế, hài hước , bình dị. Các nhân vật diễn xuất làm người xem có cảm giác như cuộc sống gia đình thật vậy. hoan hô VTC9
    Chỉnh sửa lần cuối bởi daugau15; 14/01/2009 vào lúc 03:24 PM. Lý do: Thêm nội dung
    Mong bình yên và hạnh phúc đến với con giai yêu của mẹ, đến với gia đình nhỏ của mình và đến với mọi người xung quanh mình.