Trở về giao diện cũ
/
Đánh giá & báo lỗi giao diện mới
Sách - Truyện - Thơ

Xin truyện "Điệu ru nuớc mắt"

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 6.71K Lượt đọc
  • 10 Trả lời

0 Người đang theo dõi

• Trang 1/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
    • 1,812 Bài viết

• 13,687 Được cảm ơn

Có bác nào có truyện này cho em đọc ké với ạ, cảm ơn các bác nhiều

Con là tinh cầu bay trong đêm trăng
    Bin ! Con phải cố học giỏi ! Cố làm ra đồng tiền . Chỉ có nó là tốt với con ! Mặc mọi thứ ! Kill or be KILLED !

• 235 Bài viết

• 19 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Khanluado
    bạn đã tìm trong www.VNTHUQUAN.NET chưa? Mình nghĩ là có đấy.

• 528 Bài viết

• 23 Được cảm ơn

Truyện này của Duyên Anh (Vũ Mộng Long), xuất bản ở Sài Gòn trước năm 75, viết về giới giang hồ Sài Gòn mà nhân vật chính là Đại Cathay (1 nhân vật có thật trong Đại Tỳ Cái Thế); cùng tác giả và cùng viết về du đãng còn có mấy quyển đại loại Vết thù hằn trên lưng ngựa hoang, Dzũng Dakao bla bla bla..., nói chung truyện viết sến, giọng văn câu khách kiểu tiền rưỡi, chán. Cách đây 5, 7 năm ở chỗ thuê sách trên phố Thi Sách thấy vẫn còn, tình yêu ra đấy hỏi thử xem sao.
    nguyện đi theo con đường hành xác & tiết dục....

• 1,812 Bài viết

• 13,687 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi ragdoll
    Truyện này của Duyên Anh (Vũ Mộng Long), xuất bản ở Sài Gòn trước năm 75, viết về giới giang hồ Sài Gòn mà nhân vật chính là Đại Cathay (1 nhân vật có thật trong Đại Tỳ Cái Thế); cùng tác giả và cùng viết về du đãng còn có mấy quyển đại loại Vết thù hằn trên lưng ngựa hoang, Dzũng Dakao bla bla bla..., nói chung truyện viết sến, giọng văn câu khách kiểu tiền rưỡi, chán. Cách đây 5, 7 năm ở chỗ thuê sách trên phố Thi Sách thấy vẫn còn, tình yêu ra đấy hỏi thử xem sao.
    Rag huynh nói đúng, Vote cho huynh 1 phiếu.
    Hôm nay vô tình em kiếm đc 1 bản guitar gợi em nhớ lại nhân vật này nên muốn kiếm đọc lại. Em sẽ ra chỗ Thi Sách thử xem, cảm ơn huynh

Bin ! Con phải cố học giỏi ! Cố làm ra đồng tiền . Chỉ có nó là tốt với con ! Mặc mọi thứ ! Kill or be KILLED !

• 1,812 Bài viết

• 13,687 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Mongtoi2005
    bạn đã tìm trong www.VNTHUQUAN.NET chưa? Mình nghĩ là có đấy.
    Cảm on bác, em cũng là 1 thành viên "cộm cán" của thư quán đấy ạ, trong đó cũng có 1 số tác phẩm của DA nhưng ko có quyển này.
    Dầu sao cũng phải bác 1 cái

• 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Khanluado Xem bài viết
    Bạn vào đây đọc :

http://vietmessenger.com/books/?author=duyenanh

• 1,224 Bài viết

• 2,336 Được cảm ơn

Cảm ơn malefice. Mình thì thích cái lối nói với trẻ con của D.A, không lên gân, không vĩ đại. Cảm ơn bạn rất nhiều về đường dẫn này.
    H C Đào: Nhờ các bạn Việt Nam mua dùm trái cây, nông sản, ĐTDĐ, quần áo may sẵn, đồ chơi, đồ gia dụng SX tại Trung Quốc để chúng tôi có tiền mua tàu chiến, súng đạn đánh chiếm Hoàng Sa, Trường Sa của các bạn. Cảm ơn các bạn.

• 15 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

có bản audio book,của hiếm link mu các a/c chịu khó chút nha

http://www.megaupload.com/?d=TKGCKAE3 <<=== 1 Tới 5

http://www.megaupload.com/?d=L5HUF2C7 <<=== 6 Tới 10

• 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Nga xin chào yeulamco, Nga cũng đang muốn tìm hiểu về truyện Điệu ru nước mắt, nhưng không hiểu sao link của yeulamco khi Nga mở ra không thể down về được, nếu được bạn gửi link đó cho Nga qua mail của Nga nha (nga_tran104522@yahoo.com.vn), cám ơn yeulamco nhiều và chúc cho bạn đầy may mắn và an lành.

• 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Nga xin chào malefice, Nga cũng đang tìm hiểu về truyện đó thế nhưng khi vào truy cập trang trên thì lại không được, với lại Nga cũng đang tìm truyện Loan mắt nhung của Nguyễn Thụy Long nữa, nếu được thì bạn share link của truyện đó với mọi người luôn nha.
    Cám ơn bạn.

• Trang 1/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2