SÁCH - TRUYỆN - THƠ

Truyện của tác giả Trung Quốc (và các mẹ mê giai đẹp) - Tầng 7, say mê hóng, say mê "tám" chuyện

Đến trả lời mới nhất
  • 7 Lượt chia sẻ
  • 950K Lượt đọc
  • 6.01K Trả lời

88 Người đang theo dõi

• 182 Bài viết

• 617 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Piglet_Xinh Xem bài viết
    Lần nào off chị em mình chẳng ngồi gần nhau. Có khi nào là do "mùi đặc trưng" hem chị? hihi.

Em cũng đang tính rủ nông dân chichiconuong tối về nhảy hố "Thành phố hoang vắng" đó đây chị ơi!
    Ừ nhỉ, sao vô tình ta lại ở cạnh nhau??? Chả phải là "Hữu hương ..." còn gì.
    “Thượng Đế tạo ra những kẽ hở trên lòng bàn tay, để bàn tay khác lấp đầy”.
    • 678 Bài viết

• 4,432 Được cảm ơn

601 trang rồi, hú hồn me_cu_tit về xây tầng mới đi nào!!!
    • 1,558 Bài viết

• 1,866 Được cảm ơn

Nhân dịp nhà mình ở tầng thượng tớ cũng cố leo lên nói vài câu oánh dấu cái.
    Hiện tớ đang đọc Trước là tiểu nhân, sau là quân tử của Tào Đình, thấy cũng khá hay và hấp dẫn, lướt qua thấy nam chính, nữ chính rồi HE mới dám mon men đọc tiếp. Ai có nhu cầu nhảy hố này với tớ không để sang nhà mới mình 888 nào.
    • 2,966 Bài viết

• 3,324 Được cảm ơn

http://www.webtretho.com/forum/f115/.../#post29868830

<= bà con leo tầng mới đi nhóe

Mời các cô chú pác ghé thăm Blog của Teeth
    • 4 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Các chị ơi, em luyện ngôn tình cũng nhiều lắm rồi, chắc chỉ chưa đọc thể loại đam mỹ thôi.
    Em lượn webtretho nhưng toàn vào khu nấu ăn, hnay mới phát hiện ra hang ổ toàn các mẹ các chị có sở thích giống mình. Cho em gia nhập với. hí hí
    Nhân tiện các mẹ cho em hỏi, có ai có eboook của cuốn Chỉ cần có tiền ta yêu chưa, cho em xin với. Truyện này đọc có được k ạ. Em thấy trên nhà Maroon cũng có nhưng thấy dài quá, em lười đọc từng chap lắm.
    • 3 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi damhongtham Xem bài viết
    Các chị ơi, em luyện ngôn tình cũng nhiều lắm rồi, chắc chỉ chưa đọc thể loại đam mỹ thôi.
    Em lượn webtretho nhưng toàn vào khu nấu ăn, hnay mới phát hiện ra hang ổ toàn các mẹ các chị có sở thích giống mình. Cho em gia nhập với. hí hí
    Nhân tiện các mẹ cho em hỏi, có ai có eboook của cuốn Chỉ cần có tiền ta yêu chưa, cho em xin với. Truyện này đọc có được k ạ. Em thấy trên nhà Maroon cũng có nhưng thấy dài quá, em lười đọc từng chap lắm.
    Bạn vào đây tải ebook nhá
    http://luv-ebook.com/forums/thread-1120.html
    • 73 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi bttran Xem bài viết
    Nhân dịp nhà mình ở tầng thượng tớ cũng cố leo lên nói vài câu oánh dấu cái.
    Hiện tớ đang đọc Trước là tiểu nhân, sau là quân tử của Tào Đình, thấy cũng khá hay và hấp dẫn, lướt qua thấy nam chính, nữ chính rồi HE mới dám mon men đọc tiếp. Ai có nhu cầu nhảy hố này với tớ không để sang nhà mới mình 888 nào.
    truyện này có hài không bạn ,dạo này mình hết truyện để xem rồi , đang lùng ..
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 173 Bài viết

• 93 Được cảm ơn

Các bạn leo tầng mới nhé .

http://www.webtretho.com/forum/f115/.../#post29868830