SÁCH - TRUYỆN - THƠ

Tìm truyện "Người tình của nữ bá tước Chatterley"

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 4.47K Lượt đọc
  • 1 Trả lời

Theo dõi Webtretho

Bài học lớn đằng sau câu chuyện nhỏ
f | Chia sẻ bài viết
    • 25 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

Các mẹ ơi, có ai biết địa chỉ trên mạng nào có post truyện "Người tình của nữ bá tước Chatterley" không? Em đang tìm mà không có.
    Thanks các mẹ
    Love grows with time
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• Anh đã ngủ với cô ta chưa ?

Son môi đỏ, mascara đen nhánh trên đôi lông mi dài, đôi má màu hồng nhạt nổi bật trên làn da hơi...

• "Người tình của chồng tôi"

Có mẹ nào theo dõi phim này không? Hay quá là hay :Applause:. Xem xong 2 tập phim trưa nay mình thấy có nhiều cảm xúc quá: vừa thông cảm, vừa bực tức, vừa xót xa... Thương người vợ nhất ở cái đoạn nghe chồng bảo là "Em không còn hấp dẫn trong mắt anh" :Crying:, nghe mà tủi thân gì đâu. Sao đàn ông...

• Truyện "Người tình" của M.Duras

Bác nào có biết chỗ nào bán, hoặc đã có truyện "Người tình" của M.Duras (đã dựng thành film "Người tình" rồi ý) và muốn bán thì làm ơn cho em biết với. Em tầm truyện này đã hàng chục năm nay nhưng chưa mua được. Photo lại từ truyện mượn được ở thư viện thì không thích. Truyện in ra từ mạng thì cũng...

• Chuyển chỗ làm, cần mua nhà chung cư có view đẹp, gần sông càng tốt

Chào các mẹ, Tình hình là mình đang có dự định “Nam tiến” để lập nghiệp. Mình gắn bó với đất Hà...

• Bí quyết giữ chồng

Hình như dạo này chồng không còn yêu tôi như hồi mới cưới nữa. Anh ấy hay về muộn, ít mua hoa, ít...

• 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Các chị ơi cho em xin linh film người tình nữ bá tươc vơi
    cam on cac chi nhieu