SÁCH - TRUYỆN - THƠ

Câu truyện tình yêu bằng tranh siêu dễ thương

Đến trả lời mới nhất
  • 153 Lượt chia sẻ
  • 4.36K Lượt đọc
  • 4 Trả lời

0 Người đang theo dõi

• 15 Bài viết

• 11 Được cảm ơn

Chiều nay tương đối rãnh rổi sau giờ học trên trường, lên mạng tìm truyện về chủ đề tình yêu để đọc giải trí thì vô tình tìm thấy bộ truyện tranh khá là dễ thương. Các mẹ/ các chị vào xem cùng với em cho vui nhé. Với hình ảnh minh họa dễ thương và lời thoại ngắn gọn, đáng yêu, ngộ nghĩnh của 1 bạn tác giả có nickname “Tuyệt đỉnh sinh vật” tên thật là Lê Mai Anh.

Bộ truyện tranh tình cảm siêu dễ thương đang được các bạn trẻ yêu thích của tác giả có nickname “Tuyệt đỉnh sinh vật” có tựa đề “Tình con heo”.

Sưu tầm
    3 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• Clip cover "I'm yours" & "Price tag" cực hay của cậu nhóc siêu dễ thương

Mẹ Gấu mới xem clip này, mẹ Gấu thích ôi là thích :D Không ngờ cậu nhỏ cover cái bản của Jason Mraz mà mẹ Gấu chết mê chết mệt hay đến thế :D Các mẹ xem xem rồi bình luận ngay nhaaaaaaaaaaaa: http://www.youtube.com/watch?v=PlqcgVcxfmU Ảnh nhóc em nó đây nè :D ...

• Hạnh phúc không ở cuối con đường

1. Mẹ ở quê lên Sau khi kết hôn hai năm, chồng tôi bàn với tôi đón mẹ lên ở chung để chăm sóc bà...

• Hạt Kiwi - Chuyên gia đã trả lời

Mình biết đến Kiwi như một loại trái cây vàng cho sức khỏe. Mình băn khoăn không biết trong hạt...

• Anh đã ngủ với cô ta chưa ?

Son môi đỏ, mascara đen nhánh trên đôi lông mi dài, đôi má màu hồng nhạt nổi bật trên làn da hơi...

• Màn nhảy flashmod cầu hôn.... siêu dễ thương ^^

Cái này cháu Bunny mới lụm đc trên mạng nè, không biết post ở đây có sao ko nhỉ, nhưng cái này cũng là kinh nghiệm tình iu mừ, thôi post đại :p Thông tin này thì cháu copy từ tintuc24h :D Mới đây, một clip cầu hôn của hai sinh viên tại khuôn viên trường ĐH California đã gây sốt cư dân mạng....

• 67 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

Buồn cười kiểu nhí nhảnh của 2 bạn này quá. Nhưng mà giờ kiếm đâu ra gấu nhí nhảnh, lãng mạn và chu đáo đến vậy. chắc chỉ có trong tranh vẽ này thui
    • 8 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Mình khoái truyện tranh, nên thích câu truyện này lắm. Cảm ơn bạn đã sưu tầm và chia sẻ nhé. Chúc bạn buổi tối tốt lành.
    Em chỉ là một thoáng hư vô
    Đừng cố gắng kiếm tìm trong ký ức
    Em chỉ là những mãnh ghép không có thực
    Sẽ nhạt nhòa trong hư ảo đời anh...
    • 23 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

mẹ nào vẽ tranh teen thế. ước gì nhà mềnh cũng có con mèo (chồng) ngoan như thế.
    • 112 Bài viết

• 159 Được cảm ơn

ngộ nghĩnh nhưng sâu sắc, cảm ơn bạn đã chia sẻ