SÁCH - TRUYỆN - THƠ

Câu truyện tình yêu bằng tranh siêu dễ thương

Đến trả lời mới nhất
  • 100 Lượt chia sẻ
  • 3.59K Lượt đọc
  • 4 Trả lời

0 Người đang theo dõi

• 15 Bài viết

• 10 Được cảm ơn

Chiều nay tương đối rãnh rổi sau giờ học trên trường, lên mạng tìm truyện về chủ đề tình yêu để đọc giải trí thì vô tình tìm thấy bộ truyện tranh khá là dễ thương. Các mẹ/ các chị vào xem cùng với em cho vui nhé. Với hình ảnh minh họa dễ thương và lời thoại ngắn gọn, đáng yêu, ngộ nghĩnh của 1 bạn tác giả có nickname “Tuyệt đỉnh sinh vật” tên thật là Lê Mai Anh.

Bộ truyện tranh tình cảm siêu dễ thương đang được các bạn trẻ yêu thích của tác giả có nickname “Tuyệt đỉnh sinh vật” có tựa đề “Tình con heo”.

Sưu tầm
    3 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• tâm sự tình yêu buồn ngày cuối năm, thương cho số mình !

Bọn mình yêu nhau từ hồi sinh viên, hiện nay cả hai đều đã tốt nghiệp và đi làm. Người yêu nhà nghèo nhưng có ý chí , học giỏi , say mê nghiên cứu, nên càng yêu , chưa bao giờ đòi hỏi vào những dịp đăc biệt phải tặng quà nọ quà kia, hoa nọ hoa kia, dẫn đi ăn đi uống chỗ đắt cả , mình yêu bằng tất...

• Bé Tơn vào lớp Một

Đọc và suy ngẫm... Một bài học quý cho rất nhiều vị phụ huynh thời hiện đại. *** Bé Tơn đã...

• Clip cover "I'm yours" & "Price tag" cực hay của cậu nhóc siêu dễ thương

Mẹ Gấu mới xem clip này, mẹ Gấu thích ôi là thích :D Không ngờ cậu nhỏ cover cái bản của Jason Mraz mà mẹ Gấu chết mê chết mệt hay đến thế :D Các mẹ xem xem rồi bình luận ngay nhaaaaaaaaaaaa: http://www.youtube.com/watch?v=PlqcgVcxfmU Ảnh nhóc em nó đây nè :D ...

• Phẫu thuật chỉnh răng và hàm

Em bị hô và độ răng vẩu quá nặng, vậy em muốn điều chỉnh lại hàm răng hô và làm cho hàm không còn...

• Biển đời người

BIỂN ĐỜI NGƯỜIBim mười lăm tuổi, người lép kẹp như con cá măng, mùa lạnh thì mũi lúc nào cũng ướt....

• 67 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

Buồn cười kiểu nhí nhảnh của 2 bạn này quá. Nhưng mà giờ kiếm đâu ra gấu nhí nhảnh, lãng mạn và chu đáo đến vậy. chắc chỉ có trong tranh vẽ này thui
    • 7 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Mình khoái truyện tranh, nên thích câu truyện này lắm. Cảm ơn bạn đã sưu tầm và chia sẻ nhé. Chúc bạn buổi tối tốt lành.
    Em chỉ là một thoáng hư vô
    Đừng cố gắng kiếm tìm trong ký ức
    Em chỉ là những mãnh ghép không có thực
    Sẽ nhạt nhòa trong hư ảo đời anh...
    • 23 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

mẹ nào vẽ tranh teen thế. ước gì nhà mềnh cũng có con mèo (chồng) ngoan như thế.
    • 88 Bài viết

• 119 Được cảm ơn

ngộ nghĩnh nhưng sâu sắc, cảm ơn bạn đã chia sẻ