SÁCH - TRUYỆN - THƠ

Câu truyện tình yêu bằng tranh siêu dễ thương

Đến trả lời mới nhất
  • 153 Lượt chia sẻ
  • 4.46K Lượt đọc
  • 4 Trả lời

• 15 Bài viết

• 11 Được cảm ơn

Chiều nay tương đối rãnh rổi sau giờ học trên trường, lên mạng tìm truyện về chủ đề tình yêu để đọc giải trí thì vô tình tìm thấy bộ truyện tranh khá là dễ thương. Các mẹ/ các chị vào xem cùng với em cho vui nhé. Với hình ảnh minh họa dễ thương và lời thoại ngắn gọn, đáng yêu, ngộ nghĩnh của 1 bạn tác giả có nickname “Tuyệt đỉnh sinh vật” tên thật là Lê Mai Anh.

Bộ truyện tranh tình cảm siêu dễ thương đang được các bạn trẻ yêu thích của tác giả có nickname “Tuyệt đỉnh sinh vật” có tựa đề “Tình con heo”.

Sưu tầm
    3 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• Anh đã ngủ với cô ta chưa ?

Son môi đỏ, mascara đen nhánh trên đôi lông mi dài, đôi má màu hồng nhạt nổi bật trên làn da hơi...

• Gương mặt nha sĩ Việt đầy tự hào tại hội nghị FDI

Đỗ Nhật Nam cùng Huỳnh Nguyễn Minh Thư đã có bài phát biểu đầy tự hào tại hội nghị nha khoa quốc tế...

• Trẻ học gì qua khám phá khoa học?

Trẻ thơ là lứa tuổi hồn nhiên vô cùng đáng yêu đối với trẻ vạn vật xung quanh đều mới lạ và bí ẩn...

• Nữ sinh Việt "siêu" dễ thương xuất hiện trên truyền hình Nhật Bản

Bạn gái này đã xuất hiện cực đáng yêu trong một chương trình về du lịch Việt Nam của Đài truyền hình Kansai (KTV) Nhật Bản phát hồi đầu tháng 3 vừa rồi. Dạo quanh Facebook và các trang quảng bá Festival 2012 của Huế, chúng tớ tình cờ phát hiện một clip giới thiệu về các món ăn và cảnh đẹp của...

• Túi gạo của mẹ

Cái nghèo cái đói thường trực trong ngôi nhà nhỏ này, nhưng dường như, nỗi cơ cực bần hàn ấy không...

• tâm sự tình yêu buồn ngày cuối năm, thương cho số mình !

Bọn mình yêu nhau từ hồi sinh viên, hiện nay cả hai đều đã tốt nghiệp và đi làm. Người yêu nhà nghèo nhưng có ý chí , học giỏi , say mê nghiên cứu, nên càng yêu , chưa bao giờ đòi hỏi vào những dịp đăc biệt phải tặng quà nọ quà kia, hoa nọ hoa kia, dẫn đi ăn đi uống chỗ đắt cả , mình yêu bằng tất...

• 67 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

Buồn cười kiểu nhí nhảnh của 2 bạn này quá. Nhưng mà giờ kiếm đâu ra gấu nhí nhảnh, lãng mạn và chu đáo đến vậy. chắc chỉ có trong tranh vẽ này thui
    • 8 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Mình khoái truyện tranh, nên thích câu truyện này lắm. Cảm ơn bạn đã sưu tầm và chia sẻ nhé. Chúc bạn buổi tối tốt lành.
    Em chỉ là một thoáng hư vô
    Đừng cố gắng kiếm tìm trong ký ức
    Em chỉ là những mãnh ghép không có thực
    Sẽ nhạt nhòa trong hư ảo đời anh...
    • 23 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

mẹ nào vẽ tranh teen thế. ước gì nhà mềnh cũng có con mèo (chồng) ngoan như thế.
    • 116 Bài viết

• 160 Được cảm ơn

ngộ nghĩnh nhưng sâu sắc, cảm ơn bạn đã chia sẻ