Sách - Truyện - Thơ

Bạn nào thích Judith Mcnaught thì vào đây

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 17.8K Lượt đọc
  • 46 Trả lời

0 Người đang theo dõi

• Trang 1/5

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 5
    • 137 Bài viết

• 192 Được cảm ơn

Mình thích đọc truyện của Judith Mcnaught nhưng tìm các nhà sách không thấy có nên toàn phải đọc trên mạng mỏi mắt không chịu nổi. Vừa rồi ra nhà sách Nguyễn Văn Cừ tìm được cuốn Tiếng sét xanh mặc dù đọc rồi nhưng cũng rinh về để sưu tập. Mẹ nào thấy ở đâu bán chỉ mình với. Hiện mình đã đọc được: Hơn cả tuyệt vời, Tiếng Sét xanh, Như cõi thiên đường, Điều kỳ diệu
    Ngoài Judith ra mình cũng thích nhiều tác phẩm của những tác giả khác nữa (Guillaume musso,Mac Levy...) nhưng ở nhà sách có nhiều, chỉ có truyện của Judith là hiếm thôi.

• 1,127 Bài viết

• 132 Được cảm ơn

Mình cũng muốn tìm mua truyện của tác giả này mà ở sg tìm mãi k có, mẹ nào biết nơi nào có chỉ giúp mình với :Smiling:

• 939 Bài viết

• 1,491 Được cảm ơn

Em cũng thích tác giả này, chưa mua cuốn nào cả mà chỉ toàn đọc ebook thôi.
    Đã đọc Tiếng sét xanh, Điều kì diệu, Từ khi có em (Until you), Như cõi thiên đường...
    Ngoài ra thì em còn thích cả Johanna Lindsey nữa, truyện của bà này cũng hay lắm, tình yêu rất đẹp, giàu lãng mạn và mơ mộng :Battin ey:.

• 455 Bài viết

• 513 Được cảm ơn

Mình cũng thích tác giả này lắm. Đã đọc Tiếng sét xanh từ hồi sv năm nhất, thuê chuyện về đọc rồi mê tít anh chàng Nick. Mới đây mua cuốn này về đọc lại, vẫn thấy hay. Truyện của bà này hình như có mỗi cuốn này được xuất bản tại Vn phải không nhỉ. Mình tìm mòn Đinh Lễ mà chẳng thấy cuốn nào khác. Mới đây, Down cả một rổ truyện của tác giả này: Until you, Vương quốc của những giấc mơ, Như cõi thiên đường, Hơn cả tuyệt vời, Điều kỳ diệu, Thiên đường, thứ nhất là chưa có time để đọc, hai nữa là mình ghét đọc ebook nữa, hic nên down về để đấy chứ chưa mò vào. Sợ rồi mê quá, ghét thì ghét vẫn dán mắt vào pc chẳng làm được gì.

• 122 Bài viết

• 12 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi andtn Xem bài viết
    Mình cũng thích tác giả này lắm. Đã đọc Tiếng sét xanh từ hồi sv năm nhất, thuê chuyện về đọc rồi mê tít anh chàng Nick. Mới đây mua cuốn này về đọc lại, vẫn thấy hay. Truyện của bà này hình như có mỗi cuốn này được xuất bản tại Vn phải không nhỉ. Mình tìm mòn Đinh Lễ mà chẳng thấy cuốn nào khác. Mới đây, Down cả một rổ truyện của tác giả này: Until you, Vương quốc của những giấc mơ, Như cõi thiên đường, Hơn cả tuyệt vời, Điều kỳ diệu, Thiên đường, thứ nhất là chưa có time để đọc, hai nữa là mình ghét đọc ebook nữa, hic nên down về để đấy chứ chưa mò vào. Sợ rồi mê quá, ghét thì ghét vẫn dán mắt vào pc chẳng làm được gì.
    Bạn ơi, từ khi đọc Tiếng sét xanh mình cũng thích tác giả này, nhưng ở hiệu sách rất ít bán sách của tác giả này. Bạn có thể gửi ebook mà bạn down được cho mình vào địa chỉ thựyld@yahoo.com Mình cám ơn bạn rất nhiều

• 455 Bài viết

• 513 Được cảm ơn

Mình sẽ gửi cho bạn. Một số truyện do các bạn thành viên Ebook dịch và đưa lên diễn đàn Ebook rất nhanh. Phải nói là rất khâm phục tốc độ dịch truyện của các bạn ấy đó. Gửi cho bạn đây nhé. Cơ mà địa chỉ mail của mẹ thobong2003 là gì ấy nhỉ? Mình dịch không ra ấy.

• 122 Bài viết

• 12 Được cảm ơn

Mình sẽ gửi cho bạn. Một số truyện do các bạn thành viên Ebook dịch và đưa lên diễn đàn Ebook rất nhanh. Phải nói là rất khâm phục tốc độ dịch truyện của các bạn ấy đó. Gửi cho bạn đây nhé. Cơ mà địa chỉ mail của mẹ thobong2003 là gì ấy nhỉ? Mình dịch không ra ấy.
    Cám ơn mẹ nó nhé. Tớ gõ tiếng Việt nên nó bị vậy. Mẹ nó gửi giúp vào địa chỉ thuyld75@yahoo.com

• 455 Bài viết

• 513 Được cảm ơn

Có một thông tin mới cho những ai thích Judith. Các mẹ xem link này, biết đâu sắp tới Nhã Nam sẽ phát hành truyện của tác giả này thì thích nhỉ các mẹ ơi.
    http://nhanam.info/forum/index.php?topic=121.0

• 137 Bài viết

• 192 Được cảm ơn

Bạn ơi, mấy truyện bạn down về có copy ra word được không, nếu được thì bạn gừi file cho mình với, mình phải in ra để đọc thôi chứ đọc trực tiếp trên mạng mỏi mắt, nhức đầu quá, chịu hết nổi rồi.
    Cảm ơn bạn nhiều nhé:Rose::Rose::Rose:
    Mail của mình: ngoclinh_0780@yahoo.com

• 455 Bài viết

• 513 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Me Huy Hoang Xem bài viết
    Bạn ơi, mấy truyện bạn down về có copy ra word được không, nếu được thì bạn gừi file cho mình với, mình phải in ra để đọc thôi chứ đọc trực tiếp trên mạng mỏi mắt, nhức đầu quá, chịu hết nổi rồi.
    Cảm ơn bạn nhiều nhé:Rose::Rose::Rose:
    Mail của mình: ngoclinh_0780@yahoo.com
    Chị ơi, mấy file chuyện đó dạng Ebook, file *.prc cơ, không copy được ra Word đâu chị ạ. Rất tiếc. Nếu chị vẫn thích thì em gửi cho chị đọc tạm vậy.

• Trang 1/5

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 5