SÁCH - TRUYỆN - THƠ

Bạn nào thích Judith Mcnaught thì vào đây

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 19.3K Lượt đọc
  • 46 Trả lời

• Trang 1/3

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 3
    • 137 Bài viết

• 192 Được cảm ơn

Mình thích đọc truyện của Judith Mcnaught nhưng tìm các nhà sách không thấy có nên toàn phải đọc trên mạng mỏi mắt không chịu nổi. Vừa rồi ra nhà sách Nguyễn Văn Cừ tìm được cuốn Tiếng sét xanh mặc dù đọc rồi nhưng cũng rinh về để sưu tập. Mẹ nào thấy ở đâu bán chỉ mình với. Hiện mình đã đọc được: Hơn cả tuyệt vời, Tiếng Sét xanh, Như cõi thiên đường, Điều kỳ diệu
    Ngoài Judith ra mình cũng thích nhiều tác phẩm của những tác giả khác nữa (Guillaume musso,Mac Levy...) nhưng ở nhà sách có nhiều, chỉ có truyện của Judith là hiếm thôi.
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• Đàn bà “nước lọc”

http://www.vnyeu.org/wp-content/uploads/2012/05/daukho.jpg Những người đàn bà như họ bị gọi là...

• Bạn nào mới cưới thì vào đây chia sẻ với em nào!

Mình 24 tuổi, mới cưới chồng ngày 21-11-2010, cuộc sống mới có quá nhiều điều làm mình phải bỡ ngỡ phải suy nghĩ và săp xếp:học hành, công việc, kiếm tiền và đối nhân xử thế với gia đình hai bên, nên lam gì? không nên làm gì? để được yêu thương và tôn trọng đây hic hic bác nào cùng cảnh ngộ , cho e...

• Vệt phấn trôi!

Anh ngoài 30, giám đốc chi nhánh nột nhãn hàng lớn tại Hà nội. Một vợ và 2 đứa con. Cuộc sống thật...

• Bạn nào muốn ngoại tình thì vào đây nhé!

Sau khi đọc về các mục chị em than vãn, lên án việc ngoại tình..v.,v.., mình quyết định mở topic về những cái hay.., Hihihi! trong ngoại tình. Cả nhà cho ý kiến về cảm nhận, cảm giác..,v.v.. khi ngoại tình nhé?:Laughing:

• Cho bé ăn Phomat hay váng sữa thì tốt hơn?

Các mẹ nhà mình ới ời, dạo gần đây em thấy rộ lên phong trào cho con ăn váng sữa, phô mai…Nghe nói...

• 1,125 Bài viết

• 132 Được cảm ơn

Mình cũng muốn tìm mua truyện của tác giả này mà ở sg tìm mãi k có, mẹ nào biết nơi nào có chỉ giúp mình với :Smiling:
    • 939 Bài viết

• 1,491 Được cảm ơn

Em cũng thích tác giả này, chưa mua cuốn nào cả mà chỉ toàn đọc ebook thôi.
    Đã đọc Tiếng sét xanh, Điều kì diệu, Từ khi có em (Until you), Như cõi thiên đường...
    Ngoài ra thì em còn thích cả Johanna Lindsey nữa, truyện của bà này cũng hay lắm, tình yêu rất đẹp, giàu lãng mạn và mơ mộng :Battin ey:.
    • 455 Bài viết

• 514 Được cảm ơn

Mình cũng thích tác giả này lắm. Đã đọc Tiếng sét xanh từ hồi sv năm nhất, thuê chuyện về đọc rồi mê tít anh chàng Nick. Mới đây mua cuốn này về đọc lại, vẫn thấy hay. Truyện của bà này hình như có mỗi cuốn này được xuất bản tại Vn phải không nhỉ. Mình tìm mòn Đinh Lễ mà chẳng thấy cuốn nào khác. Mới đây, Down cả một rổ truyện của tác giả này: Until you, Vương quốc của những giấc mơ, Như cõi thiên đường, Hơn cả tuyệt vời, Điều kỳ diệu, Thiên đường, thứ nhất là chưa có time để đọc, hai nữa là mình ghét đọc ebook nữa, hic nên down về để đấy chứ chưa mò vào. Sợ rồi mê quá, ghét thì ghét vẫn dán mắt vào pc chẳng làm được gì.
    • 124 Bài viết

• 14 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi andtn Xem bài viết
    Mình cũng thích tác giả này lắm. Đã đọc Tiếng sét xanh từ hồi sv năm nhất, thuê chuyện về đọc rồi mê tít anh chàng Nick. Mới đây mua cuốn này về đọc lại, vẫn thấy hay. Truyện của bà này hình như có mỗi cuốn này được xuất bản tại Vn phải không nhỉ. Mình tìm mòn Đinh Lễ mà chẳng thấy cuốn nào khác. Mới đây, Down cả một rổ truyện của tác giả này: Until you, Vương quốc của những giấc mơ, Như cõi thiên đường, Hơn cả tuyệt vời, Điều kỳ diệu, Thiên đường, thứ nhất là chưa có time để đọc, hai nữa là mình ghét đọc ebook nữa, hic nên down về để đấy chứ chưa mò vào. Sợ rồi mê quá, ghét thì ghét vẫn dán mắt vào pc chẳng làm được gì.
    Bạn ơi, từ khi đọc Tiếng sét xanh mình cũng thích tác giả này, nhưng ở hiệu sách rất ít bán sách của tác giả này. Bạn có thể gửi ebook mà bạn down được cho mình vào địa chỉ thựyld@yahoo.com Mình cám ơn bạn rất nhiều
    • 455 Bài viết

• 514 Được cảm ơn

Mình sẽ gửi cho bạn. Một số truyện do các bạn thành viên Ebook dịch và đưa lên diễn đàn Ebook rất nhanh. Phải nói là rất khâm phục tốc độ dịch truyện của các bạn ấy đó. Gửi cho bạn đây nhé. Cơ mà địa chỉ mail của mẹ thobong2003 là gì ấy nhỉ? Mình dịch không ra ấy.
    • 124 Bài viết

• 14 Được cảm ơn

Mình sẽ gửi cho bạn. Một số truyện do các bạn thành viên Ebook dịch và đưa lên diễn đàn Ebook rất nhanh. Phải nói là rất khâm phục tốc độ dịch truyện của các bạn ấy đó. Gửi cho bạn đây nhé. Cơ mà địa chỉ mail của mẹ thobong2003 là gì ấy nhỉ? Mình dịch không ra ấy.
    Cám ơn mẹ nó nhé. Tớ gõ tiếng Việt nên nó bị vậy. Mẹ nó gửi giúp vào địa chỉ thuyld75@yahoo.com
    • 455 Bài viết

• 514 Được cảm ơn

Có một thông tin mới cho những ai thích Judith. Các mẹ xem link này, biết đâu sắp tới Nhã Nam sẽ phát hành truyện của tác giả này thì thích nhỉ các mẹ ơi.
    http://nhanam.info/forum/index.php?topic=121.0
    • 137 Bài viết

• 192 Được cảm ơn

Bạn ơi, mấy truyện bạn down về có copy ra word được không, nếu được thì bạn gừi file cho mình với, mình phải in ra để đọc thôi chứ đọc trực tiếp trên mạng mỏi mắt, nhức đầu quá, chịu hết nổi rồi.
    Cảm ơn bạn nhiều nhé:Rose::Rose::Rose:
    Mail của mình: ngoclinh_0780@yahoo.com
    • 455 Bài viết

• 514 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Me Huy Hoang Xem bài viết
    Bạn ơi, mấy truyện bạn down về có copy ra word được không, nếu được thì bạn gừi file cho mình với, mình phải in ra để đọc thôi chứ đọc trực tiếp trên mạng mỏi mắt, nhức đầu quá, chịu hết nổi rồi.
    Cảm ơn bạn nhiều nhé:Rose::Rose::Rose:
    Mail của mình: ngoclinh_0780@yahoo.com
    Chị ơi, mấy file chuyện đó dạng Ebook, file *.prc cơ, không copy được ra Word đâu chị ạ. Rất tiếc. Nếu chị vẫn thích thì em gửi cho chị đọc tạm vậy.
    • 199 Bài viết

• 69 Được cảm ơn

Hi, mình cũng thích các tác phẩm của mấy tác giả này, nhưng ở VN mình không thấy dịch, chắc là bản tiếng Anh có nhiều cảnh hot quá, rooling:rooling:, mình đang đọc các bản dịch của các ss bên Việt lãng du, các ss ấy dịch hay lắm, cuốn nào thích thì mình copy lại rồi in ra để đọc lại, chứ đọc ebook mỏi mắt lắm, mà mắt mình thì cận nặng rồi, hic hic :Sad:! Mà sao nhiều truyện hay thế mà các NXB VN mình lại ko có ý tưởng dịch và in để bán nhỉ, lạ thật! :Thinking:
    • 137 Bài viết

• 192 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi maikhanh0206 Xem bài viết
    Hi, mình cũng thích các tác phẩm của mấy tác giả này, nhưng ở VN mình không thấy dịch, chắc là bản tiếng Anh có nhiều cảnh hot quá, rooling:rooling:, mình đang đọc các bản dịch của các ss bên Việt lãng du, các ss ấy dịch hay lắm, cuốn nào thích thì mình copy lại rồi in ra để đọc lại, chứ đọc ebook mỏi mắt lắm, mà mắt mình thì cận nặng rồi, hic hic :Sad:! Mà sao nhiều truyện hay thế mà các NXB VN mình lại ko có ý tưởng dịch và in để bán nhỉ, lạ thật! :Thinking:
    Bạn ơi, mình thấy ở Vietlangdu và thuvien e-book đâu có in ra được. Nếu bạn có cách đề copy và in thì bạn gửi cho mình với nha. Cảm ơn bạn nhiều lắm.:Rose::Rose::Rose:

Chị ơi, mấy file chuyện đó dạng Ebook, file *.prc cơ, không copy được ra Word đâu chị ạ. Rất tiếc. Nếu chị vẫn thích thì em gửi cho chị đọc tạm vậy.

Bạn gửi cho mình nha. Thích Judith vô cùng, nếu phần xxx bớt táo bạo hơn một chút thì hay hơn (tại phần này làm mình mụ mẫm, con người...mất thanh cao đi một chút :Laughing::Laughing
    :Rose::Rose::Rose:
    • 455 Bài viết

• 514 Được cảm ơn

Bạn gửi cho mình nha.
    Sao địa chỉ mail của chị em không thể gửi được. Toàn gửi trả mail lỗi về thôi chị ơi.
    • 137 Bài viết

• 192 Được cảm ơn

Ủa ! Sao kỳ vậy ta. Địa chỉ này mình dùng hàng ngày mừ.:Sad:

ngoclinh_0780@yahoo.com

Bạn thử một lần nữa được không? Cảm ơn bạn
    • 199 Bài viết

• 69 Được cảm ơn

Bạn ơi, mình thấy ở Vietlangdu và thuvien e-book đâu có in ra được. Nếu bạn có cách đề copy và in thì bạn gửi cho mình với nha. Cảm ơn bạn nhiều lắm.:Rose::Rose::Rose:

Á, đấy là bạn vào khi đã xong hết, các ss ấy chuyển một phần sang graphic để chống việc đưa sang các web khác ko xin phép ấy mà, mình thi copy ngay từ đầu để tiện sau này, nhưng bạn thích cuốn nào, mình cũng ko có đầy đủ lắm, chỉ một vài bản thôi, :Smiling::Smiling::Smiling:, với lại mình cũng copy được từ ebook, mỗi tội phải chỉnh sửa xuống dòng vì khi copy ra ngoài nó toàn liền dòng với nhau thôi. :Battin ey::Battin ey:rooling:rooling:rooling:
    • 137 Bài viết

• 192 Được cảm ơn

Hiện mình đã có: Tiếng sét xanh, Hơn cả tuyệt vời, Như cõi thiên đường, Điều kỳ diệu.
    Ngòai những truyện này ra bạn có truyện nào thì gửi hết cho mình nhé. Liền dòng cũng được, mình sẽ chỉnh sửa lại. Cảm ơn bạn nhiều.:Rose::Rose::Rose:
    • 455 Bài viết

• 514 Được cảm ơn

Ủa ! Sao kỳ vậy ta. Địa chỉ này mình dùng hàng ngày mừ.:Sad:

ngoclinh_0780@yahoo.com

Bạn thử một lần nữa được không? Cảm ơn bạn
    Hi hi, em thử rồi, giờ không biết mẹ Huy Hoang đã nhận được chưa, cơ mà em thấy mẹ có gần đầy đủ những cuốn em có, chỉ thiếu mỗi 2 cuốn Vương quốc của những giấc mơ và Until you thôi. Mà em thêm .vn vào sau mail, thấy gửi đi được mà không biết có đến đúng địa chỉ không nữa. . Hay là lạc đi đâu mất rồi.
    • 137 Bài viết

• 192 Được cảm ơn

Mình đã nhận được rồi. Cảm ơn bạn nhé
    • 199 Bài viết

• 69 Được cảm ơn

Hiện mình đã có: Tiếng sét xanh, Hơn cả tuyệt vời, Như cõi thiên đường, Điều kỳ diệu.
    Ngòai những truyện này ra bạn có truyện nào thì gửi hết cho mình nhé. Liền dòng cũng được, mình sẽ chỉnh sửa lại. Cảm ơn bạn nhiều.:Rose::Rose::Rose:
    Đã gửi cho ban rồi nhé, bạn kiểm tra nếu nhận dược thì báo lại cho mình rooling:
    • 137 Bài viết

• 192 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi maikhanh0206 Xem bài viết
    Đã gửi cho ban rồi nhé, bạn kiểm tra nếu nhận dược thì báo lại cho mình rooling:
    Mình nhận được rồi bạn ạ. Cảm ơn bạn nhiều nhé
    :Rose::Kiss:
  • Trang 1/3

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 3