• 1 Lượt chia sẻ
  • 68.1K Lượt đọc
  • 63 Trả lời

4 Người đang theo dõi

• Trang 1/7

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 7
    • 249 Bài viết

• 128 Được cảm ơn

Các mẹ ơi em dạo gần đây em thấy có loại thuốc nữ vương new của cty cổ phần dược phẩm Vinh Gia nói là uống hỗ trợ tốt việc viêm phần phụ tốt lắm là lại lành tính,không biết đã có mẹ nào trong web trẻ thơ nhà mình đã dùng chưa.Cho em xin ít thông tin với

• 512 Bài viết

• 157 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi bo_bi_bong Xem bài viết
    Các mẹ ơi em dạo gần đây em thấy có loại thuốc nữ vương new của cty cổ phần dược phẩm Vinh Gia nói là uống hỗ trợ tốt việc viêm phần phụ tốt lắm là lại lành tính,không biết đã có mẹ nào trong web trẻ thơ nhà mình đã dùng chưa.Cho em xin ít thông tin với
    Mình cũng đang dùng đây. Cũng thấy tốt. Bạn cứ yên tâm dùng vì nó là thảo dc thôi.
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

• 64 Bài viết

• 104 Được cảm ơn

Bác sĩ có kê toa cho bạn uống không hay là bạn tự uống vậy? Mình bị TNTC và điều trị bằng thuốc MTX. Mới đây mình phát hiện trên môi nhỏ âm đạo có mụn trắng sữa! Lo quá đi mất, chưa sắp xếp công việc để đi khám, 3 hôm nữa mình mới đi khám được! Hic hic! Lúc trước mình còn bị lộ tuyến cổ tử cung nữa chứ! Haizzz, người gì đâu mà đủ loại bệnh. Hôm nay mình lo lắm, muốn làm gì đó cho mau khỏi bệnh, mình uống nữ vương new được không hả cả nhà? Cả nhà WTT cho mình ý kiến với!

• 249 Bài viết

• 128 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi xuongrongbattu Xem bài viết
    Bác sĩ có kê toa cho bạn uống không hay là bạn tự uống vậy? Mình bị TNTC và điều trị bằng thuốc MTX. Mới đây mình phát hiện trên môi nhỏ âm đạo có mụn trắng sữa! Lo quá đi mất, chưa sắp xếp công việc để đi khám, 3 hôm nữa mình mới đi khám được! Hic hic! Lúc trước mình còn bị lộ tuyến cổ tử cung nữa chứ! Haizzz, người gì đâu mà đủ loại bệnh. Hôm nay mình lo lắm, muốn làm gì đó cho mau khỏi bệnh, mình uống nữ vương new được không hả cả nhà? Cả nhà WTT cho mình ý kiến với!
    Mình search trên mạng thôi chứ chưa uống,cũng đang băn khoăn không biết thế nào đây.

• 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Chị Giotsuong22 ơi, chị dùng dc bao lâu rồi ạ? Trước đây chị có bị gì không mà uống NVN ạ?

[/I]
    Trích dẫn Nguyên văn bởi giotsuong22 Xem bài viết
    Mình cũng đang dùng đây. Cũng thấy tốt. Bạn cứ yên tâm dùng vì nó là thảo dc thôi.

• 237 Bài viết

• 97 Được cảm ơn

Cho em oánh dấu phát
    Sắp hoàn thành kế hoạch sinh con. ka ka

• 29 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

Mình cũng có thắc mắc giống mẹ này mà chưa tìm thấy câu trả lời của các mẹ bên WTT. Nhưng mình thấy bên LMC có mẹ mở topic này từ năm 2010 và cũng có nhiều ý kiến khen. Mình cũng đang cân nhắc dùng thử. Có mẹ nào có kinh nghiệm thì tư vấn thêm giúp nhé. Mình cám ơn trước nha.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

• 52 Bài viết

• 34 Được cảm ơn

Mình uống được 4 hộp rồi, lúc đầu cũng chẳng thấy đỡ gì cả (mỗi ngày 4 viên, sáng 2 viên, chiều 2 viên), hộp thứ tư mình giảm xuống uống 2 viên mỗi ngày thôi (vì nản quá) thế mà gần hết vỉ của hộp thứ tư mấy ngày nay chẳng thấy khí hư nữa, không biết đã khỏi chưa nữa.
    3 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

• 61 Bài viết

• 130 Được cảm ơn

Thuốc này uống được đó. Tôi uống hết 2 hộp rồi thấy cải thiện rõ rệt.
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

• 434 Bài viết

• 306 Được cảm ơn

các mẹ ơi mua nữ vương ở đâu và giá rổ thế nào í nhỉ?

• Trang 1/7

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 7