• 0 Lượt chia sẻ
  • 4.01K Lượt đọc
  • 4 Trả lời

0 Người đang theo dõi

• 9 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

EM bi một cục thịt thừa ngay nách từ khoảng hơn một năm nay nhưng em ko biết, cứ nghĩ là mình mập nên mới như thế. nhưng để ý kỹ thì chỉ thấy có một bên có thôi ! ko dau cũng ko có cảm giác gì cả. chỉ biết là khi mặc đồ sát nách thì lồi một cục thịt to rất mất thẩm mỹ. em hiện đang co thai sắp sinh nên chưa dám đi khám. Các chị có biết cái vụ này ko chỉ giúp em với nhe !
    em cảm on nhiều ah !

• 2,018 Bài viết

• 962 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi trieutam
    EM bi một cục thịt thừa ngay nách từ khoảng hơn một năm nay nhưng em ko biết, cứ nghĩ là mình mập nên mới như thế. nhưng để ý kỹ thì chỉ thấy có một bên có thôi ! ko dau cũng ko có cảm giác gì cả. chỉ biết là khi mặc đồ sát nách thì lồi một cục thịt to rất mất thẩm mỹ. em hiện đang co thai sắp sinh nên chưa dám đi khám. Các chị có biết cái vụ này ko chỉ giúp em với nhe !
    em cảm on nhiều ah !
    Bạn giống một người đồng nghiệp của tôi, cô ấy bị ở trên vai sau. Bác sỹ nói là một cái u bã đậu, u lành tính thôi, phải đi tiểu phẫu mới hết được. Vụ này thì phải vào bệnh viện, chả có thuốc gì cả đâu.

Sẽ mua 1 cái nhà nữa

• 527 Bài viết

• 48 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi trieutam
    em cảm on nhiều ah !
    thì bác đi mấy bác sĩ chuyên khoa ung bướu mổ đi , họ làm nhanh lắm cỡ 15' là xong à , ông xà mình cũng có 1 cục thịt dư trên đùi , tớ đưa đi khám bsi4 bảo 'len giường " ổng làm cái rẹt cứ như là mổ gà vậy , vài ngày thì lành thôi , nếu ko đau nhứt gì thì để từ từ sinh con xong rồi hãy làm nhé

• 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Em cũng có 1 cái bên hông trái, nó to bằng đầu ngón tay út thôi, nhưng hình như có xương bên trong. Hic. Liệu có cắt được không hả các chị Em là boy
    Thiết kế web Drupal, Joomla, Php
    Giá cả thỏa thuận
    ĐT: 0902 188 357
    Email: fit.nuce@gmail.com

• 5 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Có vẻ cũng nghiêm trọng đấy bạn à
    VĂN PHÒNG TRỌN GÓI
    Nhà cung cấp văn phòng chuyên nghiệp.
    Home: www..com