Bệnh người lớn

Tẩy nốt ruồi ở đâu an toàn? Chỉ giúp em với

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 37.1K Lượt đọc
  • 46 Trả lời

2 Người đang theo dõi

• Trang 1/5

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 5
    • 88 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Em có cái nốt ruồi trên mũi, càng ngày nó càng to ra và nổi lên nữa chứ Em thấy nói rằng nốt ruồi ở những chỗ hay cọ xát sẽ dẫn đến nguy hiểm. Các bác có biết địa chỉ nào tin cậy để tẩy làm ơn chỉ giúp em với. Xin cảm ơn rất nhiều
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

• 405 Bài viết

• 82 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Bin&Boong
    Em có cái nốt ruồi trên mũi, càng ngày nó càng to ra và nổi lên nữa chứ Em thấy nói rằng nốt ruồi ở những chỗ hay cọ xát sẽ dẫn đến nguy hiểm. Các bác có biết địa chỉ nào tin cậy để tẩy làm ơn chỉ giúp em với. Xin cảm ơn rất nhiều
    Em nghĩ mẹ cháu nên vào BV 108, Khoa điều trị bằng Lazer, hoặc đến Viện Da Liễu quốc gia ở Phương Mai để được tư vấn và xử lý cái củ đó cho đáp ứng nhu cầu thẩm mỹ, .
    When you believe!:LoveStruc: :570:

• 148 Bài viết

• 77 Được cảm ơn

Oái, cái này phải đi khám ngay nhé và đồng thời tẩy hay nhất bằng lazer ở viện 108.

• 349 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

Các mẹ chỉ giúp địa chỉ ở Sài Gòn đi. Mình cũng có 1 cái dưới mắt, trông khó xem lắm, nhưng trước giờ chưa dám đi tẩy.

• 88 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi TOM BI
    Oái, cái này phải đi khám ngay nhé và đồng thời tẩy hay nhất bằng lazer ở viện 108.
    Cám ơn các chị nhiều nhiều. Cuối tuần này em phải đi ngay mới được. Thực ra lúc đầu em có để ý đến nó lắm đâu, tự nhiên tuần trước chồng em bảo sao dạo này em lại mọc nốt ruồi ở đâu nhanh thế (hai cái liền trên mũi các bác ạ) mà trước đấy nó có rồi đấy chứ, thế mà chẳng hiểu sao giở lại nổi lên như hạt gạo .Chồng mà để ý là phải điều chỉnh ngay các bác nhỉ. :4:

• 126 Bài viết

• 36 Được cảm ơn

Chào mọi người,em có 1 vấn đề đang hàng ngày làm em đau đầu.Chuyện chả là khi sinh ra trên mặt em đã được các bà mụ ban cho mấy nốt ruồi.Mọc chỗ đẹp thì ko sao,nhưng đằng này nó mọc ngay trên má ấy.một cục đen thui thùi lùi à.Khi bé thì nó bé mà càng ngày lớn lên nó cũng to ra theo.Đau khổ quá các bác ạ.Cách đây ko lâu em nghe có thể tẩy nốt ruồi bằng cách bắn tia lase.hí hửng đi tưởng phen này thay đổi được nhan sắc,1 bước lên tiên.Nhưng chuyện lại ko như em muốn.Có 3 nốt nhưng chỉ hết nốt nhỏ thôi.Còn cá nốt to giờ nó lại mọc lên thậm chí to hơn trước.em thuộc loại da trắng nên nó càng phản cảm.Sợ ế chồng quá cơ.Em phải làm sao cho nó biến mất đây???Mọi người cho em lời khuyên với.Nghe nói bây giờ có cả thuốc tẩy nốt ruồi.Chỉ cần bôi là khỏi mà em ko biết ở đâu bán và có tẩy được ko?GIúp em với!!!

• 4 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Bạn có thể đến Viện Da liễu TƯ hoặc Viện K để bác sỹ kiểm tra xem nốt ruồi đó có lành không. Nếu lành tính, họ sẽ đốt lazer cho bạn được thôi.

• 126 Bài viết

• 36 Được cảm ơn

Hic,em cũng mới vừa đốt tia lase khoảng 3 tháng trước nhưng mà ở 1 viện thẩm mĩ tư nhân nên giờ nó mọc lại rồi,ko biết đốt nữa có sao ko nhỉ?Hihi.Cảm ơn meotamthe30!

• 38 Bài viết

• 12 Được cảm ơn

Theo kinh nghiệm điều trị cho bệnh nhân của mình thì cắt nốt ruồi rồi khâu bằng loại chỉ thẩm mĩ thì đẹp hơn và có hiệu quả hơn laser. Cắt thì triệt để cả chân nốt ruồi và sẹo để lại cũng nhỏ và mịn hơn tẩy laser nhiều

• 126 Bài viết

• 36 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi congiola Xem bài viết
    Theo kinh nghiệm điều trị cho bệnh nhân của mình thì cắt nốt ruồi rồi khâu bằng loại chỉ thẩm mĩ thì đẹp hơn và có hiệu quả hơn laser. Cắt thì triệt để cả chân nốt ruồi và sẹo để lại cũng nhỏ và mịn hơn tẩy laser nhiều
    congiola làm bác sĩ hả?Mình cũng biết cách khâu này nhưng mà sợ đau.:Sick:.Dùng dao kéo cắt thịt cắt thịt -khâu lại thấy ớn quá :Worried:

• Trang 1/5

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 5