Bệnh người lớn

Tân trang "vùng kín" - thu nhỏ môi âm đạo

Đến trả lời mới nhất
  • 1 Lượt chia sẻ
  • 56.9K Lượt đọc
  • 134 Trả lời

10 Người đang theo dõi

• 68 Bài viết

• 18 Được cảm ơn

Em năm nay 20t,hồi nhỏ cũng hay tò mò lôi lôi kéo kéo ra để xem xét cô thé trông như thế nào,thế rồi nó cứ dài ra và thâm đen lại.Không những môi bé mà cả môi lớn cũng bị thâm đen và nhăn nheo,nhìn xấu không thể tả nổi.Em giờ tự ti đến mức còn chẳng dám yêu ai,chỉ sợ lỡ như người ta nhìn thấy rồi lại nghĩ chắc e quan hệ nhiều lắm rồi nên cô bé mới bị như vậy,bản thân mình còn thấy khó coi nữa là người khác.Em cũng muốn đi phẫu thuật cắt bớt đi nhìn cho đỡ mất thẩm mỹ và tự tin hơn.Có mẹ nào ở Hà Nội đã làm phẫu thuật này chưa?Ở bệnh viện nào?Chi phí bao nhiêu?Có để lại di chứng gì không?Và cái quan trọng nhất là có bị mất cảm giác khi "yêu" không ạ? Giúp em với Em chưa chồng chưa con mà đã thế này rồi,mặc cảm khủng khiếp luôn các chị ạ

• 106 Bài viết

• 29 Được cảm ơn

ai có kinh nghiệm vào chia sẻ với ạ

• 43 Bài viết

• 16 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi ruabeti Xem bài viết
    me no oi, cho em xin dia chi o sai gon di chi, em muon lam som chi ah, chi giup em voi nhe
    Phòng khám Hoàng Gia 284 Nguyễn Trọng Tuyển, p10, Phú Nhuận. Tel 22446668

• 106 Bài viết

• 29 Được cảm ơn

vậy còn ở Hn thì nên làm ở đâu uy tín ạ , chỗ này có ai làm ở phòng khám Tâm An chỗ Cầu Giấy chưa ạ?

• 60 Bài viết

• 19 Được cảm ơn

mình làm môi trong ngoài luôn được 7 năm rồi , công nhận sau sinh thâm đen xấu lắm , ỡ SG , Từ Dũ Quoc tế đó
    thu gọn trong ngoàil luôn , ox thích lắm , nhưng sau khi tiểu phẩu phải kiêng sex 1 tháng đó , giá 5000.000 đó

• 6 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi baicakoloi Xem bài viết
    mình vua' di lam ve day, dau don thi cung~ ko den noi, vì vùa làm xong nen chua cho biet ket qua dc, ai co gi thac mac muon minh chia se thi gui tin nhan cho minh, minh se tan tinh chia se kinh nghiem cho nhe, thu gon moi nho la 7tr nhe cac me, thuoc mien fi
    chi oi, chi lam o dau vay? o cho bac sy se hay o dau, em chua gom du tien nen chua dam di. Ma lam xong thi co ok k chi, co di lai dc k, co chay xe may va leo cau thang duoc k chi

• 23 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi ruabeti Xem bài viết
    chi oi, chi lam o dau vay? o cho bac sy se hay o dau, em chua gom du tien nen chua dam di. Ma lam xong thi co ok k chi, co di lai dc k, co chay xe may va leo cau thang duoc k chi
    Minh lam o*? 1 TMV o Q10 SG, lam xong di du*ng', la'i xe bi`nh thuo`ng, het thuoc te^ thi dau dau 1 chut, nhung noi chung su dau do*n' trong ta^`m chi.u duo*c., Minh nghe noi cho fong kham Hoang Gia gi do lam dep lam do nhung mac hon cho minh lam 3tr, cho do hinh nhu 10tr. Cho cua minh lam ba bac si do ko kheo' tay nen minh ko muon gioi thieu cho cac ban toi' do'.

• 23 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi s0mebody Xem bài viết
    mình làm môi trong ngoài luôn được 7 năm rồi , công nhận sau sinh thâm đen xấu lắm , ỡ SG , Từ Dũ Quoc tế đó
    thu gọn trong ngoàil luôn , ox thích lắm , nhưng sau khi tiểu phẩu phải kiêng sex 1 tháng đó , giá 5000.000 đó
    Tu Du Quoc Te la o dau vay ba.n? co fai BV TU DU~ hay ko? hay la 1 BV moi ma minh ko biet', ban la`m o do gia moi trong va` ngoai luon la 5tr huh? BS ten gi la`m va^y. sau khi la`m ban co ha`i long voi ket wa ko? vi minh cung muon la`m moi ngoai` ma chua biet di dau.

• 23 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Elaine15892 Xem bài viết
    Em năm nay 20t,hồi nhỏ cũng hay tò mò lôi lôi kéo kéo ra để xem xét cô thé trông như thế nào,thế rồi nó cứ dài ra và thâm đen lại.Không những môi bé mà cả môi lớn cũng bị thâm đen và nhăn nheo,nhìn xấu không thể tả nổi.Em giờ tự ti đến mức còn chẳng dám yêu ai,chỉ sợ lỡ như người ta nhìn thấy rồi lại nghĩ chắc e quan hệ nhiều lắm rồi nên cô bé mới bị như vậy,bản thân mình còn thấy khó coi nữa là người khác.Em cũng muốn đi phẫu thuật cắt bớt đi nhìn cho đỡ mất thẩm mỹ và tự tin hơn.Có mẹ nào ở Hà Nội đã làm phẫu thuật này chưa?Ở bệnh viện nào?Chi phí bao nhiêu?Có để lại di chứng gì không?Và cái quan trọng nhất là có bị mất cảm giác khi "yêu" không ạ? Giúp em với Em chưa chồng chưa con mà đã thế này rồi,mặc cảm khủng khiếp luôn các chị ạ
    Xau thi` nen di la`m la.i cho dep di pe', chua quan he^. ma` da~ xau vay mai mot' co ban trai hay chong nua thi no se xau den muc nao nua, chi ung ho^. la`m de.p, cai gi la`m cho dep thi ne^n la`m, cai nay` la cat bo*t' da du* hay nhu*ng~ fa^`n thit du* thi hoan toa`n ko di chu*ng' gi ca?, cung ko he^` mat cam gia'c, minh di ca(t' bo*t' thu gon. chu*' ko fai ca(t' bo? ca bo^. fa^n. do' nen ko so mat cam giac'. Binh Tinh tu tin len, nhu ca`u lam dep la cua chi em fu nu*~( ma co khi ca fu. Nam cung co nhu ca^`u ve fa^n ay' nua la` noi chi fu nu*~ hahaha), ko nha^t thie^t fai do*i. nguoi ta noi xau minh moi la`m, mien minh thay xau minh cu di la`m
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

• 93 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

khiếp, toàn là PR.