Bệnh người lớn

Tân trang "vùng kín" - thu nhỏ môi âm đạo

Đến trả lời mới nhất
  • 1 Lượt chia sẻ
  • 57.6K Lượt đọc
  • 135 Trả lời

12 Người đang theo dõi

• 43 Bài viết

• 16 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi meminh87 Xem bài viết
    Chị không biết "cô bé" của em dài rộng như thế nào, hôm vừa rồi, cách đây 1 tháng, đứa em của chị đến BS Nguyễn Hữu Trung ở phòng khám Hoàng Gia, làm thẩm mỹ môi nhỏ hai bên, chỉ có 10 triệu thoi. Em chị nói là khi làm phẫu thuật thì không đau gì cả, 1 ngày sau khi phẫu thuật, lúc đầu hơi đau một chút sau đó không đau gì cả. Hôm vừa rồi, em chị có cho chị xem "cô bé" của nó, đẹp lắm, như gái chưa chồng...
    Mẹ của em làm thẩm mỹ chỗ Bs Trung, phòng khám Hoàng Gia cũng chỉ có 10 Trieu thôi, phòng phẫu thuật sạch sẽ, cảm thấy an tâm lắm.

• 6 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

me no oi, cho em xin dia chi o sai gon di chi, em muon lam som chi ah, chi giup em voi nhe

• 15 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi memai39 Xem bài viết
    Mẹ của em làm thẩm mỹ chỗ Bs Trung, phòng khám Hoàng Gia cũng chỉ có 10 Trieu thôi, phòng phẫu thuật sạch sẽ, cảm thấy an tâm lắm.
    Chào mẹ,
    Tôi mới tham gia diễn đàn. Tôi thấy trên các diễn đàn, các mẹ khen bs Nguyễn Hữu Trung rất nhiều. Tôi đã sanh 2 lần rồi, lần sanh vừa rồi, tôi có nhờ một bs có tiếng ở bệnh viện Từ Dũ sanh, có may thẩm mỹ nữa. Không hiểu sao, khi sinh hoạt vợ chồng, ông xã nhà tôi vẫn còn nói "rộng". Tôi dự định nhờ bs Trung may thẩm mỹ lại. tôi không biết khâu thẩm mỹ lúc này có đau lắm không, sau đó bao lâu thì gần vợ chồng lại được...

• 45 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

Môi lớn của mình cũng xí lắm. mép thừa ra quá trời >"< Nhưng xã không chê, nên mình cũng chẳng còn tự ti như trước nữa, w lại mình cũng sợ đau lắm nên ko dám cắt âu ))

• 155 Bài viết

• 114 Được cảm ơn

Các mẹ ơi, có cách nào dọn mấy cái vi ô lông đi mà không phải cạo không? em cạo sợ quá à, toàn bị xén vô chảy máu :-s

• 787 Bài viết

• 603 Được cảm ơn

Hồm rùi thử nhìn lại của mình thì cũng không xấu và cũng chẳng bắt mắt lắm. Mà cứ nghĩ đến phẫu thuật rùi phải kiên đến 1 tháng, chắc vợ chồng mình kêu zời lên mất, tuần 3 4 lần, giờ lại bị cấm vận sao chịu nổi. được cái xã chả chê bao giờ, ngược lại toàn thấy khen thôi. mà từ khi yêu đến giờ mình chả cho xã nhìn vào chỗ đó bao giờ hết, dấu tiệt luôn.

• 47 Bài viết

• 11 Được cảm ơn

số điện thoại bác sĩ trung day60913931988 có mẹ nào thắc mắc thì điện thoại nhen,có ai đã làm rồi thì nhớ chi sẽ kinh nghiệm cho topic biết nhen.
    thức đêm mới biết đêm dài,thất tình mới biết tình dài hơn đêm..!
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

• 23 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

mi`nh da~ lam ro`i day, ko fai? bs Trung gi` do vi minh` ko thich bs da`n ong la`m viec do' cho minh, ket qua sau phau thuat la ok, ko dep nhu trinh nu gi gi dau, ma` minh nghi~ da`n ba` da quan he chuyen chan goi' va neu sanh con de cai nua thi` bo phan do' no tan hoang, neu co tan trang sua chua thi` no nhin dep hon luc chua la`m thoi chu lam` gi co chuyen nhu ' trinh nu*~". Vi du. 1 nguoi phu nua 60t di cang da mat, sau phau thuat di nhien dep hon ,tre hon so voi truoc do' nhung bao? nhin nhu gai' to* bo^' ai ma tin duoc. Neu co quang cao' thi cung vua vua` thoi de nguoi ta tin

• 23 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Ngocyeu Xem bài viết
    Các mẹ ơi, có cách nào dọn mấy cái vi ô lông đi mà không phải cạo không? em cạo sợ quá à, toàn bị xén vô chảy máu :-s
    Neu chiu dau duoc thi di wax long di, ko so cat vao` thit dau. nhung noi truoc se rat dau o lan dau` tien, sau do thi wen da^`n roi de bo*'t dau di, nhung wax thi long lau moc hon. it ngua' hon la cao. minh nghi dan` ba` chung minh nen don dep sach se cho do' de no thong thoang de ma` ông xa co`n tham vieng ...chu ma ram rap wa + them mu`i kho chiu thi cung cha'n nan lam ay'

• 15 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi hanhbinhphuoc Xem bài viết
    số điện thoại bác sĩ trung day60913931988 có mẹ nào thắc mắc thì điện thoại nhen,có ai đã làm rồi thì nhớ chi sẽ kinh nghiệm cho topic biết nhen.
    Cám ơn mẹ nhiều.