Bệnh người lớn

Tân trang "vùng kín" - thu nhỏ môi âm đạo

Đến trả lời mới nhất
  • 1 Lượt chia sẻ
  • 56.9K Lượt đọc
  • 134 Trả lời

10 Người đang theo dõi

• 30 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Cái này các mẹ nhớ phải hỏi ý kiến AX trươc khi làm nhé. Mình nghĩ là cái đó đẹp xấu gì cũng là của mình, ngoài chức năng ông trời ban thì còn làm chức năng mang lại hạnh phúc cho gia đình, trực tiếp là AX, thế nên phải hỏi AX. Các nhà khác mình không biết, nhưng nhà mình thì AX cũng hay ngắm và đụng chạm tới chỗ đó trước khi XXX, thế nên nếu có dao kéo gì phải được AX đồng ý

• 557 Bài viết

• 1,626 Được cảm ơn

Mình ko hình dung dc môi lớn môi be´ la` ntn. Hic. Mò google để xem hình mà ko có. Vi` mình cũng mặc cảm vê` cái ấy ko dc đẹp. Nó thâm thâm va` dư ra ngoài 1 tý. Với lại mẹ nói sinh 2 chị em mình mà cuả chị mình đẹp còn em xấu. Mà mình có nhìn dc cuả ai đâu. Huhu. Có lúc coi phim cấp 3 mà có thấy dc gì đâu. Đến giơ` 1 con rùi vẫn còn nản.

• 30 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi MoonMumMim Xem bài viết
    Mình ko hình dung dc môi lớn môi be´ la` ntn. Hic. Mò google để xem hình mà ko có. Vi` mình cũng mặc cảm vê` cái ấy ko dc đẹp. Nó thâm thâm va` dư ra ngoài 1 tý. Với lại mẹ nói sinh 2 chị em mình mà cuả chị mình đẹp còn em xấu. Mà mình có nhìn dc cuả ai đâu. Huhu. Có lúc coi phim cấp 3 mà có thấy dc gì đâu. Đến giơ` 1 con rùi vẫn còn nản.
    Sao bạn không để AX cho ý kiến? AX thấy đẹp là nó đẹp. Mà nếu AX yêu vợ thì AX thấy đẹp

• 39 Bài viết

• 13 Được cảm ơn

Vào Topic này đọc, em thấy các mẹ vẫn còn ít thông tin về dịch vụ làm đẹp ngã 3 sung sướng này quá í, cái này quan trọng lắm các mẹ ạ, nó chiếm 2/3 cuộc sống của chị em phụ nữ chúng ta. Giờ nên y học và thẩm mỹ phát triển, có thể đáp ứng gần như là toàn diện mọi nhu cầu của các mẹ

Vùng kín của chị em mình có những dịch vụ làm đẹp như sau:
    1. Nếu tình trạng violong mà rậm rạp quá thì nên tỉa tót cho sạch đẹp, tỉa thì có nhiều cách, hoặc dùng dao cạo (cái này dễ làm nhất) nhưng mọc lại cũng nhanh như các ông mọc râu í, đã vậy lại rất ngứa ạ. Waxing (kiểu tẩy lông bằng sáp) thì đau khủng khiếp luôn í (dễ rớm máu và nhiễm trùng). Triệt lông bằng ánh sáng Version 5. Cái này ổn nhất vì mỗi tháng làm 1 lần, làm khoảng 10 lần là ok, vùng đó gọn đẹp, tơ mềm.
    2. Háng xỉn màu: Cái này do cơ địa, thường sau khi sinh thì bị hoặc do vệ sinh kém, hoặc quần lót chật gây ứ tắc bạch huyết gây ra. Cái này chị em mình cần cải thiện bằng cách đổi quần lót, thi thoảng massage lưu thông khí huyết là ok. Hoặc có thể dùng mặt nạ làm sáng khu vực đường biên này nhé
    3. Môi nhỏ sa trễ. Môi nhỏ thì chị em biết là cái gì rồi ạ, nhiều người sau khi sinh bị chảy ra, nhiều khi lủng liểng khó coi. Ông xã dưa dương vật vào cứ bị cản lại. Nói chung hình thức thì sẽ không đẹp, như cái mào gà chảy í, he he. Nếu thấy xuất hiên, chị em chỉ cần đi cắt là xong. Cắt khá nhanh (gọi là tiểu phẫu) khâu chỉ tự tiêu, xong như hồi con gái (hi hi) bác sĩ tư vấn là hoàn toàn không sẹo ạ. Giá 6000.000vnd
    4. Tầng sinh môn gioãng rộng, thường gặp ở phụ nữ sinh con nhiều lần và đẻ thường, mổ nhiều, khâu nhiều hoặc chị em U bốn mươi, U năm mươi hay gặp. Cái này khiến cho đối tác mất cảm hứng vì cửa ngõ quá rộng rãi, vườn không nhà trống. Điều này có 2 giải pháp
    * Dùng thảo dược TOP UNDER, kích thích co thắt tự nhiên, tầng sinh môn được cải thiên cả trong ngoài, giá hợp lý và vẫn sinh nở bình thường. Sản phẩm bán giá 1960.000 nhé
    * Phẫu thuật thu nhỏ sinh môn dùng cho những chị em bị nặng, không có khả năng tự đàn hồi được, không có ý định sinh nở nữa. bác sĩ sẽ cải thiện cả trong và ngoài. Làm khoảng 45 phút, kiêng quan hệ 4-6 tuần. Giá dịch vụ: 8500K

Ở Hà Nội, bạn có thể đến SENTA gặp bác sĩ Tú có số điện thoại là 090323 chín sáu chín tám nhé, anh này làm vùng kín đẹp, tự nhiên, không bị bó trong.
    4 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

• 557 Bài viết

• 1,626 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi mebechip2011 Xem bài viết
    Sao bạn không để AX cho ý kiến? AX thấy đẹp là nó đẹp. Mà nếu AX yêu vợ thì AX thấy đẹp
    Mình sinh mổ nên chỗ đó ko ảnh hưởng. Nhưng nó cũng ko đẹp đẽ gì trước đó rùi. Mình nhớ lại có khi hùi nhỏ xíu nghịch dại cứ lôi ra xem thử nên nó mới xấu đến giơ` luôn. Cái này gọi la` chết vi` tò mò.
    Chị em mình cũng ko chia se~ thân thiết vê` vụ này nên mình cứ tưởng mình bình thường chỉ khi thấy cuả nhìu be´ gái mới biết mình khác ng. Mình có thử xem phim sex mà cũng có thấy dc cuả ai đâu.
    Oxa mình la` trai tân khi yêu mình nên cũng có biết gì. Mà mấy ông chắc cũng hay coi phim sex sao ổng ko hỏi han gì mình hết. Nói thiệt mình cứ nghĩ mình bình thường như ng khác vi` ai trưởng thành cũng như mình, nhưng tuần trước mình kham khảô trong topic siêu âm thai nhi có thấy bạn làm bên siêu âm bảô có ng đẹp như em be´ có ng xấu thi` mình mớ để ý tới mình, va` tìm hiểu thêm ( gõ google thi` ra trang này) thi` thấy mình ko dc đẹp dù ko thâm lắm cũng ko quá tệ như nhìu bạn mô tả nhưng làm mình mất tự tin vô cùng. Mình mà biết vụ này sớm thi` mình làm thẩm my~ luôn ngay lúc sinh be´ . Dù đẻ mổ nhưng bv mình sinh có phục vụ thẩm my~ . Lúc đó tiện làm luôn chứ giờ làm thi` ko dám với gia´ cao quá.
    Mấy bữa nay mình cũng dò hỏi oxa thi` ổng bảô mình điên quá, ổng có thấy gì đâu mà phải tân trang. Nhưng thực sự từ khi biết thi` mất tự tin hẳn. Buồn lắm.
    Chỉnh sửa lần cuối bởi MoonMumMim; 19/09/2012 vào lúc 03:30 PM.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

• 30 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Mình sinh mổ nên chỗ đó ko ảnh hưởng. Nhưng nó cũng ko đẹp đẽ gì trước đó rùi. Mình nhớ lại có khi hùi nhỏ xíu nghịch dại cứ lôi ra xem thử nên nó mới xấu đến giơ` luôn. Cái này gọi la` chết vi` tò mò.
    Chị em mình cũng ko chia se~ thân thiết vê` vụ này nên mình cứ tưởng mình bình thường chỉ khi thấy cuả nhìu be´ gái mới biết mình khác ng. Mình có thử xem phim sex mà cũng có thấy dc cuả ai đâu.
    Oxa mình la` trai tân khi yêu mình nên cũng có biết gì. Mà mấy ông chắc cũng hay coi phim sex sao ổng ko hỏi han gì mình hết. Nói thiệt mình cứ nghĩ mình bình thường như ng khác vi` ai trưởng thành cũng như mình, nhưng tuần trước mình kham khảô trong topic siêu âm thai nhi có thấy bạn làm bên siêu âm bảô có ng đẹp như em be´ có ng xấu thi` mình mớ để ý tới mình, va` tìm hiểu thêm ( gõ google thi` ra trang này) thi` thấy mình ko dc đẹp dù ko thâm lắm cũng ko quá tệ như nhìu bạn mô tả nhưng làm mình mất tự tin vô cùng. Mình mà biết vụ này sớm thi` mình làm thẩm my~ luôn ngay lúc sinh be´ . Dù đẻ mổ nhưng bv mình sinh có phục vụ thẩm my~ . Lúc đó tiện làm luôn chứ giờ làm thi` ko dám với gia´ cao quá.
    Mấy bữa nay mình cũng dò hỏi oxa thi` ổng bảô mình điên quá, ổng có thấy gì đâu mà phải tân trang. Nhưng thực sự từ khi biết thi` mất tự tin hẳn. Buồn lắm.
    Thôi, OX bảo được là được rồi mà. Tân trang làm chi cho khổ, lại tốn kém. Theo mình thì mẹ nó cứ tự tin lên. Mình tự tin thì cái gì cũng lạc quan. Mà mình thấy mấy ổng quan trọng lúc chính thức "làm việc" hơn. Lúc đó hai vợ chồng làm sao để hòa hợp, ổng thấy vui là vui thôi mà. Cá nhân mninhf thấy đôi khi mình cũng hơi luộn thuộm trên cơ thể nên lúc matxa AX hơi khó chịu, nhưng lúc ổng ở trong mình rồi mình âu yếm đúng ý ổng, để ổng vừa thích mà vừa không bị mệt, thế là khi xong ổng còn cảm ơn minh nữa đấy
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

• 30 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Thôi, OX bảo được là được rồi mà. Tân trang làm chi cho khổ, lại tốn kém. Theo mình thì mẹ nó cứ tự tin lên. Mình tự tin thì cái gì cũng lạc quan. Mà mình thấy mấy ổng quan trọng lúc chính thức "làm việc" hơn. Lúc đó hai vợ chồng làm sao để hòa hợp, ổng thấy vui là vui thôi mà. Cá nhân mninhf thấy đôi khi mình cũng hơi luộn thuộm trên cơ thể nên lúc matxa AX hơi khó chịu, nhưng lúc ổng ở trong mình rồi mình âu yếm đúng ý ổng, để ổng vừa thích mà vừa không bị mệt, thế là khi xong ổng còn cảm ơn minh nữa đấy

• 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Các chi oi, o Hà Nội phẫu thuật môi bé chỗ nào ak. Em đang muốn làm gấp, cchi nào làm rồi giúp em với.

• 39 Bài viết

• 13 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi sugar11 Xem bài viết
    Các chi oi, o Hà Nội phẫu thuật môi bé chỗ nào ak. Em đang muốn làm gấp, cchi nào làm rồi giúp em với.
    Bạn đã làm ở đâu chưa? tình hình đến đâu rồi

• 23 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Ban cho minh hỏi 10tr là thu nho 2 môi trong thoi hay cả môi trong và ngói luon vay ban. Minh cung muon lam cả môi trong và ngoài vì thấy nó dư ra nhăn nheo mất thẩm mỹ wa. Nếu 10tr chỉ là cho môi bé thì ban biết giá cho môi lớn là bao nhiêu ko? Sau khi ban làm xong thấy sao dep ko? Giup minh voi cam on ban nhieu