• 0 Lượt chia sẻ
  • 71.1K Lượt đọc
  • 176 Trả lời

9 Người đang theo dõi

• 22 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Em đang định đi nâng cao sống mũi đây các bà mẹ ạ vì mũi em tẹt quá. Mọi người bảo đến thẩm mỹ viện Thu Cúc làm đẹp lắm, nhưng có người lại bảo đến viện 108 làm cho đảm bảo...xin các bà mẹ cho em một lời khuyên. Tiện đây cho em hỏi đã có bà mẹ nào đi nâng mũi chưa ạ, xin truyền cho em kinh nghiệm với.

• 104 Bài viết

• 37 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi vuongthuyhanh1982 Xem bài viết
    Em đang định đi nâng cao sống mũi đây các bà mẹ ạ vì mũi em tẹt quá. Mọi người bảo đến thẩm mỹ viện Thu Cúc làm đẹp lắm, nhưng có người lại bảo đến viện 108 làm cho đảm bảo...xin các bà mẹ cho em một lời khuyên. Tiện đây cho em hỏi đã có bà mẹ nào đi nâng mũi chưa ạ, xin truyền cho em kinh nghiệm với.
    sang mục chăm sóc bố mẹ đi. Ở đó bàn về cái này rôm rả lắm.

• 1,113 Bài viết

• 75 Được cảm ơn

• 636 Bài viết

• 208 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi vuongthuyhanh1982 Xem bài viết
    Em đang muốn đi nâng cao sống mũi vì mũi em tẹt quá. Em thấy nói là làm ở thẩm mỹ viện Thu Cúc thì đảm bảo, nhưng có người lại bảo vào viện 108 cũng tốt. Xin các bà mẹ một lời khuyên. Tiện đây xin cho em hỏi có bà mẹ nào đã đi nâng mũi chưa, xin truyền cho em thêm kinh nghiệm với ạ:Sigh:
    Chị họ mình cũng nâng mũi ở 108, bác sĩ người quen, mình thấy nhìn ko tự nhiên, nhất là thời gian đầu màu da chỗ đó hơi hồng đỏ hơn chỗ khác, cũng đẹp nhưng mình thấy ko thích nhìn cái mũi mới của chị ấy như mũi cũ hiiiiiiiii

• 22 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Cám ơn mẹ huyenmaria và mẹ honeynd rất nhiều. Bởi vì mình thấy mấy đứa bạn mình đã làm rồi và mình thấy rất đẹp, tự nhiên, ko bị ảnh hưởng về sau. Có nơi làm khoảng 2 - 3 triệu, riêng ở thẩm mỹ viện Thu Cúc đắt nhất là 7 triệu, nhìn rất đẹp, ko ai nhận ra là mũi phẫu thuật cả. Lý do mình muốn làm chắc tại những người đã phẫu thuật mũi mà mình đã gặp đều có kết quả tốt, ko để lại hậu quả về sau....Ôi, vừa muốn đẹp lại vừa sợ. Chắc tại số phận của mỗi người, có người làm đẹp, có người xấu.

• 2,348 Bài viết

• 1,116 Được cảm ơn

mũi em cũng tẹt dí nhưng thấy mọi người đi nâng mũi xong thì 2 đầu mắt cứ díu lại, làm mắt trông rất dữ ..... Làm sao để cải thiện tình trạng này ạ
    Sống đơn giản cho đời thanh thản

• 7,214 Bài viết

• 2,494 Được cảm ơn

Em thì thấy thế này, các mẹ nên hỏi ý kiến anh xã trước khi làm nhé! Em có con bạn nó đi nâng mũi xong, 3 tuần đầu đau ghê lắm, nhưng cũng không đau bằng khi bf của nó chì chiết vì nó đi nâng mũi!
    Với cả như huyenmaria đã nói ở trên í, mũi nâng rồi, các chị cứ nghĩ đi, mấy thanh silicon trong mũi, sờ vào mũi cứng ngăng ngắc í, chán lắm, mẹ suy nghĩ kỹ nhé
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

• 15 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

2 người bạn của em cũng nâng mũi, mà em thấy nâng xong thì đẹp hơn lúc chưa nâng, nhưng ngặt một cái là suốt ngày sụt sịt, mũi khi được sửa xong rất nhạy cảm, hồi đầu em cũng định đi làm, nhưng thấy vậy nên thôi, chấp nhận xấu hơn bạn mình, nhưng sẽ khỏe hơn..

• 289 Bài viết

• 41 Được cảm ơn

Ơ, toàn các mẹ kêu ca nhỉ
    Có em là sửa 3 năm nay rồi, ưng ý và cảm thấy tự tin hơn bao nhiêu. Mà ko ai biết đâu chị ah, thậm chí em còn ngồi buôn với hội phê phán phẫu thuật thẩm mỹ cơ mà (cả lũ chê, mình em ngồi...cười ). Em làm ở Việt Nam - Cu Ba, bố mẹ em làm bác sĩ nên anh bạn của bố em làm cho em, rất giỏi và yên tâm nhé, nếu chị cần thì em sẽ PM cho chị số đt của anh ấy.
    Mắt em cũng k bị díu lại với nhau đâu.
    Nhưng các chị lưu ý là đừng nâng cao mũi quá nhé, mặt mình ng Châu Á nâng cao mũi quá trông giả lắm (trừ khi chị có mặt trái xoan và xinh xẻo ). EM nâng vừa phải, đầu mũi giữ nguyên, nếu nhìn chỉ thấy sống mũi em thẳng thôi chứ ko lộ j cả.
    Còn về "nụ hôn cuồng nhiệt" như chị j nói thì vô tư đi ạ . Em vẫn "chiến" tẹt mà có sao đâu,hehe, thi thoảng thay áo phông, quên là kéo cái xoẹt cái qua đầu, làm cái kính bị kéo xuống sống mũi, nhưng ko vấn đề j đâu chị ah. Sau khi chị làm vài tháng chị sẽ có cảm giác như mũi thật của mình 100% luôn. Em đi gội đầu họ vẫn vày vò mặt mình thoải mái mà k sao mà
    Chúc các chị có mũi xinh nhé
    7 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

• 125 Bài viết

• 31 Được cảm ơn

Bạn muốn làm mũi và mí mắt có thể tham khảo những D/C tốt này:
    1/TS Lê Sơn Viện RHM VN làm tại 18-HỒ GIÁM-TÔN ĐỨC THẮNG
    2/BV Hồng Ngọc-95 Nguyễn Trường Tộ - Ba Đình - Hà Nội.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)