• 0 Lượt chia sẻ
  • 32.7K Lượt đọc
  • 80 Trả lời

5 Người đang theo dõi

• Trang 2/9

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • 3
  • ...
  • 9
    • 855 Bài viết

• 2,121 Được cảm ơn

Mụn thịt thường hay xuất hiện quanh mắt và những vùng da mỏng và nhạy cảm như má, cằm dưới, mí mắt... Hồi trước mình cũng bị mấy cái mọc quanh mí mắt, sau đi tia laze ở bệnh viện 108, khoa điều trị laze là hết. Rất đơn giản. Giá cả rẻ, dịch vụ nhiệt tình, đảm bảo an toàn, không như mấy thẩm mỹ viện tư nhân, quảng cáo thì nhiều mà chả biết thế nào. Mình đi đốt laze hồi đó là 20k một nốt nhỏ bằng đầu tăm. Đố 4 nốt hết 80k, tiền khám không mất.

Nụ cười của con là hạnh phúc của mẹ...

• 50 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Duc Ming Xem bài viết
    Mụn thịt thường hay xuất hiện quanh mắt và những vùng da mỏng và nhạy cảm như má, cằm dưới, mí mắt... Hồi trước mình cũng bị mấy cái mọc quanh mí mắt, sau đi tia laze ở bệnh viện 108, khoa điều trị laze là hết. Rất đơn giản. Giá cả rẻ, dịch vụ nhiệt tình, đảm bảo an toàn, không như mấy thẩm mỹ viện tư nhân, quảng cáo thì nhiều mà chả biết thế nào. Mình đi đốt laze hồi đó là 20k một nốt nhỏ bằng đầu tăm. Đố 4 nốt hết 80k, tiền khám không mất.
    Mẹ Duc Ming ơi, đốt Laser không triệt tiêu được tận gốc, chỉ được vài năm lại mọc lại, mà còn bị sẹo lõm nữa, mà đốt laser đau lắm, mình cũng đốt 1 lần cách đầy 4 năm nhưng bây giờ lại mọc đầy lên, mà mọc lên cả trán nữa, mình đang định đến Thẩm mỹ viện Thanh bình, ở đấy người ta dùng siêu sóng k biết thế nào? nên mới hỏi các mẹ đây.

• 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Ke'smom Xem bài viết
    Em ở HN cũng bị mụn thịt quanh mắt. Các mẹ có biết chỗ nào đốt tốt không ạ thì chỉ giúp em với? Cám ơn các mẹ.
    Chị ở Hanoi và trước đây chị cũng bị mụn thịt ở gần mắt , cả bi nám nữa , nhưng chị đã dùng mỹ phẩm của mỹ , sau 3 tháng sử dụng , cả nám và mụn đã hết , em đừng đi đốt mụn nhé , sẽ để lại sẹo không bao giờ khỏi cả.

• 54 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Ke'smom Xem bài viết
    Em ở HN cũng bị mụn thịt quanh mắt. Các mẹ có biết chỗ nào đốt tốt không ạ thì chỉ giúp em với? Cám ơn các mẹ.
    Mình mới đốt cách đây đúng 2 tuần ở viện 108 nhưng hiện tại vẫn còn sẹo. Có tin gì mới thì mình sẽ thông báo sau nhé! Giá là 30k 1 nốt!

• 492 Bài viết

• 117 Được cảm ơn

Như thanhbinhthammy đã nói mụn thịt rất khó chữa và nếu chữa ở bệnh viện 108 thì để lại sẹo lõm rất xấu vì ở đó chữa bằng máy laser CO2 còn ở thanhbinhthammy thì dùng siêu ánh sáng gì đó nhưng đến đó thì đắt kinh khủng. Mình đến đó hỏi thì ở đó nói mặt mình làm hết khoảng 4 tr bảo hành 3 năm nếu còn thì đến đó đốt tiếp.
    Nói chung là mụn thịt mà để lại còn dù chỉ 1 nốt sẽ làm lây lan tiếp nhưng nếu đốt hết thì ko thể lên lại đc vì đó là do virut mà.
    Bạn đến thử thẩm mỹ Hiền anh ở ngay ngõ văn chương xem họ tư vấn thế nào vì mình thấy ở đó làm giá cả rất phải chăng (thậm chí còn thấp hơn cả giá của viện 108 nữa đấy)và ở đó cũng có bảo hành vì mình cũng đã chữa ở đó rồi hiện chưa thấy mọc lại.
    Niềm kiêu hãnh của Mẹ là Con yêu tự tin trong cuộc sống
    và làm chủ cuộc đời mình, Con nhé!

ĐT: 097.971.1308- quynhlan1611

• 240 Bài viết

• 104 Được cảm ơn

Mình cũng đang định đi đốt ở bệnh viện 108 đây, nhưng cho mình hỏi đốt có đau không? (Cơ bản là lúc nào mình cũng sợ đau cả). Mà mình chỉ có ít mụn quanh mắt thôi, không biết khi đốt xong có đi làm luôn được không? hay phải nghỉ ở nhà? Mẹ Tícòi cho mình ít kinh nghiệm nhé..

• 240 Bài viết

• 104 Được cảm ơn

Mình cũng đang định đi đốt ở bệnh viện 108 đây, nhưng cho mình hỏi đốt có đau không? (Cơ bản là lúc nào mình cũng sợ đau cả). Mà mình chỉ có ít mụn quanh mắt thôi, không biết khi đốt xong có đi làm luôn được không? hay phải nghỉ ở nhà? Mẹ Tícòi cho mình ít kinh nghiệm nhé..

• 381 Bài viết

• 10 Được cảm ơn

Em cũng bị nhiều mụn thịt lắm. Nhưng thấy nhiều ý kiến khác nhau về việc điều trị mấy cái mụn này. Bác nào có kinh nghiệm thì giúp em với

• 13 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mình bị mụn thịt quanh mắt và đang rất lo ,sợ nó mọc nhiều ra.Có bạn nào bị như mình kg?Cach chữa trị như thế nao và chi phí khoang bao nhieu,minh cảm ơn mọi nguoi rất nhiếu!:Smiling:

• 8,540 Bài viết

• 2,867 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi sach Xem bài viết
    Mình bị mụn thịt quanh mắt và đang rất lo ,sợ nó mọc nhiều ra.Có bạn nào bị như mình kg?Cach chữa trị như thế nao và chi phí khoang bao nhieu,minh cảm ơn mọi nguoi rất nhiếu!:Smiling:
    Cái này mình có biết rất nhiều người bị, và mình cũng thấy rất nhiều người chữa khỏi. Ở HN, chữa khỏi được bệnh này bạn nên tới Thẩm Mỹ Viện Thanh Bình - số 8 Cửa Đông thì phải. Mình có tới trị mụn trứng cá ở đó thì thấy rất nhiều người tới chữa. Chi phí hình như rơi vào khoảng từ 2,5tr đến 4tr tùy thuộc vào tình trạng của mỗi người. Ở đây bảo hành 3 năm cho mọi bệnh nhân!

Thông tin thêm mẹ nó vào web: www.thammyvienthanhbinh.com.vn

Mà hình như mình cũng hơi có biểu hiện rồi thì phải. Tối qua soi gương cũng thấy quanh mắt có những hạt nhỏ li ti. :Sad: :Sad: :Sad: :Sad: :Sad:

• Trang 2/9

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • 3
  • ...
  • 9