Bệnh người lớn

Khí hư màu vàng, xanh xanh.Các mẹ giúp em với!!!

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 35.8K Lượt đọc
  • 43 Trả lời

1 Người đang theo dõi

• Trang 1/5

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 5
    • 62 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Các chị làm ơn cho e hỏi vấn đề này tí ạh. Khoảng nửa tháng rồi , chỗ nhạy cảm của em bỗng tiết ra dịch màu vàng xanh , ngửi thì có mùi mủ rất khó chịu vì lúc nào cũng ẩm ẩm nhưng e hoàn toàn ko thấy đau rát hay ngứa gì hết . Các chị có bài thuốc hay hướng dẫn nào giúp e ko ạh ? E cũng ko biết mình đang bị bệnh gì nữa vì e sợ nó ảnh hưởng đến việc sinh nở sau này . Xin Chân Thành Cảm ơn

• 39 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Chào bạn!
    Ko thấy gì ko có nghĩa là ko nguy hiểm. Bạn đã bị viêm rồi đó. Cách đây mấy tuần mình có tham dự buổi nói chuyện về các bệnh Phụ Nữ của BS Nguyễn Thị Ngọc Phượng - Nguyên Giám Đốc bệnh viện Từ Dũ - nay là Tổng Giám Đốc Bệnh Viện Ngọc Tâm TP. HCM, và có đề cập đến vấn đề này. Nếu không đi khám và điều trị thì sẽ ảnh hưởng đến việc sinh con sau này. Hãy đi khám phụ khoa nhanh lên bạn nhé!
    Rất vui được làm quen với bạn.
    Rada - 0977110099 :Smiling::Battin ey:
    Trẻ em hôm nay, thế giới ngày mai
    Trẻ em hôm nay, thế giới ngày mai
    Xin được hát ngàn lần hơn thế!
    --------------------------------
    Hãy luôn dành hết tất cả tình thương yêu cho các thiên thần nhỏ của chúng ta, các Mẹ nhé!
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

• 62 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Em cam on Sis nhieu lam

• 49 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

mọi người ơi,giúp em với. lại là bệnh về khí hư ạ.
    khí hư của em màu trắng như nước gạo ,khi khô rồi lại có màu vàng
    Em bị như này khá lâu rồi, nhưng do thiếu hiểu bíêt nên em nghĩ là không sao. vệ sinh sạch là được. hu hu. giúp em với . EM đang bị bệnh gì vậy.

• 147 Bài viết

• 36 Được cảm ơn

em nghĩ là không sao đâu bởi vì em cũng tương tự như chị lâu rồi. gần đây em có đi khám phụ khoa BS kết luận ko sao cả. chị yên tâm đi.

• 49 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

trời ơi. may quá. thế mà mình cứ tưởng bị sao cơ. hú hồn.cảm ơn bạn nhiều nha.

• 94 Bài viết

• 13 Được cảm ơn

theo tớ thì bạn cứ nên đi khám PK cho yên tâm , mỗi người bệnh tật khác nhau bạn ạ ,nhiều lúc có bệnh nhưng cũng không biểu hiện rõ rệt đâu , tôt nhất đi khám PK và làm các xét nghiệm cần thiết , nếu có bệnh điều trị ngay lúc đầu thì sẽ nhanh khỏi , chúc bạn may mắn:Angel:

• 241 Bài viết

• 107 Được cảm ơn

Bạn nên đi khám đi, BS sẽ soi khí hư xem có vi khuẩn gì, nấm gì. Nhiều khi mình ngại đi khám mà bệnh lại phát triển thêm đấy. Mách các mẹ nên đun nước chè xanh, thêm một chút muối rửa sẽ sạch.Bạn đến BV phụ sản HN đi, 1h30 chiều, sẽ nhanh hơn, khám ở BV C đông lắm, lại còn chờ lâu nữa chứ. Hôm nọ mình vừa đi khám về, hết 34K khám và soi khí hư. Nếu có bệnh gì thì mua thuốc theo đơn, chờ một tiếng có kết quả ngay.

• 49 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

mình không thấy ngứa hay có bất cứ biểu hiện gì hết chỉ thấy khí hư của mình ra có màu trắng đục rồi khô thì chuyển thành vàng thôi.hixhix mình ngại đi khám lắm.nghe mọi người nói vây.chắc phải đi khám thôi

• 94 Bài viết

• 13 Được cảm ơn

cái này thì tớ không dám chắc , nhưng bị viêm cổ tử cung thì cũng chả ngứa ngáy gì đâu bạn ạ , mà ra khí hư trắng đục , đặc , tớ bị viêm CTC mà . Tốt nhất , đi khám PK ngay đi bạn , không cần vào viện đâu , ra phòng khám tư cũng được , có mấy địa chỉ uy tín trên này đấy , cô Minh , khám thứ 2,4,6 tại 32 Phùng Hưng , buổi sáng, từ 9g , tớ thấy cô ý khám tốt:Smiling: chúc bạn không có bệnh gi

• Trang 1/5

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 5