Hướng dẫn cách làm nước uống chữa dứt điểm viêm xoang sau 3 ngày

• 51K Lượt chia sẻ
  • 1.26M Lượt đọc
  • 47 Trả lời

• Trang 1/3

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 3

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 638 Bài viết

• 246 Được cảm ơn

Em mừng muốn khóc vì đã khỏi viêm xoang sau 3 ngày kiêng trì uống loai nước ép thần thánh này . Nếu biết trước loại nước ép này hay vậy, em đã uống từ lâu rồi chứ không đến ngày hôm nay các chị ạ.

Đọc chia sẻ này chắc sẽ có nhiều mẹ nghi ngờ, nhưng cứ thử phương pháp này xem thế nào nhé! Dù sao cũng không tốn nhiều tiền, Không ảnh hưởng đến sức khỏe và rất hiệu quả vì em chính là "con chuột bạch" to đùng đang ngồi hý hoáy ghi lại cách chữa bệnh viêm xoang rất khó tin này.

Trước tiên cho em chia sẻ một chút về tình hình bệnh của em. Bắt đầu thế nào nhỉ? Từ khi còn đi học, cứ thời tiết lạnh một chút, mưa một chút hay hít phải bụi là... "hắt xì" "sụt sịt",... cho đến tận cách đây 3 th.á.n.g. Mấy năm nay còn biến chứng, không dừng lại ở hắt hơi, sổ mũi mà còn nhức sống mũi, đau đầu (mà đau ở chỗ giữa 2 lông mày ý ạ) .Là con gái nên nhiều khi cũng xấu hổ lắm ạ. . Cũng chụp X-quang, chụp họng, khám xét như ai, cũng thử đủ mọi thứ thuốc, tây có, đông có, rồi phương pháp tự nhiên cũng có, thế mà cứ dăm bữa nửa th.á.n.g là vẫn quay về hiện trạng ban đầu. Em dự định đi mổ, nhưng vẫn còn do dự vì nghe nói mổ xong sau vài năm bệnh sẽ tái phát trở lại chứ không thể nào hết hẳn được.

Hồi lâu rồi em cũng đọc được trên trang Boldsky có hướng dẫn loại nước ép chữa viêm xoang rất hiệu nghiệm. Đọc thì đọc vậy thôi, cũng copy về để dành chứ thật sự em cũng không dám làm vì thông tin trên mạng giờ tràn lan không biết cái nào thật cái nào giả. Cách đây hơn nữa th.á.n.g đi làm về mắc mưa liên tục, cái xoang nó lại hành hạ đến kinh khủng.

Em nhớ lại công thức đọc được nên đã ép loại nước ép hỗn hợp này uống, mỗi ngày em uống 2 lần hôm nào lười uống 1 lần sau 3 ngày thì thấy hết hẳn, dù cả tuần nay đi làm về ngày nào cũng mắc mưa ướt nhẹp nhưng không hề bị gì.

Công thức làm loại nước uống này cũng vô cùng đơn giản nha các mẹ:

Nguyên liệu:

Gừng, táo xanh, cam, cà rốt

Thực hiện:

Bỏ một lát gừng, một quả táo xanh, hai quả cam và hai củ cà rốt vào máy và ép hỗn hợp này lấy nước. (Lưu ý: uống nước nguyên chất, không thêm đường, sữa…). Sử dụng thức uống này 1-2 lần mỗi ngày. Ngoài ra trước khi ngủ, thêm một nhúm muối vào cốc nước và uống trước khi đi ngủ.

Lưu ý: để thức uống phát huy tối đa hiệu quả, tránh xa các thực phẩm chế biến sẵn, thực phẩm nhiều đường và các sản phẩm được làm từ sữa.

Nếu chưa tìm được phương pháp nào hay thì các mẹ thử xem, dù sao cũng không sợ tác dụng phụ, em cũng mách cho nhiều người rồi, họ cũng thử và cũng thấy hiệu quả. Sau 3 th.á.n.g không thấy gì, thình thoảng nhớ ra em lại nhỏ, không biết sau này có tái phát không nhưng mùa đông năm nay em đã đỡ chật vật hơn rồi...

Chúc các mẹ sớm khỏi bệnh!!!

10_loai_nuoc_ep_thap_sang_lan_da_than_toc
    Xin mời xem thêm:
    Cả thế giới phát sốt với loại nước ép có khả năng phòng chống ung thư cực mạnh
    Mỗi tối uống 1 ly nước ép hỗn hợp đảm bảo sẽ giảm mỡ bụng nhanh hơn đi massage
    Uống nước chanh kiểu này mỗi tối sẽ không bao giờ bị mất ngủ lại giảm cân siêu nhanh
    6 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
  1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 5 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Cam on ban . Minh cung bi viem xoang bao nhieu nam nay ma chua co cach tri. Nhieu khi nan phat ro luon. Hi vong cach nay cua ban hieu qua voi minh.
    • 15,127 Bài viết

• 1,381 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2016
    Không biết có hy vọng k nhưng có lẽ em cứ note lại để sinh xong thì uống xem thế nào, thanks bác!
    kho0ep q7v8qkkLYhDS
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 1 năm
    • 6,564 Bài viết

• 971 Được cảm ơn

Cảm ơn mẹ nó đã chia sẻ.
    • 15 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

• Thành viên Webtretho
    • 1 năm
    • 40 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

cảm ơn mẹ nó
    • Thành viên Webtretho
    • 4 năm
    • 10 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

E hỏi ngu tý: táo xanh là táo gì ạ?
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 3 năm
    • 27 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Cho mình hỏi thêm tí thông tin với: Mình hiểu táo xanh ở đây là táo tàu phải k hả b?
    • Thành viên Webtretho
    • 1 năm
    • 4 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Anh trai mình chưa bệnh viện 2 lần, mổ nữa mà vẫn bị lại!
    -----------------------------------------------------------------------------------------
    Giới bất động sản 2016 đang rầm rộ với dự án mới an bình city, Chung cư tam trinh,liền kề gelexia riverside . Click xem chi tiết!
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 638 Bài viết

• 246 Được cảm ơn

Táo xanh là táo Mỹ màu xanh nha cả nhà. Mình uống 1 ngày 2 ly uống nước dạng ly pha cà phê hay sinh tố ấy.
    • 123 Bài viết

• 159 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2016
    Mình thấy có bạn chia sẻ là uống nước lá trầu không chữa xoang nhưng chưa dám thử cho con vì bé nhà tớ mới 7 tuổi sợ uống cay hại dạ dày. Còn nước này k biết hiệu quả k nhỉ để về thử cho con. Mà tránh xa sữa thì hơi khó nhỉ, k biết là tránh trong mấy ngày uống nước hay là nên hạn chế khi có bệnh này bạn?
    • Thành viên Webtretho
    • 3 năm
    • 27 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Là Táo mĩ màu xanh, đầu tien mình tưởng quá táo chua ở quê.hí
    Cảm ơn bạn nhé
    • 6,227 Bài viết

• 329 Được cảm ơn

Cách này có rứt điểm được không ạ. em chỉ sợ uống xong khỏi luôn đợt đấy xong đợt sau lại bị thì chán lắm.
    n012345

Never Give Up!
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Vậy là uống hay là nhỏ mũi ? Mâu thuẫn vậy bạn ?
    comment by WTT mobile view
    • 14 Bài viết

• 24 Được cảm ơn

Táo xanh là táo ta hay táo tây?
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Bạn cho mình hỏi, cam để cả vỏ hay bỏ vỏ đi ạ? ( Hỏi hơi ngu tý ) :P
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Hi vọng sẽ hiệu qua mà dùng máy xay có được ko hay bắt buộc dùng máy ép thế
    • 156 Bài viết

• 11 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2016
    Táo xanh k phải vì táo chưa chín nên màu xanh đâu nhé, đó là một loại táo dù chín thì vẫn màu xanh, em vẫn hay ăn táo này vị hơi chua chua một chút nhưng ăn thơm và giòn
    • 2 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

E mới chữa khỏi viêm xoang này các mẹ. Các mẹ lên Facebook gõ tìm: Đinh văn quang là ra trang chuyên chữa viêm xoang nhé. E đảm bảo có lâu năm bnhieu cũng khỏi. E chuột bạch r ạ. Giờ khỏi đến 99% vì ko kiêng khem gì cả nên còn dịch ở cổ chưa hết thui.
    Chúc các mẹ sớm khỏi bệnh
    • 2 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Chị lên face gõ: Đinh văn quang là ra nhà thuốc chuyên trị viêm xoang nhé. E cũng khổ sở với viêm xoang và giờ e đã thở bth r ạ.
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
  • Trang 1/3

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 3