Bệnh người lớn

Em sinh xong bị khô âm đạo, có mẹ nào giống em không ạ

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 20.9K Lượt đọc
  • 77 Trả lời

6 Người đang theo dõi

• Trang 2/8

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • 3
  • ...
  • 8
    • 1 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Mẹ Linh Bống Xem bài viết
    Các mẹ ơi, từ hồi em sinh xong không hiểu sao em em lại bị khô AĐ,mỗi lần gần chồng em thấy khó khăn quá. em thì bị đau, còn chông thì mất hứng (bản thân em cũng cảm thấy mất hứng). Như thế là em bị làm sao hả các chị.
    À, còn một điều nữa, không biết có phải vì bận bịu với con cái, mệt mỏi vì công việc hay không mà dạo này em không thấy có nhu cầu XXX gì cả. Hu..hu, thế này thì chồng em đi tìm gái mất.
    Có ai bị khồ AĐ như em không? Tư vấn cho em với.
    Hiện tượng này xảy ra với rất nhiều phụ nữ ngay cả phụ nữ chưa sinh con do nội tiết hoặc do tâm lý căng thẳng. Tâm lý đó làm ức chế sự tiết dịch, khiến việc quan hệ tình dục trở nên khó khăn. Bạn hãy cho mình cảm giác thoải mái khi quan hệ và sử dụng thêm các sản phẩm hỗ trợ như gel bôi trơn. Hiện nay trên thị trường có nhiều loại gel bôi trơn rất tốt. bạn có thể đến các hiệu thuốc hoặc truy cập vào website http://camnangnguoilon.com/ ở đây có rất nhiều loại gel bôi trơn và các sản phẩm hỗ trợ khác, giao hàng tận nơi.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

• 2,716 Bài viết

• 4,147 Được cảm ơn

Chắc tại tâm lí rồi các chị à, vợ chồng em hay có xung đột lắm

• 938 Bài viết

• 258 Được cảm ơn

Mình thấy khô ÂĐ làm giảm ham muốn của cả 2, nhưng dùng thuốc cũng chỉ đỡ rát thôi nhưng việc này vãn mang đến cảm giác khó chịu lắm!Như kiểu giải phẫu thẩm mĩ vậy!Đó là quan điểm của cá nhân mình thôi.:Sad:

• 223 Bài viết

• 47 Được cảm ơn

Mình thấy uống vitamin E một thời gian cũng có đỡ hơn nhiều đấy, các mẹ thử xem, vừa đẹp da lại vừa không bị khô. Nhưng ai bị đau dạ dày thì đừng có uống nha.

• 374 Bài viết

• 162 Được cảm ơn

Cả nhà ơi, e tự nhiên máy tháng nay bị khô âm đạo, không thể nào quan hệ được. Hic trước đây em vẫn bình thường, em biết ông xã buồn mà làm đủ cách em cũng k thể nào ưốt được. Khám phụ khoa thì em bình thường, không có bệnh gì cả. Có ai biết cách gì khắc phục chỉ cho em với. Cảm ơn cả nhà. Hu hu:Crying:

• 87 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Paven Xem bài viết
    Cả nhà ơi, e tự nhiên máy tháng nay bị khô âm đạo, không thể nào quan hệ được. Hic trước đây em vẫn bình thường, em biết ông xã buồn mà làm đủ cách em cũng k thể nào ưốt được. Khám phụ khoa thì em bình thường, không có bệnh gì cả. Có ai biết cách gì khắc phục chỉ cho em với. Cảm ơn cả nhà. Hu hu:Crying:
    Bạn có thể ra của hàng thuốc tây mua tuýp thuốc bôi trơn âm đạo. Không ảnh hưởng gì đâu những người trung tuổi khi không còn hứng thú nữa họ vẫn dùng đấy. Bôi trước khi quan hệ mọi chuyện lại ổn thôi .:Rose:

:Rose::Rose::Kiss::Kiss::Kiss::Rose::Rose:

• 693 Bài viết

• 30 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Paven Xem bài viết
    Có thể việc khô này còn do yếu tố tâm lý của bạn, khi mệt mỏi, khi căng thẳng, thậm chí ngay cả nỗi lo bị khô cũng làm cho bạn khó tiết dịch bôi trơn. Bạn có thể khắc phục bằng cách ra nhà thuốc mua 1 tuyp gel bôi trơn của Durex có giá khoảng 60K về sử dụng. Đồng thời uống bổ sung vitamin E, trà Hà Thủ Ô một thời gian xem sao.
    Chúc bạn gạt bỏ được lỗi lo bị khô.:Rose:
    Chỉnh sửa lần cuối bởi gamechip; 23/09/2009 vào lúc 01:50 PM.

• 866 Bài viết

• 241 Được cảm ơn

Bạn thử uống sữa ong chúa xem sao

• 32 Bài viết

• 10 Được cảm ơn

Yếu tố tâm lý và tình trạng cơ thể chắc chắn có thể là nguyên nhân khiến bạn bị khô âm đạo rồi. Bên cạnh đó còn có thể có một nguyên nhân khác là do suy giảm hormone sinh dục. Lời khuyên của mẹ Gachìp là rất ổn (vì gamechip là Dược sĩ mà). Tuy nhiên, mình khuyên bạn có thể sử dụng sản phẩm Spacaps. he...he cái này là mình dùng rồi, cũng từng bị như bạn một thời gian. Sau đó thấy quảng cáo Spacaps, mua về dùng thử vì thấy các thành phần cũng là Hà thủ, đương quy, Nhàu, thổ phục linh. Nên mình cũng thấy an tâm. Mình cũng chỉ uống 2 hộp là thấy ok đấy. Vì nếu bảo pha trà hà thủ ô thì mình cũng ko có thời gian và hay quên lắm.

Chúc bạn và ông xã sớm quẳng đi nỗi phiền muộn này nhé

• 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mình có kinh nghiệm này, cơ bản là hai vợ chồng bạn cùng đồng điệu trong lúc quan hệ, ví dụ như có thể ông xã sẽ chịu khó khẩu dâm trực tiếp âm đạo bạn và cùng đồng thời các động tác ân ái khác...Tin chắc bạn sẽ thỏa mãn và hai vợ chồng sẽ hết khó chịu. Chúc thành công!
    Chỉnh sửa lần cuối bởi dangnhuhai; 23/09/2009 vào lúc 11:13 PM.

• Trang 2/8

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • 3
  • ...
  • 8