• 2 Lượt chia sẻ
  • 56.9K Lượt đọc
  • 79 Trả lời

0 Người đang theo dõi

• Trang 1/8

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 8
    • 28 Bài viết

• 13 Được cảm ơn

Đầu núm vú quá to thì sao hả các mẹ, có hưởng đến hạnh phúc không? mình không tự tin.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

• 214 Bài viết

• 22 Được cảm ơn

EM CHỈ THẤY LÀ ĐẦU NÚM TI TO QUÁ SAO NÀY EM BÉ NÓ KHÓ BÚ TI THÔI:Laughing::Laughing::Laughing:

• 28 Bài viết

• 24 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi hai_sac_hoa_tigon Xem bài viết
    Đầu núm vú quá to thì sao hả các mẹ, có hưởng đến hạnh phúc không? mình không tự tin.
    Nói thế này khó hình dung quá. Thế nào cũng có bố nào đấy bảo bạn nên đưa hình minh họa đi kèm để mọi người cho ý kiến :Laughing:

Đùa tí thôi. Có lẽ nên đến tham vấn bác sĩ chuyên khoa để có những lời khuyên cụ thể
    Chỉnh sửa lần cuối bởi matbuon_86; 12/04/2009 vào lúc 07:37 PM.

• 69 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi hai_sac_hoa_tigon Xem bài viết
    Theo những suy nghĩ thiển cận của tôi và nhóm bạn tôi (là đàn ông, không phải tất cả đàn ông) thì đầu núm to và đen có nghĩa là chiến đấu nhiều rùi (chưa chắc đã chiến đấu thật mà chỉ là TD thui). Mong ước của tớ là: đầu ti nhỏ như hạt đậu thui, núm đỏ hồng hào và quầng nhỏ, kekeke, nắm vào rắn như cá chầy chứ đừng có nhão. Híc, lại 1 phút nói thật lòng mìnhrooling:
    "Trai khôn lấy vợ đặt vòng
    Gái khôn lấy chồng thắt ống dẫn tinh"
    Hãy kế hoạch hóa gia đình thật tốt nhé bạn:Laughing:

• 250 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

?????? Sao càng ngày wtt càng có những topic thiên về s e x vậy?

• 64 Bài viết

• 51 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi hoahoctro Xem bài viết
    ?????? Sao càng ngày wtt càng có những topic thiên về s e x vậy?
    Avatar của bạn cũng liên quan đến vấn đề đó mà:Battin ey:

• 933 Bài viết

• 1,133 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Lâm Xung Xem bài viết
    Theo những suy nghĩ thiển cận của tôi và nhóm bạn tôi (là đàn ông, không phải tất cả đàn ông) thì đầu núm to và đen có nghĩa là chiến đấu nhiều rùi (chưa chắc đã chiến đấu thật mà chỉ là TD thui). Mong ước của tớ là: đầu ti nhỏ như hạt đậu thui, núm đỏ hồng hào và quầng nhỏ, kekeke, nắm vào rắn như cá chầy chứ đừng có nhão. Híc, lại 1 phút nói thật lòng mìnhrooling:
    Bác này nói thế đúng là thiển cận!

• 59 Bài viết

• 38 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Lâm Xung Xem bài viết
    vậy đúng là thiển cận rồi bác ơi

• 5,346 Bài viết

• 2,730 Được cảm ơn

Ô đầu ti to thì càng cho con bú dễ chứ sao. Mình nhỏ quá, con vất vả mẹ cũng vất vả đấy ạ

• E61
    • 44 năm
    Cái gì tự nhiên cứ để tự nhiên. Hôm kia đọc báo có bà kia từ America về VN phẫu thuật thẩm mỹ bị rụng núm kìa

• Trang 1/8

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 8