Bệnh người lớn

Có mẹ nào đặt thuốc mà bị chậm kinh không ạ

Đến trả lời mới nhất
  • 1 Lượt chia sẻ
  • 3.95K Lượt đọc
  • 11 Trả lời

0 Người đang theo dõi

• Trang 1/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
    • 360 Bài viết

• 244 Được cảm ơn

Em bị VLTCTC, bác sĩ cho em Sadetabs và Polygynax để đặt trong 2 tháng, mỗi tháng 12 ngày. Lần đầu em đặt Sadetabs thì kinh nguyệt vẫn bình thường, nhưng tháng này em đặt Polygynax thì lại bị chậm kinh. Có mẹ nào giống em không ạ
    Mẹ yêu con gái nhất trên đời

• 34 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Mình cũng đang bị nhiễm tạp khuẩn và đặt thuốc. Mỗi khi dặt thuốc xong kinh nguyệt thường chậm 1- 2 tuần liền. Bạn đừng lo lắng quá, có lẽ do tác dụng của thuốc ấy mà
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

• 46 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

tớ cũng thế. bị chậm mất 2 tuần.chắc k sao.

• 28 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

tháng này em cũng đặt thuốc chỉ 6 viên trong 6 ngày thôi nhưng mà chậm đến 20 ngày rồi các chị ơi.3 tuần rồi chứ không phải 2 tuần.liệu có sao không các chị nhỉ?vì em thấy chậm kinh cũng tại bệnh phụ khoa mà khí hư của em chỉ ra nhiều những ngày trứoc kinh thôi.còn đâu khô ráo ạ,

• 360 Bài viết

• 244 Được cảm ơn

chac do cả 2 rồi ,chị đang uống Duphaston để ra kinh sớm đây, chờ lâu sốt ruọt
    Mẹ yêu con gái nhất trên đời

• 76 Bài viết

• 68 Được cảm ơn

Minh cung vua dat thuoc 6 ngay de chua LTCTC va cung da cham toi 1 tuan roi khong biet den bao gio moi co lai. Bac sy dang hen sau chu ky di kham lai ma mai khong thay cung dang sot ruot.

• 28 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

em đặt thuốc chậm 1 tháng rồi đi khám bác sĩ bác sĩ bảo nội tiết siêu âm thì bảo thành tử cung 16mm rồi sắp bị rồi mà chả hiểu bao giờ nữa,em khám đựoc vài hôm rồi.buồn cái nữa là phát hiện ra có u ở vú các chị ạ,tận 2 cái lận.BS bảo là có thể do nội tiết mong rằng sau vài chu kì kinh nữa thì nó lặn mất.huhu.khổ thế cơ chứ

• 37 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Mình đang đặt thuốc Colposeptine mà bị chậm. Lo quá các mẹ ơi, có phải là do đặt thuốc ko nhỉ??

• 226 Bài viết

• 209 Được cảm ơn

mình cũng bị chậm nè các mẹ, huhu, cũng chậm 3 tuần rùi mình cũng đặt polygynax, mình lo quá
    Ngày 13/11/2012 QKD
    Ngày 14/11/2012 tiêm phòng cúm
    Ngày 23/11/2012 tiêm phòng rubella
    Ngày 12/01/2013 QKD
    Ngày 07/03/2013 QKD Chậm 25 ngày
    Ngày 19/04/2013 QKD Chậm 12 ngày
    Ngày 30/5/2013 QKD Chậm 11 ngày
    Ngày 07/7/2013 QKD chậm 7 ngày
    Mong con yêu sớm về với ba mẹ

• 121 Bài viết

• 44 Được cảm ơn

Muốn biết có phải do thuốc ko các bạn ngưng sử dụng thuốc 1 thời gian hoặc tham khảo ý kiến của bác sỹ khi có triệu chứng bất thường.

• Trang 1/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2