Bệnh người lớn

có mẹ nào đã dùng thuốc Bảo Xuân chưa ạ? Đặc biệt là các mẹ bị BTĐN hay rối loạn kinh nguyệt ạ?

Đến trả lời mới nhất
  • 8 Lượt chia sẻ
  • 64.4K Lượt đọc
  • 8 Trả lời

1 Người đang theo dõi

• 43 Bài viết

• 13 Được cảm ơn

em bị buồng trứng đa nang ở buồng trứng phải, kinh nguyệt thất thường, có khi vài tháng mới có 1 lần. Bùn lắm các mẹ ạ vì bệnh này sẽ khó có con. Em vẫn uống vitamin E hằng ngày để cải thiện. Một lần, Em tình cờ thấy mẹ em ( đang trong độ tuổi mãn kinh) dùng thuốc Bảo Xuân này, hỏi BS quen thì cô ấy nói tuổi nào cũng dùng được nếu thiếu hụt estrogen ( ngực nhỏ, khô âm đạo, kinh nguyệt ko đều). Nhưng em ko biết là BTĐN thì Bảo xuân có giúp ích j ko nữa nên vẫn chưa dám dùng. Có mẹ nào bị BTĐN hay kinh nguyệt ko đều đã cải thiện khi dùng thuốc này chưa ạ? Cho em biết ý kiến với! Tặng hoa cho các mẹ nà!
    What do you do when the only person who can make you stop crying is the person who made you cry?????????????
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

• 43 Bài viết

• 13 Được cảm ơn

hix, chưa có mẹ nào dùng qua ạ? Mẹ nào dùng rồi cho em biết ý kiến với. tks các mẹ nhìu lắm
    What do you do when the only person who can make you stop crying is the person who made you cry?????????????

• 24 Bài viết

• 14 Được cảm ơn

em cũng mới chỉ nghe nói thôi, cũng chưa dùng nên ko biết thế nào chị ạ

• 38 Bài viết

• 18 Được cảm ơn

Mình cũng đang quan tâm tới thuốc này, đọc web thấy nói nhiều tác dụng tốt quá nên đang có ý định dùng, nhưng VN mình nhiều khi cũng bị bệnh thổi phồng quá mức, như là thuốc tiên vậy, đặc biệt là thường chẳng có tác dụng phụ gì cả nên mình còn lăn tăn.
    Mình bị nhân xơ vú và u xơ tử cung cho nên ko biết uống có ảnh hưởng gì ko, mẹ nào có kinh nghiệm thì chỉ giúp nhé.

• 2,493 Bài viết

• 1,084 Được cảm ơn

Mình đang dùng, mới được vài ngày, chậc chậc , vì mình cũng sắp 30 rồi nên chủ yếu dùng để cải thiện làn da thôi, chứ còn vụ BTĐN thì không giúp được chủ top rồi.

• 523 Bài viết

• 303 Được cảm ơn

thuốc này mình mua ở đâu vậy các chị?ở nhà thuốc có k ạ?

• 43 Bài viết

• 13 Được cảm ơn

nhà thuốc nào cũng có hết bạn ah, khoảng 115k/hộp 30 viên, uống được khoảng 1 tuần, ngày uống 2 lần, mỗi lần 2 viên. Mình nghe nói phải uống ít nhất 2 tháng trở lên mới có tác dụng.haizz, đang cố thử đây. Mẹ nào đã dùng qua và có tác dụng thì chia sẻ cho mọi người biết với nha. Tks các mẹ nhìu nhìu

• 78 Bài viết

• 122 Được cảm ơn

à, phải kể thêm là trước khi uống Bảo xuân, mình đi siêu âm canh trứng nhiều lần đều bình thường. Nhưng uống Bảo xuân song thì phát hiện ra nhân xơ buồng tử cung. Theo mình hiểu thì bổ sung ogtroges làm tăng kích thước nhân xơ đấy. Mình không định tay chay Bảo xuân đâu, vì như mình nói Bảo Xuân có tác dụng rất rõ rệt. Nhưng nếu bạn đang mong con thì nên hỏi kỹ ý kiến bác sỹ đã nhé.

• 43 Bài viết

• 13 Được cảm ơn

mình đang ở SG, mình sắp lập gđ thui nhưng buồng trứng trái có nang nên cũng lo lắm.Mẹ Khanhvan vẫn còn đang dùng Bảo xuân đúng ko? Mình mới uống hộp đầu tiên thôi, chưa thấy tác dụng j hết. Khi nào thấy có tác dụng ( kinh nguyệt đều, đẹp da,...) hay mẹ nó cho mình bít với để mình có động lực uống tiếp. Mình đang cố dùng liên tục xem sao. Chúc mẹ nó khỏe và mau có bé nha! ^^