Bệnh người lớn

Có ai bị ra máu cục khi hành kinh như mình không ?

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 30.3K Lượt đọc
  • 35 Trả lời

3 Người đang theo dõi

• Trang 1/4

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 4
    • MTO
    • 5 năm
    • 65 Bài viết

• 90 Được cảm ơn

Chào các mẹ trên diễn đàn !
    Mình đã lập gia đình nhưng chưa có baby, mình điều trị VLT bằng pp đốt điện đã khỏi được 3 tháng, nhưng kể từ sau khi điều trị mỗi lần hành kinh mình đều bị ra máu cục, tương đối nhiều so với hồi trước ( hồi trước thỉnh thoảng mình mới bị thế và rất ít ). Mình băn khoăn không hiểu có phải do điều trị VLT mà mình bị như thế không ? Các mẹ nào có kiến thức về vấn đề này giải thích giúp mình với, xin cảm ơn nhiều ạ .

• 230 Bài viết

• 21 Được cảm ơn

E lần nào bị cũng thế mà nhỉ?

• 2,166 Bài viết

• 454 Được cảm ơn

Em cũng thế, thỉnh thoảng. Theo em hiểu thì nó là cái màng thôi mà, ko sao đâu ah. nếu bị nhiều thì em ko bít còn thì thỉnh thoảng em vẫn thấy có 1 ít đấy.
    "Thế gian này cái quý nhất không phải là thứ không có được và đã mất đi, mà là hạnh phúc hiện đang nắm giữ!"

NB : 3.1 kg, 1M : 4.5 kg 58 cm, 2M : 5.5 kg 60 cm, 3M : 6.3 kg 63 cm, 4M : 7 kg 65 cm, 5M : 7,5 kg 67 cm

• 6 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

uh . hình như ra máu cục thì các mẹnào cũng bị tớ cũng thế thỉnh thoảng cũng ra máu cục như bạn, nhưng vấn đề là ra nhiều hay ít . nếu nhiêè quá thi ban nên đi khám phu khoa rồi hỏi ý kiến bác sỹ . bạn hỏi cac mẹ trên WTT mang ý nghĩa tham khảo thôi . chúc bạn khỏe và sớm có baby nhé

• MTO
    • 5 năm
    • 65 Bài viết

• 90 Được cảm ơn

Cám ơn các bạn nhiều ! Mình cũng chỉ tham khảo ý kiến thôi, còn mình tính sẽ theo dõi những chu kỳ tiếp xem thế nào đã rồi mới đi khám bác sỹ. Chúc mọi người trên diễn đàn luôn mạnh khỏe và vui vẻ nhé.

• 2,199 Bài viết

• 851 Được cảm ơn

Ngày trước mình cũng bị ra nhiều, nhưng sau khi sinh con xong thì ít và có đợt không có. Chắc là sinh con xong cũng sẽ khác đấy bạn ạ. Mình nghĩ là không có gì đáng lo lắm.

• magarita's
    • 44 năm
    em đang có kinh , nhưng lần này kinh ra bất thường lăm , vón cục lại giống như thai khi phá thai vậy đó . có ai bị như em ko ? sao sợ wa'

• 423 Bài viết

• 164 Được cảm ơn

Em ơi, sao miêu tả kinh thế? Chị nghe ghê hết cả người. Cũng không có kinh nghiệm gì cả nhưng thấy cái tiêu đề top em tượng hình quá nên chị phải vào góp ý tý thôi.
    Từ em đi mãi đường mây xa tít mù
    Lòng anh hiu hắt đong đầy cơn mưa lũ
    Từ em đi mãi làm hoàng hôn tan vỡ...

• 673 Bài viết

• 185 Được cảm ơn

Hiện tượng đó là bình thường thôi bạn ạ, không phải lo lắng quá thế.

• 595 Bài viết

• 231 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi magarita's Xem bài viết
    em đang có kinh , nhưng lần này kinh ra bất thường lăm , vón cục lại giống như thai khi phá thai vậy đó . có ai bị như em ko ? sao sợ wa'
    Nếu ngày hành kinh từ 3-5 ngày, lượng nhiều và có cục đó là sự thường không đáng lo ngại.

• Trang 1/4

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 4