Bệnh người lớn

Các mẹ ơi, cho em hỏi nang Naboth là như thé nào ạ. Em cần gấp lắm ạ.

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 23.9K Lượt đọc
  • 49 Trả lời

2 Người đang theo dõi

• Trang 1/5

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 5
    • 92 Bài viết

• 57 Được cảm ơn

Tình hình là em bị BTĐN khó có baby, đi khám bác sĩ nói là có nang Naboth mà em chả biết nó là gì? Mẹ nào có hoàn cảnh giống em chia sẻ cho em ít kiến thức về nó với.Thank các mẹ nhiều lắm

• 28 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

BTĐN ??? Naboth là nang lành tính, là nơi tích tụ chất nhầy thôi, không ảnh hưởng gì và cũng không cần điều trị nếu không có nghi ngờ gì khác.

• 92 Bài viết

• 57 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi christi Xem bài viết
    BTĐN ??? Naboth là nang lành tính, là nơi tích tụ chất nhầy thôi, không ảnh hưởng gì và cũng không cần điều trị nếu không có nghi ngờ gì khác.
    thank nàng lắm aj

• 371 Bài viết

• 25 Được cảm ơn

Có ai biết rõ về nang Naboth này không ạ?Em mới đi khám và cũng bị nang Naboth.Em thấy bác sỹ bảo phải đi đốt bằng tia lazer.Nếu không chữa sẽ ảnh hưởng tới đường con cái.Hic..Hic...

• 522 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi nhocngoc82 Xem bài viết
    Có ai biết rõ về nang Naboth này không ạ?Em mới đi khám và cũng bị nang Naboth.Em thấy bác sỹ bảo phải đi đốt bằng tia lazer.Nếu không chữa sẽ ảnh hưởng tới đường con cái.Hic..Hic...
    Làm gì đến mức đó, mình cũng bị và bs chỉ nặn trong vài phút là xong ( nghe bs nói thì nôm na như kiểu trứng cá thôi mà), còn nếu đốt thì phải là u hay thế nào rồi chứ.
    Tóm lại là em đến phòng khám Bình Minh ( đường Phùng Hưng) khám lại đi, ở đấy có bs khám thích lắm, nhẹ nhàng, cẩn thận ( tự dưng quên tên rồi, trên này nhiều mẹ khen lắm rồi ấy), bs chỉ làm việc sáng T2,4,6 thôi.

• 371 Bài viết

• 25 Được cảm ơn

Em cảm ơn chị nhiều!!!Em sẽ đi khám lại cho chắc ăn.Hôm trước là em đi khám ở viện Tràng An của chỗ làm cho đi khám định kỳ.Nghe bác sỹ nói mà ru hết cả người.Chị có nhớ dịa chỉ của phòng khám Bình Minh không ạ?Em là thành viên mới của diễn đàn nên vẫn còn ngu ngơ lắm ạ.:Sad:

• 522 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi nhocngoc82 Xem bài viết
    Em cảm ơn chị nhiều!!!Em sẽ đi khám lại cho chắc ăn.Hôm trước là em đi khám ở viện Tràng An của chỗ làm cho đi khám định kỳ.Nghe bác sỹ nói mà ru hết cả người.Chị có nhớ dịa chỉ của phòng khám Bình Minh không ạ?Em là thành viên mới của diễn đàn nên vẫn còn ngu ngơ lắm ạ.:Sad:
    Em ơi chị nhầm, ko phải PK Bình Minh mà là PK Đức Minh, địa chỉ 32 Phùng Hưng nhé. Bác sĩ tên Tuyết Minh em ạ.

• 51 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Mẹ Bí 06 Xem bài viết
    Làm gì đến mức đó, mình cũng bị và bs chỉ nặn trong vài phút là xong ( nghe bs nói thì nôm na như kiểu trứng cá thôi mà), còn nếu đốt thì phải là u hay thế nào rồi chứ.
    Tóm lại là em đến phòng khám Bình Minh ( đường Phùng Hưng) khám lại đi, ở đấy có bs khám thích lắm, nhẹ nhàng, cẩn thận ( tự dưng quên tên rồi, trên này nhiều mẹ khen lắm rồi ấy), bs chỉ làm việc sáng T2,4,6 thôi.
    Mẹ Bí ơi cho em hỏi là mẹ nó trị cái nang Naboth này trước khi có bầu hay có bé rồi mẹ nó mới nặn ạ? Cảm ơn mẹ Bí nhiều :Rose: :Rose: :Rose:
    Con yêu ơi, bố mẹ mong con từng phút, từng giây.....

• 371 Bài viết

• 25 Được cảm ơn

Thank u chị nhiều nhiều!!!

• 371 Bài viết

• 25 Được cảm ơn

Chào các chị.Em đã đi khám lại và bác sỹ ở viện C nói là phụ nữ nào cũng có nang Naboth.Chỉ có điều là nhỏ hay lớn.Nếu có ảnh hưởng thì mới cần phải xử lý.May là của em rất nhỏ nên không phải làm gì.

• Trang 1/5

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 5