Trở về giao diện cũ
/
Đánh giá & báo lỗi giao diện mới
Bệnh người lớn

Bệnh sùi mào gà (Phần 2)

Đến trả lời mới nhất
  • 1 Lượt chia sẻ
  • 238K Lượt đọc
  • 1.5K Trả lời

16 Người đang theo dõi

• 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

cham acid hay lazer thi chi lam pha huy mun coc chu khong the nao tieu diet virus HPV. luc truoc toi cung thuong xuyen di cham
    acid cu het roi lai bi lai nên den phat nan lai mat nhieu thoi gian cho cong viec va mệt mỏi khong biet den khi nao moi ket thuc cai canh den benh vien tai kham. Tin vui la minh da tim ra san pham
    Wartamine của Mỹ. 100% chiết xuất thảo dược tự nhiên nên rất an toàn sử dụng bên trong và ngoài cơ thể. moi lan thay mun coc xuat hien la ban co the tu dieu tri tai nha ma khong mat nhieu thoi gian va tiet kiem tien! bây giờ mình đã hết mồng gà rồi sau rất nhiều lần đi tái khám để kiểm tra lại. Bạn có thể tham khảo sp tren trang web:
    http://duthawa.yolasite.com/

Hi! it khi nao dang benh ma cam thay tam trang vui lam. moi lan ve sinh cham vao nhung mun coc la thay buc minh va muon laoi bo no di ngay lap tuc roi!
    Chỉnh sửa lần cuối bởi jasmine2012; 07/07/2012 vào lúc 01:58 PM.

• 75 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

hum nay là hơn 2tháng rồi, sùi ở âm hộ mình ko có dấu hiệu mọc lại. tháng trước mới đi soi cổ tử cung, sau rùi quan hệ liều, hic, chắc phải đi soi lại thoai. mọi ng thế nào rùi???
    à, ngày trước em bị viêm âm đạo do nấm, đặt thuốc một thời gian rồi, sau đó rửa nước trà xanh. hum nọ e đọc báo có một bài thuốc chữa viêm, e dùng mấy hum rất hiệu quả. đó là các mẹ lấy khoảng 20g rau diếp cá, 10g bồ kết với một củ tỏi vừa, đem đun cùng 5 bát nước, lấy nước đó xông vùng kín, sau rồi dùng để rửa, rửa lại bằng nước sạch nữa. e xông được 3 hum rồi, hết hẳn khí hư nhé. ai bị nấm hoặc viêm thử dùng xem sao.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

• 17 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi lethithuong90 Xem bài viết
    hum nay là hơn 2tháng rồi, sùi ở âm hộ mình ko có dấu hiệu mọc lại. tháng trước mới đi soi cổ tử cung, sau rùi quan hệ liều, hic, chắc phải đi soi lại thoai. mọi ng thế nào rùi???
    à, ngày trước em bị viêm âm đạo do nấm, đặt thuốc một thời gian rồi, sau đó rửa nước trà xanh. hum nọ e đọc báo có một bài thuốc chữa viêm, e dùng mấy hum rất hiệu quả. đó là các mẹ lấy khoảng 20g rau diếp cá, 10g bồ kết với một củ tỏi vừa, đem đun cùng 5 bát nước, lấy nước đó xông vùng kín, sau rồi dùng để rửa, rửa lại bằng nước sạch nữa. e xông được 3 hum rồi, hết hẳn khí hư nhé. ai bị nấm hoặc viêm thử dùng xem sao.
    chị ơi. chị chữa sùi thế nào ý ạ. Em cũng bị viêm âm đạo do nấm, em đặt thuốc chả biết hết chưa nhưng âm đạo khong thấy ngứa ngáy nữa. Chữa nấm được mấy ngày thì cái đám sùi em sờ vào cảm thấy nó lặn ít đi hay sao ấy, sờ vẫn còn sần sùi nhưng ko sần nhiều như trước nữa, không biết là thế nào chị ạ, Em đang chờ sạch kinh rồi đi khám lại nhưng không biết chờ 1 thời gian nữa cái sùi nó có tự biến mất ko nhỉ????

• 231 Bài viết

• 20 Được cảm ơn

mẹ nào bị ngứa hay nấm vùng kín thì chịu khó uống tỏi sống vào buổi sáng ý, em uống dc 2 hôm thì hết ngứa và khí hư ra bình thường, không bị đục đục như trc nữa

• 30 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

các mẹ ơi,bị sùi gần cái lỗ mà mình đi tiểu ra y,chấm podo có ảnh hưởng j hok nhi?bsi yến chấm cho mình hok để ý đó là smg,h nó mọc lên nhiều,phải chấm thui.hix.hết chỗ này đến chỗ khác,có khi fai ktra tổng thể,nhiều bệnh sợ lam

• 257 Bài viết

• 243 Được cảm ơn

Các chị ơi cho em hỏi những biểu hiện của bệnh sùi mào gà là gì ạ?

• 115 Bài viết

• 14 Được cảm ơn

các chị ạh! Hôm qua 2 vc em đi khám ở ông Mít và bị lừa rất đau đớn, ông ý khám cho chồng em ở bên ngoài và đưa thuốc cho 2 vc,những tưởng được tric acid ai dè về xem lại hóa ra podo. Mà ông ý còn nói lọ ý 1 triệu, e những tưởng tric acid nên k để ý, về nhà bỏ r thì là podo, em cú lém, nhưng chồng em gàn. Mà ông ý còn bảo hôm trước bán cho ai đó một ít, giờ để lại lọ cho em, vc e chỉ lấy 500k thuốc, ông ý đổ thuốc ra một cái ống như ống nhỏ mắt. hikhik. liệu chăng các chị đi tới đó trước bị lừa rùi chả biết podo ntn.e chấm hum qua, nó nhỏ đi, nốt cũng nhỏ thôi. vẫn phải mua betadine về rửa đúng k ạ, e cực kỳ chán ông ý bực cả mình, chồng em cũng cú nhưng thấy em xị cái mặt ra nên an ủi.

• 4 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

ca nha lam on cho minh hoi voi!1tuan nay mjh thay o duoj rah bao quj dau co may not mun nho bang dau tam,thanh mot day khoag 2cm,mjh cug ko de y lam nhug hom nay mjh laj thay 1 mun nua o gan cho mun truoc!mun moc nhu thjt thua y,mjh lay tay cau thj bj chay mau rat nhjeu!mjh lo lam,ko bjet co faj bj smg nua ko?mjh ko qhtd bua baj,ko su dung chung do ca nhan,vo mjh cung vay!ko hjeu taj sao laj bj ntn nua?hjen vo mjh dang mang thaj 9tuan ruj,mjh lo lam,ko bjt co anh huog j den em be ko nua?ca nha gjup mjh voj.

• 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Bị sùi mào gà mà bôi thuốc hay đốt trị liệu chẳng ăn thua đâu các bác ạ, có người đốt trị liệu khỏi được vài tháng lại tái phát, chẳng hiệu quả gì cả. Tốt nhất là đi tiêm thuốc để diệt virus từ bên trong. Em có người quen từng chữa bệnh này rồi. Các bạn tới Phòng khám đa khoa Hiện Đại, số 88 ngõ Giáp Bát ở số 803 Giải Phóng, Hoàng Mai đi vào. Các bác có thể vào web của họ để tham khảo suimaoga.vn

• 51 Bài viết

• 13 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi tojyeunhatojlam Xem bài viết
    ca nha lam on cho minh hoi voi!1tuan nay mjh thay o duoj rah bao quj dau co may not mun nho bang dau tam,thanh mot day khoag 2cm,mjh cug ko de y lam nhug hom nay mjh laj thay 1 mun nua o gan cho mun truoc!mun moc nhu thjt thua y,mjh lay tay cau thj bj chay mau rat nhjeu!mjh lo lam,ko bjet co faj bj smg nua ko?mjh ko qhtd bua baj,ko su dung chung do ca nhan,vo mjh cung vay!ko hjeu taj sao laj bj ntn nua?hjen vo mjh dang mang thaj 9tuan ruj,mjh lo lam,ko bjt co anh huog j den em be ko nua?ca nha gjup mjh voj.
    Dạ bệnh của anh thì khó nói lắm. nếu hạt nhỏ và đều đặn nằm dọc theo rãnh của dương vật thì có thể đó là chuỗi hạt ngọc dương vật, bệnh này ko nguy hiểm, chỉ cần vệ sinh sạch sẽ hay anh chịu khó đi khám bs cho thuốc uống và nước rữa là hết ngay. Nhưng nếu nó mọc dài như cục thịt dư thì có nhiều bệnh lắm anh à. Nếu chỉ ngứa chứ ko đau thì cũng có thể là sùi mào gà, còn cục thịt cứng đi thì có thể là mụn cóc sinh dục, nhưng nhìn chung mục cóc sinh dục và smg cũng như nhau, a ko nên cào cho nó chay máu ra, vì máu đó chảy tới đâu sẽ dẽ lây lan tới đó, chữa còn cực hơn. Nếu chị nhà đã mang thai tháng thứ 9 thì anh nên đưa chị và cả anh đi khám thử đi a. Đừng nên lo lắng nếu mới bị thì sẽ chữa khỏi rất dẽ dàng, còn chị nhà đang mang thai nên đề kháng yếu, anh nên đưa chị đi khám càng sớm càng tốt nếu có biểu hiện tương tự như anh ở miệng sáo hay âm hộ. Nếu để quá lâu smg mọc to ra sẽ gây ảnh hưởng đến em bé, anh đi khám đi các bs sẽ có cách tốt nhất cho gia đình anh. Bệnh này giờ phổ biến lắm anh à, đừng lo lắng quá, anh càng lo lắng thì bệnh càng dẽ lây lan và khó lành, cứ vui vẻ sống, chữa chị khoảng hơn 1 tháng là hết thôi. Đi khám sớm nha anh
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)