Chăm sóc nhà cửa

Xin tư vấn: đuổi chó hàng xóm sang i nặng trước cửa nhà mình

Đến trả lời mới nhất
  • 19 Lượt chia sẻ
  • 32.1K Lượt đọc
  • 83 Trả lời

• Trang 5/5

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 4
  • 5

Chia sẻ công thức nấu ăn, mẹo vặt trong nhà, cùng nhiều thông tin thường thức khác, giúp cuộc sống bạn thêm nhẹ nhàng.

• 4 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Thấy mọi người híên kế hay quá. Mình cũng sẻ thử xem thế nào.

• 13 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Mình cũng chịu đựng cảnh này nhiều năm, mà bị cả sáng - trưa - chiều - tối . Mình đã xử dụng vôi nhưng kg hiệu quả . Mới đây mình sử dụng CHIÊU mới , thật hiệu quả vô cùng . Các bạn hãy áp dụng ngay nhé
    Mình dùng dầu hôi ( dầu hỏa - dầu lửa ) , mình đổ ra 1 đoạn , rồi lấy chổi chà, quét đều trên sân & tiếp tục như thế qua khoản sân tiếp . Mỗi tuần ra tay 1 lần , từ đó đến nay trước cổng nhà mình sạch sẽ vô cùng
    • 457 Bài viết

• 101 Được cảm ơn

Bôi dầu sợ mùi dầu bay vào nhà mình khó chịu ko chị? Em sẽ thử bột tiêu với bột ớt xem sao. Xung quanh hàng xóm nuôi chó cứ để đi bậy ra đường mà ko dọn. Vô ý thức hết sức.
  1. Video có thể bạn quan tâm

• 4 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Hom nay minh len bao cao voi ca nha ve viec rai bot tieu ket hop voi bot ot.
    ket qua la : thanh cong mi man. Khong 1 chu cun nao dam mo toi nua.

Nhuoc diem la 1 lan rai chi keo dai khoan 3-5 ngay. Sau do minh phai rai nhac lai .va chi ap dung duoc vao mua kho ( mua xuong la troi het)
    Mot vai ban phan anh la khong co tac dung thi minh nghi co kha nang ban mua nham hang doc hai hoac rai it hoac do quet san hay gio bui da cuon het di roi.
    Chao moi nguoi. Chuc vui ve.
  • Trang 5/5

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 4
  • 5