• 0 Lượt chia sẻ
  • 17.7K Lượt đọc
  • 38 Trả lời

0 Người đang theo dõi

• Trang 1/4

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 4
    • 35 Bài viết

• 33 Được cảm ơn

Nhà em vừa tậu được mảnh đất trên Ba Vì và muốn làm một ngôi nhà xinh xinh cuối tuần cho con cái lên hít khí trời trong lành. Em đang tìm nhà thiết kế. Mẹ nào có mẫu đẹp cho em tham khảo với ah. Hậu tạ là khi nào xong sẽ mời một bữa chơi bời tại trận.
    Cám ơn các mẹ!
    ================
    Sống trên đời sống cần có một tấm lòng
    Để làm gì em biết không?
    Để gió cuốn đi!!!

• 35 Bài viết

• 33 Được cảm ơn

Ah, em mua khu gần nhà bác Lương nhé. Có ai muốn làm hàng xóm không ah?
    ================
    Sống trên đời sống cần có một tấm lòng
    Để làm gì em biết không?
    Để gió cuốn đi!!!

• 335 Bài viết

• 193 Được cảm ơn

:Smiling: gặp đồng minh rồi tiếc quá nhà tớ lại trên Hòa Bình cơ chứ ko phải Ba vì. Thế nhà mình ở khu nào thế ? diện tích rộng ko ? nhà tớ vừa làm xong đang xí xởn khoe bên top khoe nhà mình. Thế nhà ấy có định xây dựng ko ?

• 14 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Mẹ nó cứ Alo cho anh Tâm 0984868351. Công ty anh ấy thiết kế nội ngoại thất, biệt thự và trung cư. Sẽ có tư vấn và thiết kế hoàn thiện cho me nó trước khi xây dựng. hi

• 50 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Hồi xưa em làm chương trình này về nhà vườn, được đến nhiều nhà vườn trên Ba Vì và Hòa Bình khá đẹp, gửi link video clip này cho các mẹ click vào hình để xem và tham khảo mẫu nhé. ở đó còn mấy clip ở các số khác nữa, mẹ nào hào hứng nhà vườn thì click xem đủ nhé.
    Còn đây là link ảnh của 1 nhà vườn ở Hòa Bình.
    Chỉnh sửa lần cuối bởi meshalom; 22/07/2009 vào lúc 03:06 PM.

• 335 Bài viết

• 193 Được cảm ơn

tặng cả nhà xem hôm em đi thực tế

lạc lối quá hixhix

chỗ này ngồi cafe 1 mình + 1 bản nhạc không lời thì thôi rồi , mà buôn bán 888 thì sao nhỉ

• 140 Bài viết

• 17 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi tanpm Xem bài viết
    Nhà em vừa tậu được mảnh đất trên Ba Vì và muốn làm một ngôi nhà xinh xinh cuối tuần cho con cái lên hít khí trời trong lành. Em đang tìm nhà thiết kế. Mẹ nào có mẫu đẹp cho em tham khảo với ah. Hậu tạ là khi nào xong sẽ mời một bữa chơi bời tại trận.
    Cám ơn các mẹ!
    Nhà mình ở Lạng Sơn, cũng mới mua được hơn 1 năm và đang tìm thiết kế xây dựng. Tổng diện tích hơn 3.6 ha. Muốn xây dựng vừa làm nơi nghỉ ngơi cuối tuần vừa làm kinh tế để đủ duy trì bảo dưỡng. Ai có tư vấn gì làm ơn chỉ giúp. Thanks. :Smiling:

• 325 Bài viết

• 281 Được cảm ơn

Bạn chịu khó vô " nhà kho " tôi tìm thử xem giúp gì được bạn không ? have fun !

• 335 Bài viết

• 193 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi bimysau Xem bài viết
    Nhà mình ở Lạng Sơn, cũng mới mua được hơn 1 năm và đang tìm thiết kế xây dựng. Tổng diện tích hơn 3.6 ha. Muốn xây dựng vừa làm nơi nghỉ ngơi cuối tuần vừa làm kinh tế để đủ duy trì bảo dưỡng. Ai có tư vấn gì làm ơn chỉ giúp. Thanks. :Smiling:
    oa nhà mẹ nó rộng thật đấy. rộng thế mà đâu tư nhiều là rất tốn kém mẹ nó làm mô hình trang trại đi có thể quy hoạch 1 góc làm nhà nghỉ còn lại là vườn chăn nuôi hay trồng cây ăn quả chẳng hạn. Thuê ng làm vườn kiếm luôn trông vườn vừa ko phí đất mà lại còn có 1 khoản kinh tế. Góp ý cho mẹ nó :Smiling:

• 156 Bài viết

• 55 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi tanpm Xem bài viết
    Cám ơn các mẹ!
    Nếu nhà mẹ rộng rãi và đầu tư hoành tráng thì vào đây xem mẫu khá đẹp.
    Hoặc xem phần tư vấn nhà vườn một trệt này.
    Nhà vườn sử dụng dành cho nhiều thế hệ.
    Mẹ cứ xem thoải mái nhé. Tha hồ mà ngắm nghía và lên ý tưởng!

• Trang 1/4

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 4