• 0 Lượt chia sẻ
  • 5.53K Lượt đọc
  • 6 Trả lời

0 Người đang theo dõi

• 669 Bài viết

• 259 Được cảm ơn

Cho em hỏi có mẹ nào đi xe spacy HQ chưa ạ? Xe này đi thế nào ạ: máy có êm ko, có hay hỏng vặt ko, bao nhiêu lít xăng/100km ạ? Và loại DEAHAN tốt hơn hay MAJESTY tốt hơn ạ? Em cảm ơn nhiều.

• 401 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi huongnguyen1206 Xem bài viết
    Cho em hỏi có mẹ nào đi xe spacy HQ chưa ạ? Xe này đi thế nào ạ: máy có êm ko, có hay hỏng vặt ko, bao nhiêu lít xăng/100km ạ? Và loại DEAHAN tốt hơn hay MAJESTY tốt hơn ạ? Em cảm ơn nhiều.
    Hiện nay các chi tiết xe nhập từ Trung Quốc về ráp, và bán ra hay lấy 1 số cái hiệu có vẻ Hàn Quốc cho dễ bán. Cái Majesty là Trung Quốc 100%, Còn còn cái tên Deahan có vẻ HQ thì chưa biết.

• 4,934 Bài viết

• 295 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi huongnguyen1206 Xem bài viết
    Tớ có đứa bạn mua cái xe Spacy HQ từ cuối năm 2002 tới giờ đi vẫn bình thường, tất nhiên chất lượng thì ko thể so sánh với xe xịn được rồi, tiếng máy về sau mình thấy kêu to hơn lúc đầu 1 ít. Mình mù tịt về xe nên chỉ biết nói vài cảm nhận thế thôi

• 565 Bài viết

• 383 Được cảm ơn

Hix, em xin phép lôi lại cái topic này lên, ai đã dùng spacy HQ chưa ạ? Không biết chất lwọng ra sao?

• 75 Bài viết

• 15 Được cảm ơn

Kêu to đấy chị ạ, bà trong cty em đi nên em biết, nhưng chất lượng thì theo đợt, có cái xe của chị làm khác tầng nhưng cũng mua một thời gian mà xe chị kia mua sau có khoảng nửa năm mà giờ ré lên kêu cứ gọi là.
    Thế thà mua air blade hay click cho nó đỡ lo.

• 10 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

cho phép em up cái topic này lên

đúng vấn đề cần quan tâm :-j

• 50 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

Tình hình là em đang xài con DEahan , tính ra cũng được 5-6 năm, đi không tốn xăng nhiều, tuy chất lựong không như xe xịn, nhưng lượn vẫn tít...dạo này xe nhà em nó già nên cũng có gây ồn ào đôi chút, nhưng tuần 6 ngày, mỗi ngày 4 lượt em lượn 6km từ nhà đến cơ quan vẫn ngon lành
    Hữu duyên thiên lý năng tương ngộ- Vô duyên đối diện bất tương phùng