• 0 Lượt chia sẻ
  • 2.08K Lượt đọc
  • 1 Trả lời

Theo dõi Webtretho

Chia sẻ công thức nấu ăn, mẹo vặt trong nhà, cùng nhiều thông tin thường thức khác, giúp cuộc sống bạn thêm nhẹ nhàng.
f | Chia sẻ bài viết
    • 36 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Loay hoay cả ngày hôm nay mới kiếm được văn khấn này cho buổi lễ táo quân. Văn khấn này xin được từ các bác phong thủy bên trang www.nhaxuan.vn cũng là trang uy tín trong giới nên chắc là OK. Chia sẻ cùng các mẹ đây.
    Tập tin đính kèm
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 15 mẹo siêu tốc vệ sinh nhà sạch

Như nhiều người phụ nữ bận rộn khác, em luôn cảm thấy ngán khi nghĩ đến chuyện dọn dẹp nhà. Lúc nào...

• Vấn đề táo bón của trẻ sơ sinh

Tôi mới có một cháu trai gần 2 tháng tuổi, hiện nay cháu đang bị táo bón( 5 ngày mới đi ngoài, còn đánh rắm thì liên tục và mùi rất nặng). Vậy xin hỏi các bác và các anh chị chỉ bảo giúp cách chữa cho cháu khỏi táo bón. Xin chân thành cảm ơn.

• [Thông báo] GLTT: LỚN KHÔN KHỎE MẠNH MỖI NGÀY, CON YÊU NHÉ!

Các thành viên thân mến, Trẻ em không chỉ lớn lên theo độ tuổi, mà còn theo từng cột mốc phát...

• Mẹo tẩy sạch mọi vết bẩn trên tường

Tường nhà sau một thời gian tươi mới cũng sẽ bị ố bẩn vì nhiều nguyên nhân khác nhau. Nhà ai có em...

• Trẻ nói chuyện trong giờ học - vấn đề cần quan tâm

Các mẹ ơi các bé hiện nay nói chuyện và mải chơi trong lớp học mẫu giáo, trường học rất nhiều Qua nói chuyện với các bà mẹ có con đi học lớp một, mầm non và cô giáo đều có ý kiến bọn trẻ nói chuyện trong lớp quá nhiều Các cô liên tục đổi chỗ nhưng vẫn nói chuyện,.... Có những bé bị cô giáo phạt...

• 3 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi huongmit Xem bài viết
    Loay hoay cả ngày hôm nay mới kiếm được văn khấn này cho buổi lễ táo quân. Văn khấn này xin được từ các bác phong thủy bên trang www.nhaxuan.vn cũng là trang uy tín trong giới nên chắc là OK. Chia sẻ cùng các mẹ đây.
    Cảm ơn mẹ huongmit nhiều nhiều