• 0 Lượt chia sẻ
  • 2.07K Lượt đọc
  • 1 Trả lời

0 Người đang theo dõi

• 36 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Loay hoay cả ngày hôm nay mới kiếm được văn khấn này cho buổi lễ táo quân. Văn khấn này xin được từ các bác phong thủy bên trang www.nhaxuan.vn cũng là trang uy tín trong giới nên chắc là OK. Chia sẻ cùng các mẹ đây.
    Tập tin đính kèm
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• Nhờ tư vấn khẩn cấp đặt tiệc cưới quận Hoàn Kiếm, Ba Đình

Chào các mẹ, các chị Gia đình tụi em mới chốt ngày cưới 21/12. Anh (sắp) xã của em lại đang học ở nước ngoài, sát ngày cưới mới về được nên cũng chỉ hỗ trợ từ xa cho em. Em đang trong giai đoạn stress lắm, hay tủi thân vì gấp quá, thấy bao nhiêu việc phải làm mà chưa chuẩn bị gì cả, kể cả nơi...

• Bé chán ăn khi bị ho

Con mình ho mấy nag2y nay, cho uống thuốc theo đơn của bác sĩ rồi nhưng mấy ngày nay bé ăn ít lắm,...

• Nhà chật vẫn có góc riêng cho con nhờ sáng tạo

Một căn phòng riêng dù nhỏ cũng sẽ giúp bé biết tự lập và phát huy khả năng sáng tạo. Bạn không đủ...

• Trẻ nói chuyện trong giờ học - vấn đề cần quan tâm

Các mẹ ơi các bé hiện nay nói chuyện và mải chơi trong lớp học mẫu giáo, trường học rất nhiều Qua nói chuyện với các bà mẹ có con đi học lớp một, mầm non và cô giáo đều có ý kiến bọn trẻ nói chuyện trong lớp quá nhiều Các cô liên tục đổi chỗ nhưng vẫn nói chuyện,.... Có những bé bị cô giáo phạt...

• Mẹo tẩy sạch mọi vết bẩn trên tường

Tường nhà sau một thời gian tươi mới cũng sẽ bị ố bẩn vì nhiều nguyên nhân khác nhau. Nhà ai có em...

• 3 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi huongmit Xem bài viết
    Loay hoay cả ngày hôm nay mới kiếm được văn khấn này cho buổi lễ táo quân. Văn khấn này xin được từ các bác phong thủy bên trang www.nhaxuan.vn cũng là trang uy tín trong giới nên chắc là OK. Chia sẻ cùng các mẹ đây.
    Cảm ơn mẹ huongmit nhiều nhiều