• 0 Lượt chia sẻ
  • 2.07K Lượt đọc
  • 1 Trả lời

• 36 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Loay hoay cả ngày hôm nay mới kiếm được văn khấn này cho buổi lễ táo quân. Văn khấn này xin được từ các bác phong thủy bên trang www.nhaxuan.vn cũng là trang uy tín trong giới nên chắc là OK. Chia sẻ cùng các mẹ đây.
    Tập tin đính kèm
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• Trẻ nói chuyện trong giờ học - vấn đề cần quan tâm

Các mẹ ơi các bé hiện nay nói chuyện và mải chơi trong lớp học mẫu giáo, trường học rất nhiều Qua nói chuyện với các bà mẹ có con đi học lớp một, mầm non và cô giáo đều có ý kiến bọn trẻ nói chuyện trong lớp quá nhiều Các cô liên tục đổi chỗ nhưng vẫn nói chuyện,.... Có những bé bị cô giáo phạt...

• Cách bố trí nội thất cực gọn cho phòng ngủ 10m2

Sử dụng nội thất đa năng, hạn chế đồ đạc và dùng màu sơn sáng... là những ý tưởng hay để bố trí...

• Phòng ngủ có hồ bơi, tại sao không?

Phòng ngủ kết hợp hồ bơi là một ý tưởng tuyệt vời mà rất nhiều người ưa thích. Hồ bơi sẽ giúp căn...

• Hành trình sữa Dr.Luxia đến Việt Nam

Tổng quan thị trường sữa Thị trường sữa hiện nay đang có rất nhiều sản phẩm tốt và chất lượng...

• Các vấn đề liên quan đến thuốc tránh thai khẩn cấp

Mình chưa bao giờ phải dùng thuốc tránh thai cả nên ko có kinh nghiệm lắm trong vụ này, muốn hỏi các mẹ xem đã có ai dùng thuốc tránh thai sau 72h chưa. Mình đã từng nghe nói đến thuốc này nhưng vẫn còn ngu ngơ lắm. Vừ ra hiệu thuốc hỏi thì thấy cô bán hàng bảo là chỉ có 1 loại duy nhất Postinor2...

• 3 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi huongmit Xem bài viết
    Loay hoay cả ngày hôm nay mới kiếm được văn khấn này cho buổi lễ táo quân. Văn khấn này xin được từ các bác phong thủy bên trang www.nhaxuan.vn cũng là trang uy tín trong giới nên chắc là OK. Chia sẻ cùng các mẹ đây.
    Cảm ơn mẹ huongmit nhiều nhiều