• 0 Lượt chia sẻ
  • 2.06K Lượt đọc
  • 1 Trả lời

0 Người đang theo dõi

• 36 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Loay hoay cả ngày hôm nay mới kiếm được văn khấn này cho buổi lễ táo quân. Văn khấn này xin được từ các bác phong thủy bên trang www.nhaxuan.vn cũng là trang uy tín trong giới nên chắc là OK. Chia sẻ cùng các mẹ đây.
    Tập tin đính kèm
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• Sữa phy 1 bị vón cục này cá mẹ ơi

http://www.kinhtenongthon.com.vn/Story/bandoc/2014/7/49899.html Bà chị nhà em đang dùng loại này,...

• 14 ý tưởng thiết kế dành cho căn phòng 9m2

Bạn đang tìm kiếm cảm hứng để thiết kế lại phòng ngủ có diện tích nhỏ? Sau đây là những ý tưởng...

• 15 mẹo siêu tốc vệ sinh nhà sạch

Như nhiều người phụ nữ bận rộn khác, em luôn cảm thấy ngán khi nghĩ đến chuyện dọn dẹp nhà. Lúc nào...

• Vấn đề táo bón của trẻ sơ sinh

Tôi mới có một cháu trai gần 2 tháng tuổi, hiện nay cháu đang bị táo bón( 5 ngày mới đi ngoài, còn đánh rắm thì liên tục và mùi rất nặng). Vậy xin hỏi các bác và các anh chị chỉ bảo giúp cách chữa cho cháu khỏi táo bón. Xin chân thành cảm ơn.

• Các vấn đề liên quan đến thuốc tránh thai khẩn cấp

Mình chưa bao giờ phải dùng thuốc tránh thai cả nên ko có kinh nghiệm lắm trong vụ này, muốn hỏi các mẹ xem đã có ai dùng thuốc tránh thai sau 72h chưa. Mình đã từng nghe nói đến thuốc này nhưng vẫn còn ngu ngơ lắm. Vừ ra hiệu thuốc hỏi thì thấy cô bán hàng bảo là chỉ có 1 loại duy nhất Postinor2...

• 3 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi huongmit Xem bài viết
    Loay hoay cả ngày hôm nay mới kiếm được văn khấn này cho buổi lễ táo quân. Văn khấn này xin được từ các bác phong thủy bên trang www.nhaxuan.vn cũng là trang uy tín trong giới nên chắc là OK. Chia sẻ cùng các mẹ đây.
    Cảm ơn mẹ huongmit nhiều nhiều